พี่ๆครับ ช่วยแนะนำ ร้านติดก๊าซหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย lllPaeNoSlll, 28 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lllPaeNoSlll

lllPaeNoSlll New Member Member

19
    0
    0
    เป็นเครื่อง d15b vtec-e ครับ กะติดแบบมิกเซอร์ถูกตังดี ผมอยู่แถวงามวงษ์วานครับ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ เอาแบบทางร้านถนัดติดก๊าสรถรุ้นนี้ หรือมีใครเคยทำมาแล้วรู้สึกประทับใจทางร้านแล้วบอกต่อด้วยนะครับ ขอบคุณพี่ๆมากนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 พฤษภาคม 2008
  2. etee

etee New Member Member

181
    0
    0
    มาดูด้วยคนช่วงนี้คิวยาวทุกร้านเลย........

3. lllPaeNoSlll

lllPaeNoSlll New Member Member

19
    0
    0
    /// up /////

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้