พัทยา.....สเม็ด......บางแสน...มีตติ้งครั้งต่อไป

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย a.alpena, 15 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    ผมไปไม่ได้น่ะคับทุกคน ไว้โอกาศหน้าคับ

2. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    ไม่ใจเลยอะ..........เอาอาทิตย์ไหนก้อได้ครับที่ไปได้อะครับ

3. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    :eek: พี่แมนไปไม่ได้น้องก็ไปไม่ได้ อิ อิ:)

4. a.alpena

376
    2
    0
    ก้อวันเวลาตามนั้นเลยนะครับ9-10

5. แมน , อ้วน ไม่ใจเลยว่ะ :mad:

6. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    ผมติดงานอ่ะคับไปกันเถอะคับ ไว้เจอกันมิตติ้งเดือนตุลาดีก่า

7. a.alpena

376
    2
    0
    คนที่ไปได้น่าจะมี หน่อง+พี่กิ๊ก..เอ..กิ..ช้าง..โต้ง..ฮอล..โอต+นก..ตาเอ๊ก..ออฟ+เก๋..ที่ยังไม่ชัวร์น่าจะมี
    ดุ๊ก..แจ๊คแจ๊ซ..ตั๊ก ..ภู..แจ๊คu12..ต้น..ตาบู..คนอื่นๆที่ไม่ได้เอ่ยชื่อมาลงนามด้วยนะครับว่าไปได้ไม่ได้

8. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    ไปไม่ได้ครับ ไปทำงานแล้ว กลับสิ้นเดือนครับ :D

9. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    เหมือนกันเลยไปไม่ได้เหมือนกันต้องไปทะเล งมหอย สด อะ อิ อิ:eek:

10. a.alpena

376
    2
    0
    ตัดคนไม่ใจอีกไปก้อมีอ้วน..ต้น..แมน(ล้อเล่นนะ) คนอื่นไม่มีปัญหานะงับตามนั้น

11. PinkyArmy

420
    5
    0
    ออกค่าเครื่องบินให้ผมไหมครับ เสี่ยเอ แล้วผมจะใจให้ดู อิ อิ อิ :p

12. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ค่าเครื่องบินไม่มีอะพี่ขี่ควายมาแทนได้ไหมอะ อิ อิ

13. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ต้องขอโทษเพื่อนๆจิงๆครับ ผมงานยุ่งจิงๆ ไม่งั้นไม่มีพลาดครับ คิดถึงเพื่อนๆจะตาย ยังไงงานเสร็จเจอกันครับ เดือนตุลาปิดเทอมด้วย อิอิ

14. a.alpena

376
    2
    0
    งั้นครั้งนี้ก้อคงไม่ค้างอะครับไว้มีตติ้งใหญ่เดือนตุลาคมค่อยไปทริบใหญ่อีกทีเพื่อนเพื่อนแมนเพื่อนต้นอิอิ

15. PinkyArmy

420
    5
    0
    งั้น น้องอ้วน มาเป็นควายให้พี่ขี่หน่อยดิ :p

16. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    พูดงี้ตีตายกลับมาซื้อขนมมาฝากน้องด้วยนะพี่ต้น

17. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ยังงัย กันหว่า
    นี่ยังงัยกันนี่
    ไม่ได้เข้ามาดู หลายวันล่ะ

ตกลงยังงัยกันครับ พี่น้อง

18. PinkyArmy

420
    5
    0
    ขนมไม่มี มีแต่เหล้ากับหนังโป๊อ่ะ เอาปล่าว :eek:

19. PinkyArmy

420
    5
    0
    ปิดเทอมแล้วจะไปทัวร์ตาม มหาลัยไงอ่ะท่าน สงสัยต้องไป สยาม ไปดูสาววัยรุ่นใส่ขาสั้นแล้วมั่งท่าน
    แมน แม่รงบ้ากรามอ่ะ อิ อิ อิ :p

20. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    5 5 5 5

ไอ้ ต้น ขำว่ะ ไป สยาม เอิ๊ก ก ก ก ก ก !

21. a.alpena

376
    2
    0
    โปรแกรมตกลงไม่เลื่อนนะครับ

22. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    ไปที่ไหนก็สนุกถ้ามีเพื่อนไปด้วย

23. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    อย่าลืมถ่ายภาพมาให้ชมน่ะคับเพื่อนๆ
    เค้าหมายถึงสยามคับคุณช้าง ไม่ใช่รร.สยาม คนบ้ากาม

24. a.alpena

376
    2
    0
    โอซ่ามาออนทัวร์นอบรอบ...ภาคเราจะไปมหาลัย

25. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :) ว่าแต่คนอื่นเขาอะพี่ต้น ตี5ครึ่ง ยังยืนดู WINDOWS อยู่เลย พี่ช้างอีกคนนึงหื่นจัดขนาดไม่กลับบ้านกลับช่องเลยนะพี่:D

26. chang

4,985
    57
    48
    5 5 5 5 5

สาดดดดดดดดดดดดดดด อยู่ ยันเช้า กู ไม่ได้ดู ซะงั้น 5 5 5 5 5

มีวันไหน กี่โมงโทรมา หลับแล้ว กู ก้อจะรีบขับรถไปดู 5 5 5 5 ก๊ากกกกกกกกกกก :D :D :D :D :D

27. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    พวกคนทะลึ่ง 555

28. chang

4,985
    57
    48
    55555555

นิดนึง หนะ ท่าน 5 5 5 5 5 5 5 5 5 ก๊ากกกกกกกก

29. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :) กล้าออกมาหรอพี่ช้างเมียอนุญาติให้ออกหรอครับพี่:D

30. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    Fun Fun

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้