อยากดูรูปมีตติ้งคร้าบบบบบบ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย เสก R10, 25 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ใครถ่ายไว้เอามาลงให้ดูหน่อยนะคร้าบบบ

2. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    ไม่มีคับ

ใครไม่ไป อด

อิ อิ

3. warich

warich New Member Member

111
    1
    0
    OK. ตามนั้น

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เซ็ง เป็ด อย่า เลย พี่ โอ ตูน เครียด

สาย เดี่ยว

เกาะ อก

สาว เยอะ

โหๆ เซ็ง อะ เซ็ง เป็ด เลย

แล้ว ยั่ว กัน อีก นะ โหๆ

5. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    รอด่านเลิกกันถึงกี่โมงล่ะนั้น

6. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ใจร้ายจัง...ก็มันติดงานนี่นา:cry::cry::cry:

7. Crybaby

Crybaby New Member Member

113
    0
    0
    ไม่ได้ไปอ่ะครับ ขอโทษจริงๆ ขนาดเจ้ากิ๊ฟ จะแวะมารับนะเนี่ย พอดี Server ที่ออฟฟิตมันเดี้ยงๆ เลย
    ทำการย้าย Server ซะเพราะมีเวลาแค่ เสาร์-อาทิตย์ ยังไงก็ต้องให้เสร็จ ก่อนวันจันทร์
    มาเสร็จเอาวันอาทิตย์ ตอนบ่ายๆ :(

8. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    อิอิ ไม่ไปอด อือ จิง อิอิ

9. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    ด่านเลิกเที่ยงคืนกว่าแนะ สร่างพอดี

10. hatoem

hatoem New Member Member

6
    1
    0
    กลับประมาณ เที่ยงคืนได้ กลับแบบเสี่ยงๆๆดู เหอะๆๆ ไม่โดนเรียก
    ไปมิตติ้งครั้งแรก ประทับใจดีครับ พี่ๆๆ เป็นกันเอง กันดี กินไปขำไป

11. Daniella

Daniella New Member Lady Member

968
    67
    0
    บางนาฝนตก แถมพี่พัดติดงานขนานหนัก แถมด้วยเจ๊กบไม่โทรมา (แปลว่าเจ๊ไม่ไปแหง๋ๆ)

เลยไม่ได้ไปค่ะ ขอโทษด้วยนะคะ :cry::cry::cry::cry::cry::cry:

12. P11GT-R

P11GT-R New Member Member

58
    1
    0
    กลับก่อนแต่ไม่โดน...อิอิ

13. kuroakakiro

kuroakakiro New Member Member

17
    0
    0
    kuroakakiro HP11 ออยครับ
    ขอโทษพี่ๆนะด้วยนะครับ ต้องไปทานข้าวติดธุระกับท่านผบ.ทบ.สูงสุดๆ ... เห้อ เซ็งเป็ด:mad:

14. goldybody

goldybody New Member Member

21
    1
    3
    เสียดายไม่ได้อยู่เม้าท์เพราะต้องกลับก่อน เลยไม่รู้ว่าmeetนี้มากันกี่คัน กี่คนเนี่ย!!??? ครบองค์ประชุมกันรึเปล่า!??

15. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    อยากปาย...ด้วยจัง

ไม่สบายเลยอยู่เฝ้าบ้าน ตอนแรกว่าจะบอกว่าไปด้วยๆ แล้ว แต่กลัวว่าจะเหลว เลยซุ่มอยู่เงียบๆ

เสียดาย.... หวังว่าถ้ามีคราวหน้า จะขอติดสอยห้อยตามคร้าบ..

16. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    อุ๊ย พี่ โอ หน้า มัน

สาวๆ คน ไหน มือ ว่าง ช่วย พี่ โอ ซับ หน้า มัน หน่อย ครับ

อย่า โกด ผม เลย นะ ครับ พี่ โอ ผม แค่ แซว เฉยๆ

17. whitebear

1,191
    11
    0
    พี่มันคนขี้ร้อนอะ เหงื่อออกง่าย

แต่ไม่ได้อิจฉาตาร้อนเหมือน ........ นะ

อิ อิ

18. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    ร้อนตัวเว้ย ตาโอ ไม่ต้อง มาแอบกัด

ตาพี่ป๊อป ไปด้วยเหรอ

อดเจอ น้องบูมเลย เซ็ง

19. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
  20. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    ทำไมรูป ข้างบนเห็น แต่ กิ๊บน้อย กะน้องใหม่อ่ะ อิอิอิ

21. whitebear

1,191
    11
    0

ไม่ได้แอบกัดเลยนะ กัดซึ่ง ๆ หน้าเลย

ส่วนพี่ป็อปก็ไปหลังที่ตากิ๊ฟกลับแป๊บเดียวเอง

แล้วก็มาคนเดียวนิ ไม่เห็นพาใครมาเลย

จริง จริง นะคับ จิง จิง

22. tOon`

2,324
    43
    48
    พี่ โอ ครับ อย่าง พี่ โอ ถ้า ไม่ มี สาวๆ จะ ใช่ พี่ โอ หร๋อ ครับ แหม่ๆ แบ่ง ปัน เสนห์ ให้ น้อง ตูน บ้าง ซิ ครับ อยาก มี แบบ พี่ โอ บ้าง อะ ครับ :D

23. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    ประกาศ ตอนนี้ ตาโอ ไม่เน้น พกปิ่นโต แล้ว เนื่องจาก อยู่ในช่วง กิน เจ

555555555555555555555555555555

24. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18

ตาโอ เปิดประเด็นอีกแล้ว.....
    :mad::mad::mad::D:D:D

25. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    เสียดายอะคับไปด้วยไม่ได้ ดันติดภาระกิจเลี้ยงลูกซะงั้น..............................................เอาไว้นัดกันไหม่ตอนลูกผมโตนะคับ....................................

26. tOon`

2,324
    43
    48
    เอ้า ปั้น ลูก เป็น ทาคุมิ เลย พี่ น้อง แหม๋ๆ ฟุจิฉาระ บุนตะ :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

27. Kharch13

Kharch13 New Member Member

60
    0
    0
    เสียดายเหมือนกัน...ใกล้บ้านแท้ๆ...แต่มีงานด่วนมาแทรกแซง...T-T...อยากไปๆ....
    มีเรื่องอยากถามพี่ๆเยอะแยะเลย...

28. warich

warich New Member Member

111
    1
    0
    เสียดายกลับก่อน ไม่ได้ถ่ายรูป ปุ๊ก

29. whitebear

1,191
    11
    0
    ก็ว่าปาย มีแต่คนถามหาเราตลอดเลยเจ้าตูน

30. whitebear

1,191
    11
    0

มาช่วยยืนยันนะพี่ป็อป มะได้เปิดประเด็น

อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้