รบกวนขอความช่วยเหลือ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย birdkung_nx, 30 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    พอดี แผ่นกันโคลนใต้ท้องรถ กลับบ้านเก่าไปแล้วครับ พี่ๆ ที่ กทม สามารถ ซื้อให้ผมได้มั้ย ไม่รู้ราคาเท่าไหร่ แต่รู้ว่ามี 2 แผ่น ใครสามารถช่วยผมได้ โพสทิ้งไว้ในนี้ก็ได้นะครับ ไม่ก็โทรหาผมหน่อย ที่เบอร์ 081-7474349 สงสารรถครับ กลัว เม็ดหินจะเข้าไป ติดสายพานและคอมแอร์ ขอบพระคุณครับ

2. BIG LC4

BIG LC4 New Member Member

117
    0
    0
    แผ่นละประมาณพันต้นๆนะครับเห็นเพื่อนเพิ่งซื้อมา

3. birdkung_nx

273
    4
    0
    พระเจ้านึกว่า ไม่ถึง พันนะเนี้ย สงสัยต้องคิดดูอีกล่ะ เอาแผ่นฟิวเจอร์บอร์ดติดก่อนท่าจะดี

4. ที่ร้านอะไหล่ 250 (ผมเปลี่ยนแล้วที่ขอนแก่น)

ที่ร้านอะไหล่ 250 (ผมเปลี่ยนแล้วที่ขอนแก่น)

5. up to you

up to you New Member Member

35
    1
    0
    แผ่นละ 170 คับซื้อมาแล้ว เหมือนของ b14 เป๊ะ แผ่นปิดใต้ท้องหน้าเครื่องรูร้อยเหมือนกันเป๊ะตรงกันครับ มีสองแผ่น
    ของแท้นิสสันเลย ซื้อที่บางไผ่อะไหล่ยนต์คับ ลองโทรไปคุยดูคับ 02-3111800 อยู่ตรงสุขุมวิทครับ อยู่ใกล้ๆรถไฟฟ้าสถานีอ่อนนุช

6. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
  7. birdkung_nx

273
    4
    0
    มีใคร อนุเคราะห์ผมบ้างครับ ผมอยู่เชียงใหม่ หาของไม่ได้ไม่รู้ซื้อไหนครับ

8. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ผมไปที่ร้านบางไผ่ไม่มีของครับ แผ่นละ210บาท

9. birdkung_nx

273
    4
    0
    ใครอนุเคราะห์บ้างครับ

10. birdkung_nx

273
    4
    0
    ยังต้องการนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้