Happy Birth Day พี่ๆเพื่อนๆน้องเดือนมิถุนายน กันต่อเลยนะครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย devil_TENGU, 30 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    HAPPY BIRTH DAY
    สำหรับทุกๆท่านที่เกิดในเดือนนี้ มีความสุขกันมากมายทุกๆคนนะครับ
    Hilux Drifter (คุณ โต้ ) 2 มิถุนายน

คุณ ต้าต้วมเตี้ยม 4 มิถุนายน

Sonoma ( คุณ Van ) 6 มิถุนายน

Sriracha ( คุณ แซน ) 10 มิถุนายน

คุณ เอ๋ Relax 15 มิถุนายน

ขอแก้ไขกระทู้นิดหน่อยนะนะครับพี่กาน

สุขสันต์วันเกิดนะน้องชาย แล้วจะนัดวันไหนดีที่ร้านน้องโป้เต้ไง

วันไหนจัดมาเลยครับ555555555

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 พฤษภาคม 2008
  2. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    มีความสุขมากๆนะครับพี่ ต้า!

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    มีความสุขกันทั่วหน้านะครับ

5. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    มีความสุขมากมายๆๆ น่ะคับ ทุกๆๆคน

6. pui_lightdept

pui_lightdept New Member Member

178
    1
    0
    มีความสุขมากๆค๊าบบบ

ร่ำรวย ร่ำรวยคับ

7. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ชอบชื่อนี้จริงๆ.....เอ๋ Relax อิอิ...

8. เอ๋ เฉยๆไม่ได้เหยออออออออ

9. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ไม่ได้หรอกพี่

10. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ขอให้มีคาวมสุขทุกท่านนะคับ
    รถไม่แรง ก็ขอให้แรง แซงรถเก่าได้นะคับ

11. ขอบคุณชาวHILUX CLUB ทุกๆคนนะคร๊าบบ....

12. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    HBD ทุกๆท่านเลยนะคับ รวยๆแข็งแรงๆ ทุกคนนะคับ

13. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ขอให้มีความสุขทุกคนนะครับ
    สุขภาพแข็งๆทุกคนนะครับ อ้อแรงด้วยพิมตกไปหน่อย

14. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    ๕๕๕๕วงมาจนได้นะพี่ฮั่ง
    ขอให้ทุกคนมีความสุขมากๆๆๆๆๆๆรวยๆๆๆๆๆๆๆรถสวยๆๆๆๆๆๆๆแรงๆๆๆๆๆๆๆ
    มีเมียแล้วก็ขอหั้ยมีลูกดกมีแฟนแล้วก็ได้แต่งเร็วๆม่ายมีแฟนก็ขอหั้ยโสดต่อไปคับ ๕๕๕ ล้อเล่น ขอหั้ยสาวๆห้อมล้อมกิ๊กตรึมคับอิอิ

15. อวยพรเเหล่มเลยปอ.. อิอิจัดไปๆๆ:D

16. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    มีความสุขมากๆคับ

17. ขอให้ผู้ที่เกิดเดือนเดียวกะผมมีความสุข เยอะๆๆคับ

18. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    หมดอีกเดือนแล้วซินะ ไวจัง
    ขอให้เพื่อนมีความสุขครับ เป็นที่รักของเพื่อนทุกคน
    โรคภัยไข้เจ็บขออย่าให้มีครับ ครอบครัวสุขสันต์
    มีเงินทองใช้มากๆ นะครับ

สวัสดีเพื่อนๆที่กิดเดือนนี้ทุกคนเลยนะครับ

19. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    ไม่เจ็บไม่จน มีความสุขมากมากครับ

20. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    UP! ครับ

21. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ขอให้มีความสุขสมหวัง ทุกคนเลยนะครับ

22. สุขใดจะเท่า ยืมตังเขาแล้วไม่คืน 555

23. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    มีความสุขมากๆๆๆๆทุกคนเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้