แนะนำด้วยครับ

การสนทนาใน 'Altis Mania Racing' เริ่มโดย Yukim, 7 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    พอดีว่ากำลังหารถไว้ใช้งานสักคัน แล้วดู Altis โฉม 02-06 ไว้ครับ ไปอ่านข้อมูลจาก web ดู แล้วเจอ 1.8S เลยอยากทราบว่า น่าใช้ไม๊ แล้วกับตัว E กะ G ตัวไหนน่าเล่นกว่าครับ (สมมุติราคาเบียดกันอยู่ สมมุติน่ะครับ) แบบจะเอามาติดแก๊สอีกทีด้วย แล้วราคาควรอยู่ที่เท่าไหร่ครับ ดูไว้เป็น 1.8Sปี04 กับ 1.8E 03 ครับ ขอกูรูและผู้ใช้ช่วยชี้นำครับ ขอบคุณครับ

2. Yukim

Yukim Member Member

338
    9
    18
    เหงาจัง ม่ายมีใครตอบเลย

3. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    ต้องรอ ท่านปาทาน มาตอบคับ

ผู้ใช้โดยตรง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้