เมื่อวานขอบคุณเพื่อน ๆ ทุก ๆ คนมากคับ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย นังจีลำซิ่ง, 7 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    ในที่สุดรถผมก้อกลับไม่ถึงบ้าน :(

โชคดีที่ได้ เอ บู ฮอล หน่อง โอ๊ต

+ สะใภ้ OSAMA\ มาช่วยฉุดกระชากลากถู

แล้วเอาไปจอดที่บ้านพักฐานทัพอากาศ

ยังงัยก้อขอบคุณเพื่อน ๆ มาก ๆ นะคับ

ที่อุตส่าห์มาช่วยกัน ไม่งั้นผมคงต้องนอนปั๊มแน่ ๆๆ :D

OKAMA ไม่ทิ้งกันอยู่แล้ววววววว :eek:

1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    อุ้ย ! แล้วตกลง OK ป่าวครับ
    ยังงัย ก้อรายงาน ข่าวมาบ้างนะครับ คุณโต้ง

ส่วน OKAMA นี่ ยังงัยกันหว่า :D :D :D :D :D

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ผม ก้อ ขอ Thank U น้องมาร์ช ที่ ซิ่งกาจาย มาส่งขึ้นรถกลับบ้านด้วยนะคร๊าบบบ

อิ อิ อิ แอบ ขึ้นรถ น้อง ๆกลับ น้อง ดันพา ซิ่ง จี้ ตูด รถ นำ ขบวน ซะนี่

แหม ไอ้เด็ก อมรพัน ซอย 5 นี่ เป็นอย่างงี้ทุดคนป่าวหว่า อิ อิ อิ

3. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ช้าแล้วพี่ขนาด รถกระจกส้ม ล้อส้มยังจะมาท้าแข่งแล้วก็ตามไม่ทันรถใครก็ไม่รู้ คนแก่ขับหรือป่าวหว่าไปเปลี่ยนเครื่องมาแล้วค่อยมาแข่งใหม่นะพี่ขนาดเครื่องเดิมยังตามไม่ทันเลยแย่

4. chang

4,985
    57
    48
    5 5 5 5
    เดี่ยวให้ เจ้าของรถมา ลุยเอง 5 5 5 5 :D :D :D :D :D :D

ว่า แต่ คลาวหน้า พาพี่ไป ต้องซิ่งมากๆ นะ เสียวดีชอบ อิ อิ อิ

5 5 5 5 :D :D :D :D

5. chang

4,985
    57
    48
    แล้ว วันนี้ ตอน 18.00 น. ได้โทรหาโต้ง
    โต้งบอก ก่าลังเอารถ ไปลาก กลับมาอู่อ่ะครับ

ยังงัยก้อให้กาลังใจ โต้งนะครับ
    ขอให้รถเป็นอาไรที่น้อยทีสุดดดดด ครับ

อิ อิ อิ รถแรงก้อเงี่ย ! 5 5 5

6. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    ขอให้ไม่เป็นอะไรมากนะท่านโชเล่
    ก้อผมบอกแล้วคนอื่นเขาวัดกันท่านดันไม่ซัดคันเดียว อิอิ ล้อเล่นงับ

7. chang

4,985
    57
    48
    5 5 5 5

รูป อ่ะ อยากดู แล้วอ่ะครับ

8. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    ขอบ คุณหน่องด้วยนะครับที่ไปส่ง..ชาวosama ไม่เคยทิ้งกันจิงๆครับ...อีโว2 ชนหมากันชนเป็นไงบ้างท่าน (รถมันแรงหมาเจือกไม่หลบ)

9. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    เอาจิงดิ ชนหมาเลยรึ
    อิอิ หยุดไม่ได้ขาดใจ เอ้ย หยุดไม่ได้เบรคแตก ก๊ากกกก

10. bu-osama

bu-osama New Member Member

37
    0
    0
    ไม่เป็นไรครับ...ไม่ทิ้งกันอยู่แล้ว..............
    (ถ้ารถผมเสียขอ200SXลากให้หน่อยนะ อิอิ..)

11. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    ถึงท่านโต้งรถเป็นงั้ยบ้างส่งข่าวด้วย ไอ้หน่องโทรไปหาเงีบยเลยนะมึง คุณอ้วนคับแหมคนขับมันใจตุ๊ดนี่หน่า

12. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :eek: กันชนซ่อมเรียบร้อยคับ.............แต่หมานะสิ เศร้า....:(

ยังไงขอตังเพื่อนเลี้ยงเหล้าด้วยนะครับ...;)

13. ขอบคุณเพื่อน ๆ ทุก ๆๆ คนมากคับที่เป็นห่วง ;)

ถ้ามีอะไรคืบหน้าจะมารายงานนะคับ

ว่าแต่รถท่านหน่องชนหมาเหรอ

ไปงัยมางัยล่ะนั่น :(

ปล.SR เค้าแรงดีจิง ๆ :D

14. chang

4,985
    57
    48
    SR ใคร ว่ะ
    อ่อ ไอ้ น้อง BU 5 5 5 5

แหม ! คันนี้ เค้าแรงอยู่ แล้นนนนนน
    ดูแป้นแตร ซะก่อน แนว ขนาดไหน 5 5 5 5

15. ทำเป็นหน้าตัวเองกันดีก่า

หลอนดี :D

16. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ไม่เอาอะเดี๋ยวสาวๆหลง

17. แต่รู้สึกท่านจะหลงก่อนแล้วนะ (หลงตัวเอง) :eek:

18. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

เ พื่ อ น ต รู ห ล ง ท า ง รั ก ซ ะ แ ล้ ว :p

19. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    หลงทางเสียเวลาหลงกายาเสียตัว นะครับ

20. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    อิอิ ผมอ่ะไม่ได้หลงหลอกคับ แต่ ก๊ากกกกกกกกกก ขำอ่ะขำ

21. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    พี่ช้างหายไปไหนครับ มัวไปติดหญิงที่ไหนอยู่พี่เข้ามาคุยกันมั่งดิ ให้เวลากับคนรอบข้างมั่งนะ

22. นั่นดิ ตาช้างติดหญิงไหนหว่า :cool:

23. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    เอ้อ น่านจิหายไปเลย

24. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ก็งี้แหละพี่พึ่งรักกันพอเลิกก็มาอยู่กับพวกเราเหมือนเดิมเห็นเราเป็นแค่ ศาลาพักใจ

25. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    อ้วนเอ้ย ศาลาอ้วนท่าทางจะใหญ่โต

26. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

ถ้ า จ ะ ห ม ก มุ่ น น ะ

27. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ตาแก่เอ้ย 555

28. chang

4,985
    57
    48
    ไร ว่ะ

แม่ง หายไป หา แม่ที่ สระแก้ว มา

ก้อ ขอ เป็นลูกที่ดี นิดนึง..........

29. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

ทำ ดี กับ เ ค้ า เ ป็ น เ ห มื อ น กั น เ ห ร อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้