------------------------- ผมโดนตำรวจจับ ข้อหาขั......... -------------------------

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ไมตี้เครื่องเดิม, 7 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kodomo-Indy

Kodomo-Indy New Member Member

1,134
    13
    0
    พวกบ้า พาว แต่ไม่มี พาว กาก จิงๆ ไอ้คนพวกเนี้ย

2. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
    โดนบ่อยจนชินและ
    เลยให้ค้นเล่นๆประจำ
    แกล้งมันให้เหนื่อย
    พอบอกว่าทำงานไรแค่นั้นอะ
    แทบจะเดินมาปิดประตูรถให้ซะอย่างดี....
    5555

3. 5555+

4. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ตำรวจเค้าต้องการเงินกินข้าวมั้งคับ

5. []i'c'e[]

[]i'c'e[] New Member Member

102
    6
    0
    ถ้าวันไหนเห็นรถติดตอนกลางวันแบบไม่มีสาเหตุ บนถนนที่ไม่น่าติด เช่น ถนนวงแหวน ถนนกาญจณาภิเษก รู้ไว่ว่าแม่งตั้งด่าน แทนที่จะช่วยแก้ปัญหารถติด กลับเป็นต้นเหตุทำให้รถติด

มีอยู่วันนึง ขับมาจากเซ็นทรัลพระราม2 จะไปวัดแถวๆบางบัวทอง วิ่งมาจนถึงต่างระดับบางแค รถติดยาวมากๆ แล้วติดทุกช่องจราจรแบบว่าออกเลนไหนก้อนิ่ง ทีแรกคิดว่ามีอุบัติเหตุ พอไปถึงจุดต้นตอจิงๆ ปรากดว่า พวกแม่งตั้งสกัดรถบรรทุก แล้วตอนที่เรียกตรวจทีนึง ไม่ใช่ยืนอยู่ริมทาง เดินมาหยุดซะกลางถนนเลย เลนนอกเลนในแม่งขวางหมด ทำเอาเบรคแทบหัวทิ่ม

เรื่องไม่ได้แข่งรถแล้วโดนข้อหาว่าแข่งรถต้องทำใจ บางครั้งเราขับอยู่ดีๆ ไปเจอกลุ่มที่มันแข่งกันอยู่แล้วโดนจับ เราก้อโดนพ่วงไปด้วย ก้อซวยไป

6. โดนอีกแล้วที่บางบ่อ ผมโดน

ข้อหา ขับรถไม่คาดเข็มขัดนิรภัย

อะไรว่ะทั้งๆที่คาดอยู่ แต่แม่ง มั่วหรือไงไม่รู้

จะขอเงินซะงั้น

เถียงตั้งนาน เพราะผมไม่ยอม ก็ผมคาดมาแต่แม่งบอกไม่คาด อะไรว่ะ

พอมันเห็นผมไม่ยอมจริงๆ มันก็บอกไปๆ แล้วก็เดินหนี

ผมก็??? แม่งจะเอาให้ได้ กูแค่ขับรถมาซื้อข้าวมันไก่แค่เนี้ยยย แม่งจะเอาเงินซะงั้น

แย่จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. 5555555555+ ซวยไป

สงสัย มันเสียบอลเมื่อคืน ระวังไว้นะครับ ช่วงนี้ มันจับกันแข็ง เพราะแพ้บอล

8. Chris_Mivec

Chris_Mivec Member Super Moderator VIP Privilege

582
    22
    18
    โทเวคับ 100 บาทไทย

9. iMM

iMM Member Member

247
    13
    18
    อาสานี่แม่งแอ๊ตยิ่งก่าผู้กำกับอีก

เห็นแล้วหมันใส้

ยกให้เลย อาสา สน.บางเสาธง วันดีคืนดีแม่งใส่ชุดตำรวจ พกปืนด้วย

10. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    เพื่อนผมโดน คึกคักยามวิการ อ่ะ 400

11. โอ้ๆๆ มีรูปมาด้วย หิหิ...

คึกคักยามวิการ โดนที่ส.น.ไหนครับ หิหิ...

12. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    โคกคาม อ่ะครับ

13. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    สรุปคือ จะหาแดก

14. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    อ่ะแน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้