สน. โชคชัย 4

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย art, 12 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. art

art New Member Member

97
    0
    0
    เมื่อเช้า ขี่รถ(ฟีโน่) มาทำงานปกติ ระหว่างทางมีโทรศัพท์เข้าก็เลยจอดรถข้างทาง ถอดหมวกแล้วเอาสมอลทอล มาเสียบที่หู จอดคุยอยู่สัก 3 นาที มาเลยตำรวจบอกขอใบอนุญาตคับ งงเลย บอกว่าไม่สวมหมวกนิรภัย เราก็บอกว่าผมจอตคุยโทรศัพท์อยู่ มันไม่ยอมดึงกุญแจรถไปเลย เราเผลอ ตามไป สน. เรียบร้อยคับ ปรับไป200 พูดยังไงแม่งก็ไม่ฟัง
    สัด ขอด่าหน่อย ตำรวจแบบนี้

2. 200silvia

200silvia New Member Member

118
    3
    0
  3. bastard14

bastard14 New Member Member

67
    1
    0
    สน. โชคชัยสี่ มันเป็นแบบนี้มาแต่ไหนแต่ไรแล้วครับ

ทำใจอย่างเดียวครับ

4. DoIWoI

DoIWoI New Member Member

14
    2
    0
    เซ็งเลยครับเจอแบบนี้

5. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ไร้คำบรรยาย ต้อง UP สถานเดียว

6. oadvoven

oadvoven New Member Member

15
    2
    0
    จิงๆตำรวจคือผู้พิทักสันติ เราเจอตำรวจเราน่าจะรู้สึกดี รู้สึกอุ่นใจนะครับ แต่นี่ไม่เลย เวลาเจอตั้งด่าน ทั้งๆที่รู้ว่าเราไม่ได้ทำไรผิด แต่เสียวทุกทีเลยอะเวลาขับผ่าน เหมือนกลัวจะโดนข้อหาแปลกๆจากพี่เค้า

7. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    งี่เง่าดีครับบ...

8. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    แม่งงงงงงง บ้า

9. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    กระทืบแม่งเลย 555

10. art

97
    0
    0
    อยากเผาโรงพัก...

11. Boat na

Boat na New Member Member

235
    2
    0
    บางสน. มีป้ายเขียนว่า " ประชาชน คือ นาย ของเรา " เขียนไว้เล่นๆ หรือคิดแบบนั้นจิงๆ อยากรู้จัง

12. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    แล้วเอ็งไม่ดูให้ดีวะอาร์ทจอดสุ่ม4สุ่ม5หมามันจมูกไวนะโว้ย สน.นี้ก็หากินกับคนใช้รถมาแต่ไหนแต่ไรแล้ว
    จะไปเผาเมื่อไหร่แวะมารับด้วย แม่งแฟลตตร.มีจานแดง(true)แทบทุกห้องใครผ่านลองสังเกตุดู
    เวลาว่างมันเยอะพอดูเบื่อก็ลงมาไถซักชั่วโมงพวกนี้แม่งน่าส่งลงใต้......จัดไป

13. Air shifter

Air shifter New Member Member

199
    6
    0
    เอ..... ใช่สน.ที่มีเรื่องกับประชาชนตอนสงกรานต์ป่าวเนี่ย?? เรื่องไปถึงไหนแล้วไม่รู้??

14. "zippo"

"zippo" New Member VIP

145
    17
    0
    เหี้ยได้จัยตั้งแต่ไหนแต่รัยแร้วครับบ ......

15. สุดแล้ว สน.เนี้ย

16. to spout

to spout New Member Member

81
    0
    0
    วันหลังก็บอกเค้าไปดีๆ ก็ได้ครับ ว่าคุณตำรวจคับ เป็นเหี้ยอะไรครับ

17. art

97
    0
    0
    เออว่ะเต้ จานทรูบานเลย

18. ++E..L.L..E++

++E..L.L..E++ New Member Member

793
    1
    0
    ซะงั้น..

ซวยไปพี่อาร์ต

แล้วถ้าพี่อาร์ตใส่สมอลทอค แล้วใส่หมวกกันน็อกกลับ

แล้วก้อขี่ต่อ มันยังจาปรับอารายอีกไหมเนี่ย

- -"

19. หาแดกกันง่ายเน๊อะ

20. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ...........ผมโดน 400 ข้อหา หมวกกันน็อค ฟรีมปรอท ....แพงบ้าไปมากๆ....จ่ายตังก็เช็ง ออกกฏหมาย.....มารีดตังเลยนี้หว่า..

........นานๆออกที...โดนไป...งง.....เลย

21. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    เขาเขียนไว้ก็ไม่ผิดหรอกครับ

เพราะ นายของเรา คือคนจ่ายตังค์ให้เรา

22. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    แบบนี้ไม่ไหวครับ

23. คุณชายก้อง

คุณชายก้อง Active Member VIP

296
    47
    28
    เห้อ สันดานเหี้ยจิงๆ

24. KWAN ES

KWAN ES New Member Member

63
    1
    0
    เคยเจอมาแล้ว ส.น นี้แหละปล่อยลมยางคนอื่น เลวมากจิงๆ

25. Aof_Car selection shop

Aof_Car selection shop New Member Member

941
    14
    0
    เฮ้อประเทศไทย คนดี คิดดีเหลือสักเท่าไหร่เนี่ยครับ

26. hnun

hnun Legend (R.I.P.)

406
    10
    0
    เลวไร้คำบรรยาย

27. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    พ่อมานเป็นเตารีดคับ......อ่อ...ตามกฏหมายไม่มีสิทธิดึงกุญแจนะครับ

28. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    เฮ้อ ! ฟังแล้วยิ่งเซ็งกับสถานการณ์บ้านเมืองปัจจุบัน แค่ประหยัด อดออม ระวังภัยทรัพย์สิน ยังมะพอ ต้องมาระวังพี่รวยหัวขวดลอบกัดอีก

29. Racing D Project

Racing D Project New Member VIP

283
    8
    0
    เดี๋ยวให้จีบันเหนี่ยวเลยไอ้ตร.พวกนี้ชอบใช้กฏเถื่อนกับประชาชน

30. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    มอไซ ส่วนมากโดนงี้ครับ ผมโดนบ่อย

เซงครับ

แจ้งความคืนแม่งไปเลยครับ ข้อหาลักทรัพ

จิงๆ เค้าไม่มีอำนาจในการยึดกุญแจเราไปด้วยซ้ำครับ

ผมเคยจอดมอไซไว้ หน้า 7-11 เข้าไปซื้อของ

อย่างเซงครับ ออกมากจาก 7 -11 รถมอไซ หาย แม่ค้าแถวนั้นบอก ตร.ขี่ไป

ผมเลยเอารถออกไปตามดู แม่งไปจอดแอบไว้หลังป้อม

เลยเรียกแม่งออกมาคุย ด่าไป 1 ชุดไหญ่

โดนปรับไป 500

มันมีสิทธิ์ทำแบบนี้ด้วยหรอ ถึงรถเราจะผิดก้อจริง แค่ไม่ไส่ ชุดสี ไม่มีกระจกข้าง - -

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้