สำหรับคนเปลี่ยว.......ไม่รู้จะไปไหนดี

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 26 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ไอ้ฟายหวัหน้าชุดมาหนีก่อนเลยสาดดดดดดดดดดดดดดดดดด กวนตรีนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    แล้วจะอยู่ให้โดนจับ.......รึสาดดดดดดดดดดด:cool::cool::cool:

2. แมร่งกรูซวยอยู่คนเดียะ สาดดดดดดดดดดดดดดด - -"

3. ray-j

ray-j New Member Member

450
    0
    0
    ไรกันวะสาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    พูดเพราะๆๆๆๆๆๆกันหน่อยครับพี่น้องครับ.............

4. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ครับ....สาดดดดดดดด

5. จร้า สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด + +

6. ray-j

450
    0
    0
    ไรมึงสองตัวนี้สาดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    กร้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

7. หิวเหล้า สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

8. ray-j

450
    0
    0
    มาหากรูที่บ้านสาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

9. - -" ไปไม่ถูกสาดดดดดดดดดดดดดดด

10. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    วันนี้ว่าจะไปจิบเหล้าเย็นๆที่ร้าน..........มีใครสนใจร่วมทิปนี้ไหมครับ

11. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    จะสาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    อะไรกันหนักหนา

12. ray-j

450
    0
    0
    ร้านจุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆนี้มันอยู่ตรงไหนวะ
    สาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

13. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    อยากรู้ "กริ้งมา" จ้า

14. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    มีร้านมาฝากกกกกกกก

แถวถนนราชพฤกษ..........ใกล้ๆกับร้าน ย้อนยุค อันนี้ชื่อร้าน เก็บตะวัน ราคาไม่แพง+บรรยากาศดี เพลงเพราะ แถมห้องโอเกะราคา800ถ้าสั่งอาหราหรือเครื่องดื่มเกิน1500ลดทันทีค่าห้องเหลือ400เท่านั้น......น่าสนๆค่เหล้า+มิกซ์ก็น่าจะได้นะ1000หน่อยๆกับข้าวอีกนิดพอดี1500 55555555+

ก็เลยเอามาแนะนำกันครับผม........หุหุหุหุ

15. ray-j

450
    0
    0
    จัดไปไอ้น้องวันไหนพร้อมบอก.................
    เดียวพี่ตาม555555555

16. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    พี่ตาม.......อย่าเลยตั้งแต่ย้ายบ้าน........ไม่ตามเลย........มัวแต่ตามไรก็ไม่รู้

17. ray-j

450
    0
    0
    อ้าวไอ้นี้ว่ากรูรึ :mad: เย็นนี้มาที่บ้านดี
    มีเหล้วอยู่ขวด ไม่มีเพือนกินวะ:cool::cool:

18. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ในรถผมก็มี2ขวดเลยด้วย.........มาบ้านผมดิ:cool::cool::cool:

19. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    ต่อไปนี้โสดคร๊าบ...เด๋วจาตะเวนกินเหล้าให้น่าดูชม 5.5.5

20. ray-j

450
    0
    0
    พอพี่ออกได้...ผมก็ออกไม่ได้แล้ว55555555
    กร้ากกกกกกกกกก:cry::cry::cry::cry::cry:

21. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    ฮุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    กลัวที่ไหน.....

22. หิวเหล้า ...... หิวเหล้า ....... หิวเหล้า ........ - -"

23. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    โถ่ทีชวนมารับประทาน....เจือกไม่ยอมมา

24. สาดดดดดดดดดดด เงินไม่มีวุ้ยแกลงจายพวกแกวะ

25. ray-j

450
    0
    0
    วันไหนมึงจะมีเงินวะ
    อยากให้มึงรุ้:cry:ว่ากรูรอ
    มึงมาเลี้ยงอยู่รู้เปล่า
    ไอ้น้องรัก55555555

- -* ตัวเองยังแย่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้