ติดตั้ง LPG หัวฉีดมา สามารถล้างห้องเครื่องได้หรือเปล่าครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย dew_vtec, 1 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dew_vtec

dew_vtec New Member Member

60
    3
    0
    ติดตั้ง LPG หัวฉีดมาใน Civic ตาโตครับ อยากทำความสะอาดห้องเครื่องยนต์ด้วยการล้างด้วยน้ำ สามารถทำได้หรือไม่ครับ ขอบคุณครับ

2. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    ยืนยันว่าทำได้ตามปกตกครับ รถบ้านผม มีทั้ง ระบบดูด กับ ระบบหัวฉีด ผม จัดล้างหมดเลย ไม่มีปัญหาครับ

3. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    ได้ความรู้เพิ่มอีกแล้ว........:sad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้