อยากรู้จักegที่เชียงใหม่

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย meinhard, 14 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. meinhard

meinhard New Member Member

9
    0
    0
    พอดีได้มาทำงานที่หางดงแล้วเอารถมาที่เชียงใหม่ด้วย
    อยากรู้จักและทักทายเพื่อนๆพี่ๆที่นี่ว่าพบปะหรือรวมตัวกันที่ไหน
    อยากเข้าร่วมครับ

2. Backdraft

Backdraft New Member Member

34
    0
    0
    ที่เชียงใหม่จะมีคลับ HCM, EG, SIR etc.. ในเวปนี้ครับ
    http://www.cm-club.com/
    แวะไปดูได้ สนใจตรงไหนก็ว่ากันไป

แต่ว่า eg3d เชียงใหม่ มีผมคนเดียว
    แง แง แง แง แง

3. P_Cef_กินเจ

P_Cef_กินเจ New Member Member

20
    0
    0
    ดีคับ ผมก็พักอยู่ที่หางดงเหมือนกันคับ แถวบิ๊กซีคับขับ 3ดอร์สีขาวแม็คspoon รถพี่เหมือนจะเคยเห็นนะคับ เจอกันทักกันด้วยนะคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับ :) :) :)

4. Fordminor

Fordminor New Member Member

3
    0
    0
    เชียงใหม่น่าจะตั้งคลับ EG3D นะคับ จะได้มีกะเข้าคลับด้วย อิอิ....เชียงใหม่เหมือนกาน

5. meinhard

meinhard New Member Member

9
    0
    0
    รถผมสีเทาเข้ม ล้อเอ็นไกโปรวันดำขอบน้ำเงิน
    โหลดเล็กน้อย

6. Backdraft

34
    0
    0
    รถผมเทากระโปรงดำมีสติกเกอร์คลับ หมายเลข 98
    เครื่องแตนๆ
    เจอกันทักกันได้ครับ

เรื่องสมาชิกที่เชียงใหม่
    คิดอยู่เหมือนกันครับ
    คงต้องรอดูก่อนว่าที่เชียงใหม่มีคนรักสามประตูจริงๆ
    มากน้อยแค่ไหน
    ละก็องค์ประกอบอื่นๆอีกเยอะครับ
    เพราะถ้าจะตั้ง ผมยังอยากให้เหมือน EG3D สำนักงานใหญ่ (กทม อิอิ)
    อบอุ่นกันดีครับ เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อมด้วย อิอิ
    อีกอย่าง เชียงใหม่มีคลับรถเยอะกันพอควรแล้ว ชอบอันไหนเข้าอันนั้นโลด...

ใครมีความเห็นยังไงก็ว่ามาได้นะครับ
    จะให้ดี แวะไปบอร์ดนู้นก็ดีครับ

7. P_Cef_กินเจ

20
    0
    0
    แล้วพี่อยู่เชียงใหม่นานหรือปล่าวคับ เดี๋ยวงานฮอนด้าที่ราชพฤษ์ 22 นี้เจอกันก็ได้นะคับ พอดีผม ก็สั่งของที่ คุณหนึ่งกับ คุณแบงค์ บ่อยเหมือนกันคับ เค้าอยู่ 3 ดอร์คลับใช่มั้ยคับ
    :) :) :)

8. P_Cef_กินเจ

20
    0
    0
    รถผม 3 ดอร์ สีขาวแม็คสปูน คับติดสติกเกอร์ ด้นหลังว่า wrong way sir part 2
    ส่วนมากเน้นแตกแบบตัวนอกครบๆคับ เจอกันทักกันด้วยนะคับ ปอยคับ:) :) :)

9. Backdraft

34
    0
    0
    อยู่ยาวครับ
    รถผมก็วางกะไอ้น้องแบงค์แหละ แบงค์ SIR นะ
    ส่วน หนึ่ง ก็ตามนั้น เหรัญญิก (ยิกๆๆ) ประจำคลับ

วันที่ 19-22 นี้ ก็มี โป้ย ขึ้นมาแข่ง เห็นว่าจะมากะ อ๊อด นะ (อ๊อดรถเหลือง)
    ว่างก็เจอกันครับ

10. P_Cef_กินเจ

20
    0
    0
    แล้วเจอกันคับพี่ อย่าลืมทักทายกันนะคับพี่ :) :) :)

11. ushare2000

ushare2000 New Member Member

9
    0
    0
    อยู่ ลำพูน - เชียงใหม่ ไป ไป มา มา ครับ

12. watee.vce

watee.vce New Member Member

171
    3
    0
    มันเป็น Hcm อยู่แล้วครับ
    ไม่ได้แยกว่า eg หรือรุ่นได รวมหมดเลย
    ส่วน eg ตัวแรงๆก็อยู่ในส่วนของคลับบางคลับแล้วครับ
    แต่ถ้าคิดว่าแยกเป็นรุ่นๆได้ก็คิดว่าดีครับ

13. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    เชียงใหม่น่าอยู่..นะคับ ส่วนวันที่ 22 ว่าจะไปดูเฉยๆ ไม่ลงแข่งเจอกันก้อทักกันบางเด๋อ เหลืองฝาดำ รถไม่แรง แต่มาแซงไม่ได้

14. SORAWIT

221
    14
    0
    เชียงใหม่น่าอยู่..นะคับ ส่วนวันที่ 22 ว่าจะไปดูเฉยๆ ไม่ลงแข่งเจอกันก้อทักกันบางเด๋อ เหลืองฝาดำ รถไม่แรง แต่มาแซงไม่ได้

15. -namtal-

-namtal- New Member Member

11
    0
    0
    3 D midnight blue ทักทายได้ครับ ติ๊กเกอร์ด้านหลังติด sir part 2 และ ฮอนด้าคลับเจียงใหม่ ครับ
    ในใจอยากจะรวม 3D ที่เชียงใหม่เหมือนกันครับ เคยคุยกะน้อง ๆ หลายคนละ แต่ไม่ค่อยมีเวลา ว่าจะโทรไปปรึกษาคุณหนึ่ง Ultra เหมือนกัน จะรวมตัวกันที่เชียงใหม่ แล้วส่งรายชื่อไปรวมกะกรุงเทพฯ พร้อมกะสั่งสติ๊กเกอร์กะเสื้อมาให้เหมือน ๆ กับกรุงเทพฯ เลยครับ ไงจะติดต่อไปครับหนึ่ง... คุณ Backdraft เจอกันทักกันได้ครับ จอดทักกันเลยก็ได้ครับ จะได้รู้จักกัน :D:D:D

16. cartinet

cartinet New Member Member

9
    0
    0
    พี่เริญ มาแถวนี้ด้วยเหรอครับพี่ ของขายหมดยังครับ ผมยังไม่กลับไทยเลยพี่ :D

17. -namtal-

-namtal- New Member Member

11
    0
    0
    :D:D:D ไปไปมามาครับ :D:D:D

18. JACKY.eg#c.m.

JACKY.eg#c.m. New Member Member

3
    0
    0
    มาแว้ว ว ว

jack คร้าบผม เข้ามาร่วมอีกคนจร้า
    ขับ 3 ตู สีขาว ทำงานรับติดแก๊สรถยนต์
    จำได้ป่วครับ​

19. อยู่ภาคเหนือเหมือนกันครับ
    ขอร่วมด้วยคนได้ไหมครับ
    ( ไกลหน่อยครับ...อยู่พิจิตร...แต่บ้านแม่อยู่ที่...ลำพูน )

20. CM_blacksheep

CM_blacksheep New Member Member

33
    0
    0
    ผมก็คิดว่าจะเปิด EG 3D เชียงใหม่ แต่ว่าผมอายุ แค่ 21 ต้องการ ผู้มีอายุเป็นแกนนำ

ยังรอ พี่เอ็ด Backdraft และพี่เจริญ namtal เปิดอยู่ ไว้เพื่อเป็นการแลกเปลี่ยนความรู้ ต่างๆ ที่เกี่ยวกับ EG 3D

สวนผมทักทายได้คับ

21. SORAWIT

221
    14
    0
    น่าไปนะคับเชียงใหม่ ผมไม่รู้จักใครเลยที่นู้น

22. อยู่ทีม...แบล็คชีพหรอครับ
    ชอบสตายการขับ...ทีมน้องมากๆเลยครับ

23. CM_blacksheep

CM_blacksheep New Member Member

33
    0
    0
    ขอบคุณคร้าบ แวะมาเที่ยวที่บอร์ด CM_CLUB ได้คับ

เพื่อมีอะไร ติเตือน คร้าบ

24. พี่ก็อยู่ในบลอด http://www.motor-xclub.com/
    อะครับ...ว่างๆอาจจะได้ไปเทียวอะครับ
    คริๆคริๆ...ขาจิมเหมือนกันครับ....
    ถ้าว่างๆ...วันที่ 13 กันยา...ลงมาแข่งที่ กำแพงสิครับ
    มาสนุกๆกันครับ...
    ชอบฝีมือ...ทีมน้องมากๆครับ...
    คลาวที่แล้ว...ทีมน้องก็มาแข่งเหมือนกันครับ...
    คนที่ขับ วีโก้...สีบลอดอะครับ....ขับได้ดุ...ถูกใจมากๆ

25. taffza

taffza Member Member

92
    0
    6
    เชียงใหม่ก๊าบบบบบบบบบบบบ

สีแดง ติดติ๊กเกอร์หลัง zensoku คัยสนใจเข้าทีมติดต่อมานะก๊าบป

ตอนนี้มี 18 คันละคับ ส่วนมากจะเปนเด็ก มอชอ อิอิ

มันมีคันเหมือนผมคันนึงนะ อิอิ

26. CM_blacksheep

33
    0
    0
    คนที่ขับวีโก้ น้องในทีมเองคับ มันขับดุ

ส่วนผมประสบปัญหาราคา น้ำมัน คับ

27. CM_blacksheep

33
    0
    0
    คนที่ขับวีโก้ น้องในทีมเองคับ มันขับดุ

ส่วนผมประสบปัญหาราคา น้ำมัน คับ

ประสบ...ปัญหานั้น
    เช่นเดียวกันครับ...เหอๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้