ES น้องใหม่ครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย civic04, 26 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. civic04

civic04 New Member Member

260
    11
    0
    จะขายรถแล้วครับ......เศร้า

2. *~Pink LaBeL~*

*~Pink LaBeL~* New Member Member

99
    14
    0
    สวย ดี ค่ะ .. นี่ ขนาด ยัง ไม่ ได้ แต่ง อา รัย มาก มาย นะ เนี่ย ...

ถ้า แต่ง จิงๆ จา ขนาด หนาย เน้อ

ไว้ มา มิต ติ้ง นะ คร้า ...

3. civic04

civic04 New Member Member

260
    11
    0
    คงไม่ต้องแต่งแล้วแหละครับ เพราะ ผมจอง FD minor Change ไปแล้วสิ้นพี่ แม็ก 19" มารอแล้ว จากกพี่ยุ่นเลย เศร้าEsแง่ๆๆๆๆฮืออออ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้