ช่วยแนะนำร้านล้างรถ แถว เทพารักษ์ ศรีนครินทร์ ทีคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย -DeW-(RR), 6 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ใคร พอมีร้านแนะนำ บ้าง คับ เป็น ของ แมกไกว์ จะดีมากกก

เอา แบบมีโปรโมชั่น ยิ่งดี อิอิ ยังไง ขอคุณภาพ ไว้ก่อนคับ

gOngU ถูกใจสิ่งนี้
  2. gOngU

gOngU Member Member

398
    4
    18
    CDC ไงดิว ตรงตามสเป็ค ศรีนครินทร์ และเป็น แมกไกว์

3. sunta

sunta New Member VIP

343
    5
    0
    ใน ซ.ลาซาน แมกไกว์ ก็ล้างดี

4. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    ในลาซาลเหมือนกันครับ ไปทุกอาทิตย์เลย

5. -DeW-(RR)

-DeW-(RR) Active Member Moderator VIP

1,492
    21
    38
    ซ. ลาซาล ล้างสีดูดฝุ่น+เคลือบ สีเท่าไรคับ พอทราบไหม

6. •"*PeDiXz*"•

•"*PeDiXz*"• New Member Member

129
    3
    0
    แนะนำร้าน MAGUAIR ในซอยลาซาลครับ
    รุ่นพี่ผมอยู่ตรึมเลย..
    ที่นี้ล้างรถดีมากๆ
    ใส่ใจรถลูกค้าจริงๆ ครับ
    สะอาดแน่นอน..
    ส่วนราคาไม่แน่นอนนะครับ
    ราคาเริ่มต้นน่าจะประมาณ 120+
    แต่คุ้มเงิน เชื่อผมจิ :D

ถ้าคุณมาจากเส้นศรีนครินทร์นะครับ เลี้ยวเข้าลาซาลไป
    ร้านจะอยู่ฝั่งซ้าย ก่อนถึงโรงเรียนลาซาลครับ.. หาง่ายมากๆ
    ถ้าใครหิวแวะกินข้าว หรือ บะหมี่ หมูแดง หมูกรอบ เป็ดย่างได้ครับ
    หรือถ้าใครมีปัญหาเกี่ยวกับรถลองเข้าไปที่อู่พี่ตั้มได้นะครับ
    อยู่ที่เดียวกันเลย.. ไม่ต้องงงกันนะพี่ๆ ผมเอ็กซ์เอง :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มิถุนายน 2008
  7. SUICIDE MACHINE

SUICIDE MACHINE New Member VIP

111
    0
    0
    ถ้าแมกไกว์ก็ตรงลาซาลน่ะแหละที่เห็นๆ หรือไม่ก ็autoglym ตรงก่อนถึงอู่พี่หนูเก่าก็ดีนะ
    เคยล้างครั้งนึงเนี้ยบดี เปลี่ยนเจ้าของใหม่ เอาที่ซื้อน้ำยาฝากได้น่ะประหยัดกว่า

8. 28NuTz

28NuTz New Member Member

56
    1
    0

ตามนั้นเลยคับ...แหล่มๆ ราคาตามไซด์ของรถคับ

ล้างสีดูดฝุ่น....เริ่มต้นที่ 120.-

ล้างสีดูดฝุ่น+เคลือบ....เริ่มต้นที่ 250.- คับ

เปิดทุกวันคับ 08.00 - 19.00 น. คับ :D :D :D

ป.ล. น้องเอ็กซ์ นี่เอง..นึกว่าผู้ใด๋ หายไปเลย เอารถเข้ามาให้พี่ดูมั่งงิ อยากเห็นๆ :D :D :D

9. 28NuTz

56
    1
    0
    โปรโมชั่น...อื่นๆ อีกพรึ่บ

ลองเข้าไปดูที่ร้านเลยคับ :D :D :D

10. -DeW-(RR)

1,492
    21
    38
    ไว้จะ แวะไป ล้าง นะคร้าบบ

11. March_Weber

March_Weber New Member Member

1,539
    32
    0
    Car Magic ดีที่สุดในย่านนั้นนะ

12. 28NuTz

56
    1
    0

จัดไป..คร๊าบบบ :D :D :D

13. b7777

b7777 New Member VIP

54
    7
    0
    Unicar Motorsport แมคไกว ล้างดีมากครับ

14. SmileZ

SmileZ New Member Member

55
    15
    0
    Tom's Car Wash
    ดีสุดๆครับ เส้นอ่อนนุช รถดีๆตรึม

15. โต๊ะโต๋

โต๊ะโต๋ New Member VIP

635
    21
    0
    Unicar Motorsport

16. airo

airo New Member VIP

79
    3
    0
    ๊๊๊ีUnicar ด้วย

17. yungi

yungi New Member Member

95
    3
    0
    พี่ดิว มาMeguiar's ลาซาลดิพี่ จะได้เจอกันบ่อยๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้