รบกวนพี่ๆผู้รู้ขอรายละเอียดเกี่ยวกับรายการแข่งdriftครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย จิ๊บ55, 26 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. จิ๊บ55

จิ๊บ55 New Member Member

44
    0
    0
    ของปีอ่ะครับผมไม่ข้อมูล พลาดแล้วเสียดาย อีกนิดครับทำมัยถึงไม่ค่อยมีแข่งdriftที่สนามพีระฯละครับ ขอระบายนิดเมื่อวานไปรอดูdrift showจนเย็น(ผู้จัดรายการลงไว้)ถึงเวลากับไม่ให้drift showแล้วลงไว้ทำมัยครับ

2. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,933
    90
    0
    ขอตอบแบบเท่าที่รู้นะครับ

1. พีระสนามไกลมาก รถของนักแข่งต้องเสียค่าใช้จ่ายในการเดินทางค่อนข้างเยอะ
    2. ไลน์สนามพีระ เล่นได้ช่วงสั้น ๆ แล้วต้องวนกลับมาใหม่อีกทำให้ดูแล้วไม่ต่อเนื่อง
    3. งาน Superclub ที่ผ่านมา รถดริฟท์ที่แจ้งว่าจะมาร่วมงานเกิดไม่พร้อม เลยทำให้ไม่สามารถมาได้ ทำให้ต้องมีการเปลี่ยนกำหนดการในวันอาทิตย์ไปหลายส่วนครับ (ลองเข้าเวป http://www.superclubthailand.com สอบถามดูครับ)

ถ้าอยากดูแบบเต็มอิ่ม วันอาทิตย์ที่ 1 มิถุนายน ลองมาดูที่สนาม BRC หลังซีค่อนแสควร์สิครับ มันส์ทั้งวัน ดูจนจุใจแน่นอน
    ขอบคุณครับ

3. จิ๊บ55

จิ๊บ55 New Member Member

44
    0
    0
    โอเค..ขอบคุณครับพี่john พอเข้าใจแล้วครับ อีกนิดครับเมื่อวันอาทิตย์พีระฯรายการpumaพอรุ่นสุดท้ายจบ มีรถดิฟร์ออกมา1คันแล้วทำมัยถึงไม่ให้เขาโชว์ละครับ

4. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,933
    90
    0
    งาน Puma ผมไม่ทราบจริง ๆ ครับ เพราะผมไม่ได้ไปครับ
    ต้องลองสอบถามทางผู้จัดดูครับ

ถ้าเดานะครับ อาจจะเป็นเพราะว่าเย็นแล้ว ทางสนามเลยไม่อนุญาตให้วิ่งต่อก็เป็นไปได้ครับ
    หรือไม่ก็เพราะมีรถแค่คันเดียว เลยไม่มีโอกาสวิ่งก็เป็นไปได้อีกครับ

ยังไงลองสอบถามผู้จัดดูนะครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้