RacingWeb DragWar Car Clubs สนามที่ 10 วันที่ 10 ธันวาคม มีคลับดังนี้

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย KengRacing, 14 พฤศจิกายน 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    1. AE Racing Club
    แข่ง 3 รุ่น
    - Bracket 20 วินาที
    - Bracket 18 วินาที
    - Bracket 16 วินาที

อ่านรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี้
    http://207.44.214.9/aeracingclub.com/webboard/index.php?board=2;action=display;threadid=19459

2. Sunny Thailand
    แข่งในรุ่น ST Handicap

สนามเริ่มเปิด 12.00

นักแข่งทุกคน กรุณาเตรียมหมวกกันน็อคมาด้วย จะได้ไม่ต้องเสียเวลาเช่ายืม

แก้ไขล่าสุด: 28 พฤศจิกายน 2005
  2. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83

ตอนนี้ผมขอไปประชาสัมพันธ์ก่อนไดก้ป่าว พี่ เดี้ยวจะคอนเฟริม อีกทีได้ป่าวคับ เพราะไม่รู้จะได้ครบ 16 คัน ป่าวเลย กลัวไม่ว่างตรงกันอะคับ......:D :D :D

3. teto

teto New Member Super Moderator VIP

77
    7
    0

ถ้าไม่ครบ 16 คัน ขาด ไม่เยอะ 2-3 คัน บอกเก่งให้เอารถผู้จัดไปวิ่งดิ อิอิ(อยากวิ่งอยู่ 555+)

4. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    แนะนำค้าบ... :) :)

การจัดแข่งของคลับ กรุณากระชับเวลาหน่อยนะค้าบ ควรจะมีกำหนดเวลาที่แน่นอนว่าจบกี่โมง
    ม่ายช่ายว่าพอแข่งจบช้า แล้วมาบีบรายการแข่งปกติหรือว่าพอจัดแข่งม่ายทันแล้วมายกเลิก
    รุ่นที่เหลืออยู่ ขอบคุณค้าบ
    :rolleyes: :rolleyes:

5. ae110setbo

ae110setbo New Member VIP

128
    4
    0
    ผมในฐานะ ผู้ติดต่อ จัดแข่งขันสมาชิกคลับ ae มีรุ่นที่จะทำการแข่งขันทั้งหมด 4 รุ่น ซึ่ง
    ประกอบด้วย แบรกเกต 20 18 16 วินาที และรุ่น open ซึ่งทางคลับเราก็อยากมีส่วนแก้ปัญหาทางจุดนี้ ในการกินเวลาแข่งขันจริงของทางสนาม ซึ่งผมเองก็แข่งแบรกเกตอยู๋เข้าใจว่าจะต้องถูกบีบให้คลอริฟายเลยแล้วเร่งให้จบเร็วๆๆ เราจะไปถึงสนามพร้อมเพียงกันในเวลา 13.00 ซึ่งรบกวนให้ทางสนามเปิดไฟและป้ายเวลาเร็วเราก็สามารถซ้อมและเริ่มทำการแข่งขันได้เร็ว โดยปกติที่ผมไปแข่งจะเปิดไฟประมาณ 15.00 น หากเปิดตั้งแต่ก่อน 14.00 เราสามารถเริ่มซ้อมได้ เลย แล้วเวลา 15.30 เริ่มแข่งรุ่นแรกผมเชื่อว่า เราสามารถจะจบการแข่งขันได้ในเวลา 18.00 ได้แน่นอน ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้