มีเรื่องมาเล่า เมื่อวานโดนตำรวจเช็ค !!!

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย we_zaa, 13 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dek_rayum

dek_rayum New Member VIP

1,720
    21
    0
    เมื่อวานซืนโดนก่อนขึ้นยกระดับไปบางแค หน้าเดอะมอลล์ท่าพระอ่ะครับใครผ่านบ่อยคงรู้ดี ตรงนี้ขาประจำ เคยโดนไปครั้งหนึ่งแล้วเรื่องไม่เสียภาษีกะบะท้าย เค้าบอกต้องไปเสียภาษีต่อเติมกะบะท้าย วันนั้นโดนเรียกอีก ยิ้มเลยครับ อิอิ (ตอนแรกนึกว่าโดนเรื่องโทรสับ ก็ว่าใส่หูฟังแร้วนี่หว่า) อิอิ ขอดูเอกสาร กับ ใบขับขี่ ฮากร๊ากเลยครับ ตอนนั้น บอกเค้าเลย อ๋ออออออ เรื่องนี้ใช่ไหม เคยโดนแล้ว ทำมาแล้ว ตำรวจยืนยิ้มแบบเขิลๆเลยครับ แบบ ประมาณ เอ้าๆๆ เคยโดนกรูจับไปแล้วหรอเมิงเนี่ยยยย หึหึ ไม่พลาดแล้วครับ เอกสารครบทุกอย่าง สุดท้ายก็ ขอบคุณคร้าบบบบ

2. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    กำไม่ใช้รูปแจ๊คครับ -*- พอดีว่าเห็นรูป หน้าตากวนดีเลยมาชักขึ้น แหะๆ

3. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ทำยิ้มเขิลๆ ไม่เขิลได้ไง แม่งจำไม่ได้ เพราะแม่งทำยอดอยู่ *-*

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้