อีสาน................อีเอส(upสนามน้ำพอง7/6/51)

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย นิรันดร์ พูนสถาพร, 25 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Steam Boost

Steam Boost New Member Member

39
    0
    0
    ชายมานำพองมั้ยคับสนามนี้

2. chai_es

chai_es New Member Member

202
    13
    0
    น่าจะไปนะคับ..................(ว่าแต่ใครเอ่ย)

3. ดังจริงๆเสี่ยชาย

4. ตั๊กคับที่อยู่ขอนแก่น ยืมคอมเพื่อนเล่นเลยลืมเปลี่ยน ชื่อคับ

5. กรุณาปักหมุดให้ได้มั้ยคับหัวข้อนี้

6. chai_es

202
    13
    0
    อืมมมมมมมมมมม.................คับ

ทักทายกันได้นะคับ..................:D:D:D

7. chai_es

202
    13
    0
    อู้ยยยยยยย...................ไม่ขนาดนั้นหรอก

ไม่งั้นพวกอีเอสเค้ารู้จักผมหมดแล้ว555+

8. Vans_OTAKU

Vans_OTAKU New Member Member

46
    2
    0

กลัวอะไรเหรอ คุณชาย :cry::cry::cry:

9. chai_es

202
    13
    0
    เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....................................แบบว่า:eek::eek::eek::eek:

10. พรุ่งนี้ไปกันกี่โมง....

11. เจอกันที่สนามนำพองนะคับทุกคน

12. ......ไม่ชัดเท่าไหร่....
    ชอบ s 2000 สีขาวมากๆ(รถเพื่อนบ้าน)

13. สนามนี้น้องต้นesได้ที่2รุ่น 18 วิ ดีใจด้วยคับ.....
    ส่วนesสีดำที่ขอนแก่นนี่เสียงโหดดีจัง....

14. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ต้อนนี้ทางเข้าออกสนามเป็นไงพี่ไม่ได้ไปนานแระ

15. ชายคับสนามหน้ามาอีกนะคับ

16. ก้อเกือบเหมือนเดิมนะ.......
    จะมีก้อแต่ทางเข้าจาก อ.น้ำพองไปถึงทางเข้าสนามคับที่เค้ากำลังทำถนนใหม่นิดหน่อย.....

17. Wazzup_!!

Wazzup_!! New Member Member

80
    1
    0
    วันนั้นฝนตก เซ็งมาก

18. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    อี ส า น ร ถ ส ว ย เ ย อ ะ จั ง หุ หุ

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  19. LLLL_skyline

LLLL_skyline New Member Member

223
    18
    0
    แวะมาทักทายคับ.....รถสวยๆๆแรงๆๆทั้งนั้นเลย....แน๊ตคับ ES ชลบุรีคับ

20. chai_es

202
    13
    0
    ไปแน่นอนคับ....................จะไปให้เร็วเลยล่ะคับ:D:D:D

21. ก๊อ

ก๊อ Guest

0
    0
    0
    หวัดดีครับ ^^ ชื่อ ก๊อครับ
    ยินดีที่รู้จักครับไม่ได้ขับ ES แต่คูเป้ได้ม่ะอ่ะ ทำงานแถวโรงน้ำตาลน้ำพองครับเจอคูเป้สีน้ำเงินทะเบียนกทม.แถวนั้นทักทายได้ครับ อิอิ

22. <Hamster@Yamabuchi>

<Hamster@Yamabuchi> New Member Member

59
    2
    0
    อีสานด้วยคน อิอิ ES เหมือนกันครับ สีขาวไทพ์อาร์ ล้อ TE 37 ปลิ้นๆ ฝาเคฟ เป็นคน กทม แต่ทำงานในค่ายทหารที่ปากช่อง มา 3 ปีแระ กลับ กทม ทุกเสาร์อาทิตย์ ยังไงเจอกันบนถนนก็ทักทายได้ครับ อิอิอิอิอิ เบิร์ดครับ หรือผ่านมาปากช่องมีไรให้รับใช้ก้ยินดีจ้า

23. ES สีดำรถอุดรคับ

24. kyo_fong

kyo_fong New Member Member

12
    0
    0
    ปรายคับ esขาวๆ(ถ้าฝนไม่ตกนะ)สารคามคับทักกันได้

25. beeladin

beeladin New Member Member

246
    36
    0
    :cool::cool:
    เชื่อครับ ผมเอาหัวรับประกัน มันอีสาน ทั้งกายและใจครับ +555555

26. เสาร์หน้าสนามน้ำพองแล้วเจอกันนะคับ es ทุกคัน (ขอหั้ยฝนอย่าตกอีก)

27. autouch7

autouch7 New Member Member

53
    3
    0
    เหมือนกัน กทม แต่เป็นเขย อีสานได้เปล่า

28. kyo_fong

kyo_fong New Member Member

12
    0
    0
    ไม่รู้จะได้ลงหรือเปล่าสนามนี้

29. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    มีเมียเปนคนอีสานได้ป่ะเนี่ย

30. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    มาอ่านแล้เวอบอุ่นดีจัง 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้