ทีมงาน OSAMA ให้การช่วยเหลือโต้ง..

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย หน่อง_OSAMA, 8 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ทีมงาน SERVICE บินตรงมาจากการแข่งขัน F1

2. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D ดูชุดทีมงานฮอล ช่วยลดน้ำหนัก ทำให้การทำงาน เป็นไปอย่างมีประสิทธิภาพ....

ในขณะที่พวกเราเคร่งเครียดกับการที่ช่วยรถโต้งอยู่นั้น มีอยู่คนเดียวคับ....หลับ :cool:

3. ม่ายมีรูปตอนลากเหรอ :D

4. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    ขยันกันจิงๆต้องขอโทษด้วยที่กลับก่อนพอดีรีบจิงๆครับ

5. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    สุ ด ย อ ด คั บ.........ก ว่ า จ ะ ถึ ง ก ท ม .

6. ขอบคุณเพื่อน ๆ อีกครั้งครับ

ที่ให้การช่วยเหลือ แล้วก้อโทรมาถามกันทุก ๆ วัน ;)

งัยถ้าเสร็จแล้ว มีตติ้งหน้าเจอกันเหมือนเดิมจ้า

OSAMA\ ถึงไหนถึงกันอยู่แล้นนนนนน :D

7. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    เยี่ยมครับพี่น้อง

8. bu-osama

bu-osama New Member Member

37
    0
    0
    แรงจริง...สิงห์คะนองนา!!!

9. OverRev

OverRev Member Member

40
    0
    6
    เพื่อนๆๆอบอุ่นช่วยเหลือๆๆๆ
    เพื่อนอย่างนี้หายากนะโต้ง
    ปล. กูยังหาไม่ได้เลย เวงกรรมตู

10. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    OSAMA\ เรารักกันคับ .... เพื่อนไม่เคยทิ้งเพื่อนอะคับ ผมซึ้งใจทุกๆคนจิงๆ

11. NAKORN66

NAKORN66 New Member Member

481
    0
    0
    ขอขอบคุณพี่ๆที่ให้การช่วยเหลือท่านโต้งของพวกเรา ชาวปิ่นเกล้า นะขอรับ

กระผม หมูป่า ยินดีที่ได้รู้จักครับ :D

12. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

ผ ล ก า ร ต ร ว จ ส อ บ ล่ า สุ ด * ช า ร์ ฟ ล ะ ล า ย คั บ *

( เ ห็ น ว่ า โ ต้ ง จ ะ เ ป ลี่ ย น ท่ อ น ล่ า ง เ ล ย คั บ )

ป ล . ไ ม่ เ ค ย ทิ้ ง กั น อ ยู่ แ ล้ ว ช า ว O s a m a

13. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    อ้ากระทู้บอกความในใจเป่านี่

14. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ขอให้หายวันหายคืน นะครับท่าน

15. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ถ้าเปลี่ยนท่อนล่างอะพี่อย่าลืมถอดแก๊ส ออกด้วยนะพี่ไม่งั้นเดี๋ยวเป็นอีกอะ

16. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อ้วน ขา แซว เลยนะ
    :D :D :D :D :D :D

แต่ ทุกคน ชาว OSAMA\ น่ารักทุกคนเลยครับ

17. kikaboo

kikaboo New Member Member

492
    6
    0
    ขอบคุง ๆๆๆๆ ทุก ๆ คน เลย น่ารักมาก ๆ

18. chang

4,985
    57
    48
    Osama\ เราช่วยกันเสมอ

19. spoon580

spoon580 New Member Member

245
    0
    0
    คุณโต้ง จะเปลี่ยนท่อนล่างเหรอ:eek: :eek: :eek: ที่ยันฮีอ่ะป่าว อิอิ:D :D :D ล้อเล่นอ่า.......ขอให้รถเส็ดไวๆๆเน้อ:p :p :p :p

20. chang

4,985
    57
    48
    5 5 5 5 ขำ อ่ะ ไปทำ ยันฮี 5 5 5 5 :D :D :D :D :D

21. เฮ้ย เปลี่ยนท่อนล่างเครื่องยนต์รถ

ไม่ใชแปลงเพศเว้ยยยยยยยย :eek:

22. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    อ่าว 555555

23. อ่าว หรือ อ่าง :confused:

24. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    อุ อุ...ค ล า ย เ ค รี ย ด เ รี ย ก เ สี ย ง ฮ า

25. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    พี่ผมเขาเลิกเที่ยวอ่างแล้วอะตอนนี้เขาเอาอ่างไปไว้ที่บ้านเลยจะได้ไม่เปลืองครับ

26. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ความรักทำให้คนเราเปลี่ยนแปลงเพื่อใครซักคนได้เสมอครับตอนนี้พวกท่านละทำสิ่งดีๆเพื่อคนที่คุณรักรึยังงับเดือนนี้ผมรักแม่ครับ 555

27. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    12 สิงหาวันแม่ พวกท่านขอตังแม่ทำรถกันแล้วหรือยัง

28. ปรัชญาท่านแมนกะท่านอ้วน ลึกซึ้งพอ ๆ กันเลยนะเนี่ย 555 :D

29. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    หือ ไม่ขอคับแต่จะให้แม่แทนอ่ะ

30. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    คุณคนดีศรีสยาม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้