ไป ทะเลกันครับเพื่อน ๆ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย chang, 17 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    คือว่า แค่เพิ่งคิดได้อ่ะครับเลยมา โพส บอกกันไว้
    แต่ เมื่อกี้ ไปโพส ไว้อีก กาทู้ อาจจะดู ขัด ๆ กันนะ
    แต่อันนี้ก้ออีกความคิดนึง

คือ งี้นะ

ความ จริงเราไป บางแสนเหมือนเดิม แล้วไปค้างกัน มั้ยครับ

บางแสนมันใกล้ครับ ที่พัก ก้อ เยอะ ราคาไม่แพง หาแดก ง่ายด้วย

แถมถนนหนทางก้อกว้างขว้าง ที่จอดรถเยอะ ที่ พัก ก้อมีให้ เลือกเยอะ ครับ

แล้ว ก้อไปกันเยอะ ที่จอด ก้อมีพอที่จะรองรับรถ อย่างพวกเรา

แถมพอตกค่ำ ๆ เราก้อยังไป ย่ำราตรี ที่นี่ได้ด้วย ไปสัมผัส ราตรี ที่ต่างถิ่นดู
    หรืออาจจะเลยไปเที่ยว ราตรี พัทยาเลยก้อยังได้
    แล้วเผื่อ รถหล่อ อย่างพวกเรา จะ ได้ สาวๆ นั้ง ติดกลับมาอ่ะนะ

ก้อ ถ้า รอง เคลียงานให้ว่าง สัก2 วัน ไป แล้ว ค้าง ก้อ หน้าจะ สนุกไปอีกแบบนะครับ

ก้อ รองคิดภาพดูอ่ะ เวลาไปกันเยอะ ๆ ไม่ว่าอยู่ที่ไหน ถ้ามีเพื่อนๆ อยู่เยอะ ๆ ยังงัย มันก้อ หนุกอ่ะ

หรือว่าเพื่อนๆ ว่างัยครับท่าน :D :D :D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 สิงหาคม 2006
  2. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    โห..ช้างทำไมนายใจตรงกับเราอย่างเงี้ย...ไปนี่เลย93ไมลล์พัทยาหยิงบรึมตกลงไปบางแสนแก้ตัวใหม่ไหมครับ ขอโหวต 1 เสียง ค้างไม่ค้างก้ออีกเรื่อง

3. ซ่อมรถเสร็จ ไปไหนก่ะได้คับ จัดปาย ๆๆ :D

4. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    แ ม่ ไ ม่ ใ ห้ ค้ า ง ต่ า ง จั ง ห วั ด คั บ..........แ ต่ ไ ป ท ะ เ ล ก็ o น ะ

5. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    คุณหนูโอ๊ต ขนาดนั้นเลยน่ะ

6. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

แ ม่ บ อ ก ว่ า ไ ป น อ น ค้ า ง กั บ เ พื่ อ น ผู้ ช า ย ไ ว้ ใ จ ไ ม่ ไ ด้

7. a.alpena

376
    2
    0
    งั้นระบุวันมาเลยก้อได้ครับ(ใจร้อนหวะ)

8. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    พรุ่งนี้เลยๆ....

9. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48

ไอ้ เวน................. ถ้าไม่ไป นะ กู จะ ด่า ให้ ก๊ากกกกกกกกก :D :D :D :D :D

แหม อยากเอา ล้อ ใหม่ไป โชว์ สาวๆ บางแสนอ่ะ ดิ 5 5 5 5 5 :D :D :D :D :D

10. a.alpena

376
    2
    0
    เดือนหน้าระบุวันอีกที

11. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    อดอีกแว้วครับ เดือน กย. ต้องไปทำงานอ่ะกว่าจะกลับก็ปลายๆเดือน

อยากไปทะลอ่ะ................................ :(

12. chang

4,985
    57
    48
    รอ ต้นกลับมา ยังได้ครับท่าน

กลับมา เมื่อไหร่ อ่ะครับท่าน :) :) :) :) :)

13. offo

offo New Member Member

103
    2
    0
    บอกล่วงหน้าซัก 2 อาทิตย์นะ จะได้ลางานไปด้วยยยยยยย:D

14. :eek: :eek: :eek:

15. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    พี่ระวังผมให้ดีๆนะเมาแล้วไม่รู้หญิงรู้ชายด้วย ขี้คล่องแน่อะ

16. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0

ผมกลับไม่ปลายเดือนก็เดือนหน้าอ่ะครับ :(

17. a.alpena

376
    2
    0
    เต็มที่หวะ............................................ยาวปายยยย

18. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    ไ ด้ คั บ เ สื อ อ๊ อ ฟ ;)

19. chang

4,985
    57
    48
    มารายตัวกัน เร็ววววว เพื่อน ๆ

20. a.alpena

376
    2
    0
    ตกลงค้างบางแสนใช่ไหมครับ...................................?????????

21. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ไปไกลอีกนิดไม่ได้หรอท่านพี่ทั้งหลาย ถ้าไปบางแสนไป พัทยาดีกว่า ฝรั่งเพียบ

22. a.alpena

376
    2
    0
    ที่ไหนก้อได้

23. chang

4,985
    57
    48
    มึง จะ เล่น ของ นอกเหลอ 5 5 5 5 5 5 :D :D :D :D :D :D :D :D

24. a.alpena

376
    2
    0
    ท่านกับฝรั่งมันคนละไซด์กันนะท่านอ้วนเด๋วมันจะดูถูกคนไทยเอาได้55555555555555

25. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    พี่จะรองกับผมป่าวละ

26. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    ที่ ไ ห น ก็ ไ ด้ คั บ..........แ ต่ ผ ม ไ ม่ ค้ า ง น ะ ( ข อ ตั ว ก ลั บ ก่ อ น )

แก้ไขล่าสุด: 22 สิงหาคม 2006
  27. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    ไม่ใจ ไม่ใจ^-^

28. a.alpena

376
    2
    0
    ผมอะเต็มที่กับเพื่อนๆเสมอครับ..ขอให้บอกมา

29. chang

4,985
    57
    48
    รู้ สึก เหมือนมัน จะ กล่อย ว่ะ

30. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ไม่กล่อยหรอกพี่ ใครไม่ไปพี่ไปกับผมป่าวละ เดี๋ยวตาแมนไปอีก คน 3 คนพอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้