สอบถามเรื่องติดแก๊สคับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย oat_28, 25 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ร ถ ผ ม เ ค รื่ อ ง วี เ ท ค คั บ ถ้ า ติ ด แ ก๊ ส แ ล้ ว เ ท ค จ ะ

ทำ ง า น มั้ ย คั บ อ ย า ก ท ร า บ อิ อิ เ ห็ น ชั่ ง บ้ า ง ค น ก้ อ

บ อ ก ไ ม่ เ ปิ ด บ า ง ค น ก้ อ บ อ ก เ ปิ ด เ ล ย ง ง ต ก ล ง

มั น ไ ง แ น่ น เ พื่ อ น ค น ไ ห น ติ ด แ ล้ ว บ อ ก ห น่ อ ย คั บ

2. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    ติดแล้วคับ แต่ช่างเขาบอกว่าทำงานตามปกตินะคับ
    ตอนขับไปก็รู้สึกว่ามันขับเหมือนน้ำมันตามปกตินะคับ
    อยากรู้เหมือนกัน

3. kunshybeer

kunshybeer Guest

0
    0
    0
    vtec ต้องทำงานเหมือนเดิมสิครับ

ผมเองก็ติดแก๊สนะครับ ไม่มีปัญหาไรเลย vtec ก็ทำงานตาปกติอ่ะ ไม่งั้นก็ลองต่อไฟโชว์ vtec สิครับจะได้รู้ว่ามันทำงานตอนไหน ผมเองก็รับติดแก็สนะครับ ใครสนใจโทรมา เบียร์ 081-4881788

4. Khing_CR

Khing_CR New Member Member

205
    11
    0
    มันคนละส่วนกันนิครับ ไม่น่าจะเกี่ยวกัน เทคมันทำงานที่รอบเครื่องที่ตั้งไว้ แก๊สเป็นส่วนของเชื้อเพลิง คนละส่วนกันครับ ติดแก๊สมาเมื่อเครื่องยนต์ถึงรอบที่เทคจะเปิดมันก็ต้องเปิดอ่ะครับ ไม่เกี่ยวหรอก. . .

5. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    ปกติเพ่ ของผมติดมาลากรอบได้นานขึ้นกว่าเดิมอีกนิสนุงด้วย 555+

6. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ที่ต้องลากรอบนานเพราะ มันอืดด ขึ้น ม้างงง น้องตู้ จ๋าาาา:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้