# # มิตติ้ง เดือน มิถุนายน # #

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 29 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    โดยการมิตติ้งกันวันเสาร์ กลางคืนเหมือนเดิม คร้าบ

สถานที่ ปั๊ม เจ็ท กัลปพฤษ ที่เรามิตติ้งกัน วันเสาร์ที่ 7 มิ.ย. 51 เวลา 19.50 น. เป็นต้นไป

โปรดมาให้พร้อมเพรียงกันด้วยนะครับ

ใคร ใคร่ดื่ม โปรดเตรียม ขอย้ำ โปรดเตรียม แอลกอฮอล์ล แก้ว เสบียง มากันด้วยนะครับ

ความสนุกเฮอา เป็นกันเอง กำลังจะกลับมาอีกครั้ง...........!!

จะมีการแนะนำ สมาชิกใหม่ให้รู้จักกัน........:D

****************************************************************************

ปล. มิตติ้งคราวนี้ ขอให้ ขี้เมา ทั้งหลายเตรียมเหล้า โซดา แก้ว กันมาเองนะคร้าบ

คราวนี้ ผมไม่ได้เตรียมไปให้เนื่องจากผม งดเหล้า เป็นเวลา 3 เดือน คร้าบ

ขอย้ำ ให้นำสุรา มากันเองด้วย เดี๋ยวจะม่ายมีกินกัน นะคร้าบ เดี๋ยวจะหมดสนุกม่ายรู้นะ........อิ........อิ

ขอขอบคุณสมาชิกล่วงหน้าคร้าบ ที่ให้ความร่วมมือ...........................:cool:......................:cool:

2. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ลืมบอกไปงานนี้ มี เซอร์ไพร์

55555555555555555++

3. giftza_blurkbz

giftza_blurkbz New Member Member

93
    0
    0
    งานนี้ผมไปแน่นอนครับ

4. giftza_blurkbz

giftza_blurkbz New Member Member

93
    0
    0
    ขอแผนที่ได้ไหมพี่

5. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ตาเป้ผมไปแน่ไม่แน่อาจพาสมาชิคไปด้วยครับ
    เลยสาธรข้ามสาธรมาใช่ปะแล้วข้ามไปอีกเลี้ยวซ้ายตรงทางไปเดอะมอลล์ใช่ปะ

6. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    แล้วเจอกานนะครับทุกคน

7. รับทราบ...

8. rif

rif Member Member

166
    0
    16
    แงแง รถจะเสดทันไหมเนี่ย หือ หือ

แต่ไงก้อขอแผนที่ก่อนน่ะครับ

9. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    *..* หวังว่ารถคงเสร็จทัน

ถ้ารถเสร็จเจอกานค๊าบบบ^^

10. plating68

plating68 New Member Member

148
    3
    0
    :
    จะมาหลอกอะไรกันอีกครับผม:D:D:D:D

11. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    จัดมาคับพี่กิ๊ฟ อิอิ

ถ้าผ่านบ้านจอดรอด้วยนะ ไปพร้อมกัน

12. ใครก้ได้ นำทางผมที

13. pattrawnt

pattrawnt New Member Member

82
    1
    0
    จัดไป แล้ว ปาย เสียวอิอิ

14. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ขอบคุณมากท่านเป้............คิดไว้เหมือนกัน ว่าจะมีตติ้งที่เดิม...............อิอิ

15. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    รับทราบครับพี่เป้ แล้วเจอกัน
    เดี๋ยวผมจัดไป1กลม กะโซด่1ลัง ที่เหลือจัดกันต่อเองนะครับ อิอิ

16. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ได้รับการตอบรับดีเหลือเกินคร้าบ ตั้งวันเดียว ขอไป 14 ข้อความแล้ว........อิ.........อิ..........ชื่นใจ....!!

แล้วอย่างงัยเจอกันคร้าบ แผนที่ ม่ายมีอ่ะ คร้าบ โทรมาถามทางล่ะกันนะคร้าบ..................ขอบคุณล่วงหน้าคร้าบ......!!

17. มิทติ้งคราวนี้คงไปกันมิใช่น้อย.....ใครไปขอเสียงหน่อย งานนี้อบอุ่นกันอีกแล้ว เพื่อคลับและเพื่อนๆ

18. ไปปปแน่นอน

19. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    ไป นอน แน่

20. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อดอีกตามเคย ครับ....พี่น้อง...

21. rif

166
    0
    16
    เต็มที่ ครับ

ไม่มีข้ออ้างแล้ว อิอิอิ

22. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ฮือ....ฮือ...T-T รถทำสีเสดไม่ทันอ่า ฮือ....ฮือ.....เดียวอาศัยรถเพื่อนไป.....ฮือ.....

อุสาจะไม่พลาดหล่ะ........

23. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    ครับผม

24. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    กราบขอโทษเพื่อนสมาชิกทุกท่านงานนี้ผมติดธุระที่ราชบุรีขอโทษเอาไว้เจอกานครั้งหน้าครับ

25. gigg_sy

gigg_sy New Member Member

149
    0
    0
    ไว้เจอกันครับ

26. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เตรียมตัวกันยังคร้าบ.......พี้น้อง..........!!

27. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0

ถ้าเสร็จเร็วก้อมาละกัน...........แต่ถ้าไม่ทัน ก้อไม่เป็นไร :D:D

28. แขบๆมาให้ทันนะพี่หนุ่ม

29. rif

166
    0
    16
    ช่วงนี้เสี่ยวอยู่รถจะทำเสดทันไหมเนี่ย

30. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    อ้าว...................หาข้ออ้าง กันให้ดีนะคร้าบ..................................!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้