พัทยา.....สเม็ด......บางแสน...มีตติ้งครั้งต่อไป

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย a.alpena, 15 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    พัทยาก้อดีนะครับไปกันเยอะๆใกล้ด้วยพักสัก1คืนที่จอมเทียนเฉลี่ยกันเช่าบ้านสัก1หลังไม่แพงนะครับ
    เสม็ดก้อโอเคนะครับแต่ไกลไปหน่อยผมกลัวว่าหลายท่านจะไม่สะดวกและไปกันไม่เยอะค่าใช้จ่ายจะแพงแพงกว่า2ที่ที่กล่าวมาครับ...บางแสน.น่าจะเป้นที่ที่ใช้เงินน้อยสุด.บังกะโลเป้นหลังถูกๆเยอะครับ(แต่ผีดุ)ใกล้มากครับน่าจะสะดวกสุดสำหรับหลายๆท่านและถือเป็นการแก้ตัวในครั้งที่แล้วด้วยอะครับ(ฝนตก..อดแดรก )..เช้าสักหลังพักสักคืนที่สำคัญ บางแสนคืนวันเสาร์เด็กม.บูรพาเยอะด้วยครับอิอิ...(แต่ตีนก้อเยอะเหมือนกัน)ขอให้ทุกท่านช่วยออกความเห้นมาหน่อยครับสำหรับมีตติ้งเดือนกันยายน..นอกเหนือจากสถานที่ที่ผมกล่าวมาเสนอกันมาได้นะครับ รวมถึงวันที่จะเดินทางด้วยอะครับอยากจะเห็นโอซาม่า ประมานซัก20คันต่อแถวขับกินลมไปที่เที่ยวด้วยกันอะครับ...........................( ใครออกเที่ยวชวนผมด้วยนะก๊าบบ)

2. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    เสม็ดพี่เชื่อผมคนละไม่เกิน 2000 หรอก เคยได้ยินป่าว เสม็ด เสร็จทุกราย อะ คิดสภาพถ้าเราไปกันอะ

3. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    พี่กลัวไปแล้วพี่จะเสร็จน้องอ้วนอ่ะจิ ก๊ากกกกก

4. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ไ ป ไ ห น ดี ๆ

5. a.alpena

376
    2
    0
    เสนอมาเลยครับ..นอกจากสถานที่ที่กล่าวมาก้อได้ครับแต่ขอให้เป็นทะเลนะครับ

6. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    อย่ากไป โคปาคาบาน่า อะ

7. N o k F e r i o

N o k F e r i o New Member Lady Member

231
    2
    0
    ไ ป เ ดิ น ป่ า เ ล่ น น้ำ ต ก . . . กั น เ ถ อ ะ

ไ ม่ เ ช้ า เ ย็ น ก ลั บ . . . แ ก้ ร้ อ น ๆ ๆ ๆ

8. dukies

241
    7
    0
    ขอ ลาบ ส้มตำ ไก่ย่าง ด้วยนะเจ๊.... 55555

9. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ไ ป ท ะ ล.......ไ ป กิ น น้ำ ต ก......ส้ ม ตำ :D

10. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    เอ้อ เอาดิเพื่อนๆ

11. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เสร็จ ไร เสร็จ มึง ไม่เอานะ

ถ้าน้องจะจัด ญ อ่ะ เอา 5 5 5 5 :D :D :D :D

12. a.alpena

376
    2
    0
    ไปล่องแก่งไหมครับที่แก่งหินเพิงคนละไม่กี่ตังเองปราจีนถ้าจำไม่ผิดได้เล่นน้ำตกด้วยประหยัดงบด้วย

13. dukies

241
    7
    0
    ผมว่าไปอ่างกันดีกว่า ท่านแมนว่าไง...555.

14. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    อืมก้อดีน่ะดับร้อนได้ด้วบงับ 555

15. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

อ่ า ง ท อ ง เ ห ร อ ดุ๊ ก :D

16. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    อ่างทองคำดีก่า ใช่ไหมตาเอเสี่ยเอ็ก

17. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไอ้ดุ๊ก เนี่ย ! นะชวนไป อ่าง อ่าว เวง แล้ว ดิ 5 5 5 5 5 5 5 5 5 :D :D :D :D

18. a.alpena

376
    2
    0
    กำ..เป็นการเป็นงานกันหน่อย

19. dukies

241
    7
    0
    พี่เอผมโมโหแล้วนะ .....

20. chang

4,985
    57
    48
    5 5 5 5 ไปทะเลครับ

ไป ทะเล ไม่ต้อง ค้างเหมือนเดิมก้อได้ครับ
    แต่ถ้าจะไปไม่ไกล ก้อคงไม่พ้น ย่าน จังหวัด ชลบุรี

............... ไอ้คลั้นจะไป บางแสน ก้อ ไปกันมาแล้ว รึว่าไปอีกที แก้ตัว

รึว่าจะไป พัทยา

รึว่าจะไป Zone เพรชบุรี
    ก้อคงไม่พ้น ชะอำ ถ้าเป็น ชะอำ ผมว่าไกลไปป่าว รึว่า ไม่ไกลครับ ก้อ ไป ชำอำ ก้อ ดีนะ

ถ้าเพื่อนๆ ไม่ค้างคืน เพราะ ผมคิดว่า ค้างคืน เพื่อนๆ หลายคนคงไปไม่ได้ แหง ๆ

ถ้าจะค้างคืน ต้อง จัด ทริป กัน แต่ เนินๆ ประ มาณ เป็นเดือนเลยอ่ะ ผมว่านะ

งั้น ผม ก้อ อยาก รับความคิดเห็นกับเพื่อนๆ ว่าไปไหนกานดีว่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 สิงหาคม 2006
  21. a.alpena

376
    2
    0
    =ตกลงชะอำอีกหนึ่งตัวเลือก=

22. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    ชะอำก็เพิ่งไปมานิ

23. chang

4,985
    57
    48
    ไม่รู้อ่ะ ขอแค่ เพื่อนไปกัน ครบ ๆ เยอะ ๆ กระผม ก้อดี ใจ แล้ว จ้า

24. a.alpena

376
    2
    0
    แก้ตัวบางแสนไหมท่านๆครั้งนั้นไปเหมือนไม่ได้ไปหวะ5555ใกล้ด้วยผมว่าน่าจะไปกันเยอะนะ

25. ไปเหมือนไม่ได้ไปงัยอ่ะเอ :confused:

พูดงี้น้อยใจแย่สิ :D

เพื่อน ๆ ต้อนรับ + ดูแลไม่ดีเหรอ :eek:

ปล.ว่างัยว่าตามกันค้าบ รอรถเสร็จก่อน :p

26. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

ที่ ไ ห น ก็ ไ ด้ ที่ คุ ณ ไ ป อ่ ะ O ป่ ะ

27. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    พูดโดนใจมากๆ

28. a.alpena

376
    2
    0
    ไปเหมือนไม่ได้ไป.........ไม่ได้กินยังไงอะครับท่านโต้งแกงน้ำฝนอะหร่อยไหมอิอิ

29. chang

4,985
    57
    48
    5 5 5 5
    เอ้า ตกลง ว่างัย กัน คร๊าบบบบบ อิ อิ อิ

30. a.alpena

376
    2
    0
    มีใครค้างได้บ้างรายงานหน่อยครับ.......
    เริ่มเลยนะ....ผม ช้าง แล้วโพสต่อเลยใครค้างได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้