เครื่องเทอร์โบ ติดแก๊ส LPG ระบบ มิกเซอร์ ขอเสียงหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย SPEEDKILLS, 31 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPEEDKILLS

SPEEDKILLS New Member Member

279
    63
    0
    เครื่องเทอร์โบ ติดแก๊ส LPG ระบบ มิกเซอร์ ขอเสียงหน่อยครับ

ไปติดที่ไหนกันมาบ้างครับ ทำไมผมถามร้านที่รับติด เค้าจะติดให้แต่ระบบหัวฉีดกันทุกร้านเลย

2. LiTtLe AE110

LiTtLe AE110 New Member Member

24
    1
    0
    โทรไปเบอร์นี้เลยคับ Jaz service 081-8211047 รถเทอร์โบหลายๆคันก็จบที่นี่คับ fixed+lamda

SPEEDKILLS ถูกใจสิ่งนี้
  3. BANK_NOZZLE

BANK_NOZZLE New Member Member

204
    4
    0
    Monster garage ครับ ผมติดแบบ fixmix + Ramda ที่นั่น ปัจจุบัน ใช้ powervalve แทนถอดRamda ออก เพื่อจูนเอง ร้านอยู่แคราย แต่ย้ายไปเปิดแถวเมืองทองแทนแล้วครับใหญ่กว่าเดิม
    เทอร์โบมาติดแบบ Fixmix หลายคันเหมือนกันครับ

SPEEDKILLS ถูกใจสิ่งนี้
  4. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    มีเบอร์โทรมั้ยคับ

กำลังคิดอยู่เหมือนกัน เก็บตังอยู่...

5. GuMmY

GuMmY New Member VIP

511
    10
    0
    ของผม 1J GTE ติดแบบ Mixer ไม่มีแลมด้าคับ

ไม่มีปัญหาอะไร ติดมาจากอู่ Big John คับ ตามกระทู้นี้

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=299087

6. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    อิอิ ขอแจมหน่อยได้ป่าวครับ ไม่ช่ายเทอร์โบครับ

4A-ge 20V ฝาดำ ติด Fixmix + Lamda ที่ PTC Gas Leader ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้