ขอโทษคะขอถามพี่ singcoohteam หน่อยคะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย rawitsun, 30 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rawitsun

rawitsun New Member Member

140
    18
    0
    ที่วันนั้นน้องถามเรื่องอู่ติดแก๊สที่เมืองชลฯ นะคะ แล้วพี่บอกว่า รู้จักพี่หนุ่มไหม ไม่รู้ใช่อู่ช่างหนุ่ย หน้าค่ายหรือเปล่าคะ พอดีเมื่อกี้น้องผ่านไปที่หน้าค่ายมา เห็นมีอู่หนุ่มเซอร์วิส เลยแวะไปคุยกับช่างเค้ามา เค้ากำลังติดให้ NV อยู่พอดีช่างเค้าบอกว่าระบบดูด อิตารี ถังซูเปอร์ 16,500 ถ้าหัวฉีด 35,000 คะ แต่ยังไม่มีของคะ

2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    อิอิอิ พี่หนุ่มปริ๊ซื่ม ณ ศรีชา ครับ คิคิคิคิ คนละคนและค๊าบ

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    คนละหนุ่มแล้วครับ นั่นเจ้าของอู่แต่นี่เจ้าของเสือครับเสือลีโออ่ะคับ วันนี้อยู่เมืองชลน่ะครับ แล้วจะลองหาดูหลายๆที่นะครับ น้องโน๊ตกลับบ้านป่าวโทรหาหรือแวะมาซอยเขาน้อยด้วยนะ แล้วคุณก้อยไม่มีเบอร์เหรอครับ ถ้ากลัวแฟนเข้าใจผิดก็ไม่ต้องโทรก็ได้ครับผม แต่วันนี้จะตระเวณถามให้ครับ

4. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    แหะ....แหะ...ผมไม่รู้เลยครับเรื่องแก๊ส
    ถามใครก้อแนะนำให้เข้าไปติดในเมืองหลวงทุกคนเลย
    แต่ได้ข่าวมาว่าที่พัทยา มีร้านฝีมือดี

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  5. rawitsun

rawitsun New Member Member

140
    18
    0
    มีร้านคะ แต่ไม่มีคิว รออีก 3 เดือนคะ แล้วเดือนนี้ราคาของจะขึ้นอีกด้วยคะ

6. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28

นี่ขนาดไม่รู้เรื่องแก๊ซนะเนี่ย :D

7. nv_note

nv_note New Member Member

138
    7
    0
    มีอะไรรึครับ พี่อ็อด ถ้ามีโทรหาผมได้เลย 083-1113-176 พอดีไม่ค่อยจะว่างอะครับ ต้องขอโทษจริงๆ

มีร้าน อยู่ร้านนึงครับอยากแนะนำ ผมไปติอมา 2 คันแล้ว หัวฉีดคัน นึง fixmix คันนึง ก็ ok นะครับ งานใช้ได้ รอคิวประมาณ 1 week
    แล้วทางร้านเค้าเดินสายตัดแก๊สให้พร้อมด้วยไม่ต้องมาทำอีก ร้านอยู่แถวศรีราชาครับ ลองดูร้านครับ

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  8. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    พอดีวันเสาร์ถ้ามาเมืองชลพี่จะให้พาไปอู่ที่น้องโน้ตบอกหน่อย จะไปแก้ควันดำน่ะ เดี๋ยวจะโทรหาละกันเสาร์นี้ ส่วนคุณก้อยเค้าไปติดมาแล้วล่ะอู่หนุ่มหน้าค่ายจบที่17000 ระบบดูดแพงรึถูกอ่ะพี่น้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้