ถามเรื่องแกะHที่กระจังหน้าหน่อยคับ!!!!!!!!!

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Civic SocietYz, 26 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Civic SocietYz

Civic SocietYz New Member Member

84
    3
    0
    แกะยังไงคับแกะไม่ออก ต้องถอดกันชนออกมาทำเปล่าคับ

2. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ด้านหลังมี สลัก ยึด ขา h อยุ่ครับ ต้องแกะกันชน แง้มๆ ครับ และเอาเจ้าสลักออก หรือไม่ก็ต้องหักเลย เพราะ ส่วนใหญ่ จะหัก อิอิอิ :D:D แกะออกมายากครับ

3. Civic SocietYz

Civic SocietYz New Member Member

84
    3
    0
    ไอจะเข้าไปหักข้างในนี้ละคับ หักจนเจ็บมือหมดและ หุหุเเข็งจิงๆ

4. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ต้ อ ง ใ ช้ เ ส้ น เ อ็ น ก ร ะ ตุ๊ ก คั บ

5. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ผมดึงเลยครับ...555+

6. JENG

JENG New Member Member

3
    0
    0
    ผมใช้สองมือ ดึงสุดแรงออกเลยทีเดียว

7. Civic SocietYz

84
    3
    0
    ขอบคุณจ้า เปลี่ยนได้แล้ว เอาซะหักเลย เหอๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้