พัทยา.....สเม็ด......บางแสน...มีตติ้งครั้งต่อไป

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย a.alpena, 15 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ว่ามา ครับ เพื่อน ๆ

2. ผมขอแบบชั่วคราวได้ป่าวครับพี่ :p

3. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    ผมมันคนว่างงานยังไงก้อได้ครับ

4. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ ป็ น จิ ง เ ป็ น จั ง นิ ด นึ ง คั บ เ สื อ ๆ

ป ล .อ๊ อ ฟ + ต้ น + ค น อื่ น ๆ จ ะ ไ ด้ เ ต รี ย ม ตั ว ทั น คั บ

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48

ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบบบ :D :D :D :D :D :D :D

6. a.alpena

376
    2
    0
    เอางี้..............ค้างหรือไม่ค้าง..ใครค้างได้ไม่ได้บอกก่อนครับ

7. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    แล้วแต่ผมขอแค่มี น้องนุ้ย ก้อพอ

8. a.alpena

376
    2
    0
    สาธุสมพรปากนะครับท่านเอ๊ก.............55555

9. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    ตกลงได้ยังว่าที่ไหน เมื่อไรรออยู่นะ

10. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    พี่เอ็กซ์ไปอย่าลืมพาลูกสาวไปนะครับพี่ อิ อิ

11. a.alpena

376
    2
    0
    ที่ค้างได้น่าจะมี...เอ็ก..หน่อง..เอ..แมน..อ็อพ..ต้น..ช้าง..โอ๊ต.....โต้งที่เหลือขอเสียงหน่อยครับ

12. chang

4,985
    57
    48
    ว่ามา ใคร ค้างได้ไม่ได้ จัดมาครับ พี่ น้อง
    เพิ่ม ไอ้น้อง กิ ด้วยนะ น่าจะ ค้างได้ อิ อิ อิ

13. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ผมไปด้วยคนได้ไหมครับพี่น้อง จะค้างกี่วันก็ได้ครับ

14. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

ผ ม ค้ า ง ไ ม่ ไ ด้ คั บ ( พ า ลู ก ส า ว เ ค้ า ม า ด้ ว ย )

15. a.alpena

376
    2
    0
    ผมก้ออาจจะพาลูกสาวใครมาก้อไม่รู้เหมือนกันครับ.....บังคับให้ค้างเลย

16. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    *-* *-**-*

17. chang

4,985
    57
    48
    ไอ้ อ้วน ใจ ว่ะ ชอบ ๆ

ดี มาก ไอ้น้อง

18. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    จัดไปครับพี่น้องถ้าเป็นไปได้จะเอาหญิงไปด้วย ขำๆ

19. a.alpena

376
    2
    0
    เอาหยิงไประวังโดน WINDOWนะเว้ยอ้วน55555555555555

20. จัดมาเลยท่านอ้วนแก๊งค์ window จะได้งานเข้า !!!

21. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    พวกบ้ากาม

22. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

ห ม ก มุ่ น กั น แ ต่ เ รื่ อ ง นี้ อ่ ะ น ะ

23. a.alpena

376
    2
    0
    ผมระบุวันเลยและกันนะครับเพื่อจะให้มีตติ้งเป็นเรื่องเป็นราวสักที.วันเสารืที่9ถึงวันอาทิตยืที่10กันยายนแล้วกันครับค้าง1คืน
    กลางเดือนพอดีจะไปไหนค่อยว่ากันอีกทีครับหรือจะยังไงก้อออกความเห็นมาเลยครับ

24. chang

4,985
    57
    48
    จัดปายครับ พี่น้อง 5 5 5 5

จะได้ไปเที่ยว แล้ว ตื่นเต้นครับ 5 5 5 5

25. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ทำไมพวกพี่ไม่เดินทางวันศุกร์เย็นๆอะครับเดินทางวันเสาร์กว่าจะไปกันก็กี่โมงเข้าไปแล้วไปให้เหนือ่ย ป่าวๆอะกว่าจะถึงเท่ากับวันเสาร์ใช่เดินทางอย่างเดียวเลยนะดูอย่าง อยุธยา อะกว่าจะไปกันได้อะ

26. chang

4,985
    57
    48
    ความคิดดี นะ ไอ้น้องรัก
    แต่เรื่องของเรื่องไม่อยากไปถึง มึด ๆ ค่ำ ๆ เพราะว่า ถ้า พวกที่ค้างเค้าไม่มีปัญหาหลอก
    แต่ พวกไม่ค้าง เนี่ย ! เด่ เค้าก้อไม่ไป อ่ะดิครับ
    แต่ ถ้าค้างทุกคน ก้อ ลำบาก ตรงไปถึง มึด เรา อาจหาที่ พักกัน วุ่นวายได้นะครับ คุณ น้อง

ยังงัย ก้อคงต้องเป็น วัน เสาว์หนะแหละ แต่ว่าคงต้องไป วันๆ หน่อย

เพื่อน ๆว่างัยกัน ไม่ส่ง สัญญาณ เลยนะ นี่

27. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

พู ด จ า ดี ก ะ เ ค้ า ก็ วั น นี้

28. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    นี่ชมหรือด่าครับพี่:p

29. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    แล้วทำไมพวกพี่ไม่โทรจองกันไว้ก่อน อะครับจะได้ไม่ต้องวิ่งหากันอะไอเรื่องไปวันเสาร์อะก็ได้อะพี่แต่เดี๋ยววันศุกร์ก็รับประทานเหล้ากันอย่างเมามันอีกจะตื่นกันไหมเอ่ย ผมว่าไปพัทยาดีกว่าบางแสนนะ

30. a.alpena

376
    2
    0
    วันที่9-10นี่โอเคใช่ไหมครับ...................................งั้นก้อได้วันและคราวนี้เอาสถานที่ผมว่าบางแสนก้อดีนะเพื่อนๆที่คุยๆกันก่อบอกน่าจะไปบางแสนนะ ที่พักไม่แพงด้วยรวมถึงอาหารการกินน่าจะถูกนะครับและ
    ืี่ถ่ายรูปสวยๆเยอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้