นักแข่งจิมคานาไ ป เ ล่น CI RCU I T กัน เยอะเลย

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย chonlayut, 26 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    อย่างเช่น น้าโจ้ อิอิอิ อิ อิ
    เดียวเอาของเพื่อน วา มาลง อีกคน
    อิ อิอ ิอิ อิ
    ไม่มีอะไรทำนะ
    หากระทู้ มันเงียบๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 พฤษภาคม 2008
  2. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0
    5555555555555 รูปมันฟ้อง ตู่นะตู่ ไม่น่าแกล้งลุงโจเลย

3. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

510
    1
    0
    [​IMG] กากๆๆๆๆๆ....ยังไงนี้ลุง ทำอะไรมาทำไมหน้ามันเป็นแบบนี้อะ อิอิ

4. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  5. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0
    ไหวไหมลุง:D หิวน้ำก็ไม่บอกเขาไป แค่นี้ต้องประชดด้วย อิอิ
    เป็นไงล่ะ ตอนเราขี่เอนดูแร้นซ์ อำใหญ่ เจอเข้าเอง ฮ่าๆๆๆ

ปล. เป็น อี100 จะเบ่งขนาดนี้ไหมเนี่ยยยยย

6. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เอาของไอ้วา ไปดูบาง

เดียวน้อยหน้านะ

7. Marky

Marky New Member Moderator

1,824
    12
    0
    :D ...แหม่เห็นใจลุงเค้าจริงๆ ลำพังแข่งจิมคาน่า รอบล่ะไม่ถึงนาที

ลงมาถอดหมวกเหมือนวิ่งมาแล้วสัก3 ชั่วโมง

สงสัยจะไม่มีแรงบังคับพวงมาลัยแล้วเป็นแน่แท้ ... อิอิ

8. Joe Tuned by...

Joe Tuned by... New Member Privilege

61
    0
    0
    ไอ้ตู่ ได้ที่เอาใหญ่เลยนะมรึง อย่าโดนบ้างละกัน
    เอ...แต่คงไม่โดนอย่างนี้หรอก ขับช้าขนาดนั้น มีแต่ทำให้คนอื่นเค้าเป็น จริงมั้ยตู่

9. nokyoongza

nokyoongza New Member Member

137
    0
    0
    ขอให้พี่วาซ่อมรถเสร็จไวๆนะพี่
    ปล.เป็นไงล่ะไม่ให้ยูงยืมขับ มิดตลอด มิดเกือบทุกงาน อยากล้างอาถรรพ์จ้างยุงไปขับได้นะ

10. chonlayut

1,514
    5
    0
    ขอลุงโจดีนะชนตอนแข่งเลยมาซ่อมที่กรุงเทพ ของผมตกคูน้ำวันซ้อมเลย
    ทำกันยาวเลย

เดียวนี้ไปทำรถให้คนอื่นนะ แต่ ได้ตังนะ แข่งรถเองมีแต่เสียตัง
    ผมเลยเลือกทำรถให้เขาดีว่านะ
    ไปแข่งก็ไม่ไว้ครับ เดียวนี้เขาวิ่งกัน 1.14 กันแล้วนะผมยังวิ่งอยู่ 1.17 อยู่เลย
    ยังคิดไม่ออกเลยว่าเอาตรงไหนมา2-3 วินะก็เลยหยุดก่อน

มันจริงๆๆเลย

11. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ของผม......รู้สึกจะนักกว่าพี่โจนะเนี๋ย.......แต่ใก้ลเสร็จแล้วครับ.............ต้องล้างอาถรรพ์ก่อนมัย

12. nokyoongza

137
    0
    0
    งั้นจะรอดูสนามหน้าแล้วกันนะ ...หุหุ:p

13. pomgambino

799
    10
    18
    vios หน้าทู่ + civic ไร้หน้า
    ขับกันโหดจิงๆ
    อุอุ
    :D
    [email protected]

14. 3d-top1

767
    3
    0
    :cry::cry:
    :cry::cry::cry:

15. Nunazaa

Nunazaa New Member VIP

797
    53
    0
    LSD มั น จั บ เ กิ น ไ ป ป่ า ว ต า ว า

คั ส โ ก ะ . . . . ที่ เ อ า จ า ก ต รู ไ ป ก็ ดี อ ยู่ ล ะ . . . . ยั ง เ เ ค่ กิ น ห น้ า + น้ำ นิ ด ห น่ อ ย

เ จ อ มู เ ก้ น . . . . . เ ข้ า ไ ป ห น้ า เ เ ห ก เ ล ย

ป ล ด ม า . . . . ท า ง นี้ ซ ะ ดี ๆ :D :D :D

16. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    บาดเจ็บกันแค่เล็กน้อย สนามหน้าระวังกันหน่อยนะครับพวกพี่ๆ รุ่นน้องเห็นแล้วเสียวแทน

17. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    เห็นแล้วไม่กล้าจะเอาไปลงเลยคริคริ

18. nung_ek

nung_ek New Member Member

116
    10
    0
    สู้เค้านะ...ตาวา(แต่จะแนะนำให้นะ...ไปขอขมาครูก่อนนะ) ...อิอิ

19. nokyoongza

137
    0
    0
    ท่านใดสนใจร่วมแจมสนามพีระฯเชิญได้นะคะ
    http://coronacarclub.com/board/index.php?topic=2313.0
    พี่วา ถ้ายังไม่เข็ดตามไปได้นะพี่...หุหุ

20. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ว่าจะไปเชียร์พี่โจอยู่นะครับ...เสียดายแล้วล่ะที่ไปไม่ได้น่ะ เจอกันวันอาทิตย์ครับ...

ปล. ยามเย็น เราพากันเดินเล่นอีกมะครับ...

21. Marky

1,824
    12
    0
    :D ... ไปเดินไหนกันว่ะนั้น มีความลับ

22. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    วันอาทิตย์ไปด้วยนะคับ แต่ม่ายลงนะ รถม่ายวิ่ง ฮิๆ

23. Joe Tuned by...

Joe Tuned by... New Member Privilege

61
    0
    0
    เสียใจ ไม่อยู่ไปพัทยาหวะ

24. 3d-top1

767
    3
    0
    รถเสร็จแล้วจะไปวิ่งต่ออยู่แล้ว.........แต่จะให้ตามไปนะ มีรถให้ขับเปล่า........เอา coronaนะ:D:D

25. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    น่าบู๊เลยหุๆๆๆ

26. nokyoongza

137
    0
    0
    หุหุ

ไปขับมาแล้ว สนุกมั่กๆ รถหมุนไปทีนึงด้วย ปีหน้าถ้าพร้อมจาทำรถลงสนามใหญ่แน่ๆ (ถ้ามีสปอนโง่นะ)..อิอิ:D:D:D

27. chonlayut

1,514
    5
    0
    เอารายต่อไปมาให้ดูครับที่เชียงใหม่

ตอนนี้เป็นของตาโป้ย นะครับ ครัชแตกนะครับงานเข้าเลย
    โดนไปชุดใหญ่เหมือนกันนะ
    ตอนนี้ยังเหลืออีกคันนะอยากถ่ายรูปมากเลยนะ
    มิซูสีแดงคันเล็กๆๆๆคนขับตัวใหญ่ๆๆๆนะ
    เพราะว่าทุกคนโดนกันหมดแล้วนะเหลือคนนี้คนเดียว
    5555555 5555555

28. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

3,000
    12
    0

คนมันดวงดีอ่ะนะ ดูแลรถดีมันก็อึดทนอยู่แล้ว อย่าคิดว่าคนอื่นจะเหมือนตัวเองดิ ก๊ากกกกๆๆๆๆๆๆๆ :D

29. pomgambino

799
    10
    18
    งานเข้ากันถ้วนหน้า
    อิอิ
    :D
    [email protected]

30. Marky

1,824
    12
    0
    สาธุ เจ้าปะคุณเอ๋ย ... อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้