B14 ขอข้อมูลการติดแก๊สด้วยครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย boyzkung, 25 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boyzkung

boyzkung New Member Member

27
    10
    0
    B 14 รุ่นสุดท้ายอยากติดแก๊ส NGV & LPG อันไหนดีกว่ากัน ข้อดี+ข้อด้อย แนวโน้มต่าง ๆ
    ร้านที่ราคาถูกและมีคุณภาพ (อยากทำครั้งเดียวจบ ไม่ต้องจุกจิกหนะครับ)
    ราคาน้ำมันแพง ไม่ไหวแล้ว ช่วยผู้รู้แนะนำด้วยครับ เรื่องข้อมูลและร้านนะครับ....ขอเบอร์ร้านทิ้งไว้ให้ด้วยก็ดีนะครับ ขอบคุณคับพ้ม.

2. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ติด LPG หัวฉีดไปเลยบอย รุ่งแน่ อิอิ...:D

3. TOR_SALOON

TOR_SALOON New Member Member

8
    0
    0
    LPG วิ่งเบาประหยัดค่าติดตั้ง มิกเซอร์ 14000
    สนใจโทรมาจะแนะนำที่ติดตั้งให้ 0840082260 ต้อ

4. TOR_SALOON

TOR_SALOON New Member Member

8
    0
    0
    หัวฉีดก็ดีนะครับทีเดียวจบไปเลยแรงและประหยัดกว่ามิกเซอร์ด้วย

5. lucklyboy

lucklyboy New Member Member

48
    1
    0
    บ้านอยู่แถว วงศ์สว่าง พระราม 7 บางซื่อ พระราม5 มีร้านไหนแนะนำติดบ้างครับ
    ของผมเป็น B14 ปี97 Manual อยากติดแบบฉีด

6. JoeBS

JoeBS New Member Member

155
    32
    0
    เข้ามาดูเป็นข้อมูลครับ ขอบคุณมาก เก็บเงินติดหัวฉี่ดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้