r11 อยากเปลียนจานเบรค

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย นวมินทร์74, 30 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นวมินทร์74

นวมินทร์74 New Member Member

48
    0
    0
    อยากได้จานที่มีรุ ไม่รุ้ยี่ห้ออะไรราคาประมาณเท่าไร ขอคำแนะนำด้วยครับ

2. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    รู้สึกจะมียี่ห้อRUNSTOP มั่งคับ แต่ระวังหน่อยนะคับ เห็นว่ามันคดง่ายอะ

3. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    แถมกินผ้าเบรคด้วย อิ อิ

4. นวมินทร์74

นวมินทร์74 New Member Member

48
    0
    0
    มีแบบอื่นอีกหรือเปล่าครับ พอดีจานของผมต้องเปลียนแล้วครับ
    run&stop ราคาเท่าไรครับแล้ว espec ดีหรือเปล่าครับ
    ขอบคุณสำหรับทุกๆคำแนะนำครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้