สงสัยเรื่องยางขอบกระจก

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย PapaMJ, 28 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PapaMJ

PapaMJ New Member Member

8
    0
    0
    เราสามารถเปลี่ยนเองได้ไหมครับ ถ้าทำได้ต้องทำอย่างไรบ้างครับ แล้วราคาเส้นละเท่าไหร่ครับ

2. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ชิ้นไหนหละคับ แต่ละชิ้นราคาไม่เท่ากัน

3. PapaMJ

8
    0
    0
    ชิ้นที่อยู่กับประตูเปิดปิดซ้ายขวาครับคุณหนึ่ง พอดีติดกันสาดตัวนอกมาแล้วเคยกรีดยางออก แล้วมันก็เริ่มฉีก และย่นแล้วครับ

4. EG-5182

EG-5182 New Member Member

72
    1
    0
    ถ้าข้างหน้า มีทังหมดสามชิ้นคับ

เส้นตั้ง 2 เส้น
    เส้นนอน 1 เส้น

ทั้งหมด สามพันกว่า สี่พันอ่ะคับ

5. PapaMJ

8
    0
    0
    ไม่ใช่ข้างละเส้นเหรอครับ ตอนผมใส่กันสาดต้องดึงออกมาก็เห็นว่าเป็นเส้นเดียวกันนี่ครับ

6. PapaMJ

8
    0
    0
    up up

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้