*** รวมพล คน ขับ CHAMP ***

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย monkey01, 2 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Big1999

Big1999 New Member Member

10
    0
    0
    รับทราบ พร้อมเมา:D

2. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    ครับ เย็น เสร็จงานจะตามไปครับ

3. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    แอบไปมองสาวมอเตอร์โชว์อ่ะดิเนี้ย

4. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    เวงกำแระ เว็ปแชมป์เข้าไม่ได้
    หวังว่าคงไม่เป็นอะไรขนาดข้อมูลหายนะ
    เพราะข้าพเจ้า ไม่ได้ backup มาตั้งหลายวัน - -"

5. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    หุหุ เมื่อกี้เว็ปเข้าไม่ได้แป๊ปนึง ตกใจหมด
    เพราะไม่ได้ backup มาตั้งแต่วันที่ 7
    พอดี เข้าได้ เลยเอาซะเลย
    ขอ backup ไว้ก่อนดีกว่า เอิ๊กๆๆๆ

รอดไป วันนี้ผม backup แล้วนะคับ ทั้งบอร์ดเลย...

6. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    มอเตอร์โชว์ก็ไม่ได้ไปครับ มีงาน เย็นโน้นถึงว่าง เด่วเอาสาวไปฝากโป้งซักคนเอาป่าว

7. LeoAop

LeoAop New Member Member

144
    2
    0
    ฝากพี่โป้งคนเดียวหรอพี่????????

8. LC - nes -

LC - nes - New Member Member

4
    0
    0
    ขอแจมด้วยคนได้ป่าวคับพี่...
    ขอขาวๆ ตัวเล็ก ๆ นะค้าบบ...อิอิ

9. TikRacing

TikRacing New Member Member

169
    1
    0
    :D:D:D

10. Ai_Passive_X

Ai_Passive_X New Member Member

1
    0
    0
    รายงานตัว

รายงานตัวครับ

ชื่อ ไกรวุธ จันทะคำแพง
    เบอร์โทร 086-0418066 , 0819751081
    ที่อยู่ ม.มหานคร หนองจอก มีนบุรี กรุงเทพฯ
    รถที่ใช้ Champ II ครับ
    แค่ใส่แมกครับ

อยากรู้จักทุกคนครับ

11. yuy

yuy New Member Member

12
    0
    0
  12. เบนโดคุง@mrc#034

เบนโดคุง@mrc#034 New Member Member

45
    1
    0
    เงียบจัง

13. hotman

hotman New Member VIP

143
    0
    0
    รบกวนหน่อยครับ ใครมีรูปแชมป์ แบบมีโป่ง สวยๆมั่งไหมครับขอเป็นตัวอย่างหน่ยครับ ขอบคุณครับ

14. เบนโดคุง@mrc#034

เบนโดคุง@mrc#034 New Member Member

45
    1
    0
    มีโป่งตืออะไร

15. TikRacing

TikRacing New Member Member

169
    1
    0
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=159512&page=33
    กระทู้ที่ 963 อิอิ :D ลองดูว่าใช่แนวไหมครับ รถผมเอง......อิอิ :D

16. XrtcluB<g@p>

XrtcluB<g@p> New Member VIP

126
    10
    0
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=299470

ไมล์ ดิ ติ ตอล ของ CHAMP II เสีย ซ่อม ที่ ไหน ครับ

รถของพี่ที่รู้จักครับ รถเดิมๆ เลย แต่ไมล์ดิติตอลเสียด้วย.... วิ่งๆ ไป กึกกักๆ แครกกกๆๆ.... ไมล์ไม่ขึ้นเลย ไม่รู้เป็นเพราะอารายยย แล้วไม่รู้จะซ่อมที่ไหนดี เพราะอยู่ชลบุรีครับ ใครพอจะรู้บ้าง แต่ไม่รู้จริงๆ เอาที่กทม. ก็ได้นะครับ ขอบคุณมากครับ...

17. เบนโดคุง@mrc#034

45
    1
    0
    ลองทำตามขั้นตอนนี้ดูนะ 1 ถ้าดับทั้งแผงรวมไฟเลี้ยวหรือไฟปิดประตูน่าจะเป็นที่แผงฟิวล์
    ลองเช็กดูว่ามีฟิวล์ขาดป่าว
    2 ถ้าดับเฉพาะน่าปัดไฟปิดประตูติดให้ดูที่ตัวปรับความเค้มของจอ
    แสดง ผล (เป็นตังหมุน) ให้ช่างเช็คว่ามีไฟเข้าที่ตัวหมุนหรือไม่
    2.1 ถ้าไฟเข้านั่นคือความ ซวยอาจมาเยือน เนื่องจากหมายความว่า
    แผงดิจิตอลของคุณมีปัญหาซึ่งจะต้องให้ช่างที่ทำเป็นทำเท่านั่น
    เพราพไม่มีอะไหร่เปลี่ยน
    2.2 ถ้าไฟไม่เข้าก็ง่ายคับคือให้ช่างใล่ไฟให้

ได้ผลอย่างไรบอกด้วยนะของผมก็เคยเป็น ผมซวย เป็นที่ระบบดิจิตอลหาคนซ่อมไม่ได้
    แต่วันดีคืนดึก็ติดเอง

18. smooth shirt

smooth shirt New Member Member

14
    0
    0
    มาแอบดู ครับ

19. tee racing 94 #005

213
    7
    0
  20. เบนโดคุง@mrc#034

45
    1
    0
    สวัสดีครับพี่ๆที่ทุกคนที่เป็นรุ่น the คงจำผมได้ ผมไม่ได้มิตติ้งเกือบ 2 ปีแล้วแต่ก็ยังเวียนอยู่แถวบอร์ดนี่แหละ ถ้าเปนrcweb ก็อยู่แถวรีแลก55 สาเหตุที่ผมไม่ค่อยได้มามิตติ้งหวังว่าพวกพี่ๆคงไม่โกรธกันนะพี่

1 ผมติเรียนภาคค่ำ จันทร์ถึงเสาร์นั่นแหละ (ตอนนี้จบแล้ว)
    2รถผมมันค่อนข้างมีปัญหาตลอดแต่ตอนนี้ก็ดีขึ้นมีปัญหาก็ที่ไมล์ดิจิตอล
    3ผมไปสอบเรียนปตรีที่ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ วิทยาเขตเทคนิคกรุงเทพ
    ตอนนี้ก็สอบได้แล้วก็มีเรียนเป็นภาคค่ำเหมือนเดิมแต่อาจโชคดีไม่มีตรงกับวันเสาร์อีก

4 ผมกำลังสับสนกับบอร์ดที่ตอนนั้นเซฟมามันเจ้งแล้วเข้าไม่ได้เลยไปคุยที่ rcwebจนเริ่มสงสัยว่าหายไปไหนหมด
    5 และรอจุดยืนของชาวแชมป์ด้วยว่าจะไปแนวไหนมีกิจกรรมร่วมกับmitsuracingหรือป่าว(ทำตัว
    ไม่ถูก

ส่วนเสาร์นี่เหรอคับบอกตรงๆ ไปไม่ถูกจะเริ่มที่เทพารักษ์งงงมาก แล้วกลับอีรบกวนหน่อยพี่เด็กบ้านนอกลืมทาง55

เอะชาวแชมป์ชองเรามีสมาชิกสาวๆหรือยัง

21. joeez2dj1

joeez2dj1 New Member Member

163
    6
    0
    up หน่อยคับ ตกมาหลายหน้าแล้ว

22. taechamp3ดอ

taechamp3ดอ New Member Member

94
    5
    0
    อัพไปคับผมเต้เองตอนนี้เปลี่ยนรถไปแล้วคับ เพื่อนๆสบายดีกันไหมคับ คิดถึงเพื่อนๆพี่ๆนะคับ

23. demonknight

demonknight New Member Member

202
    0
    0
    คุณเต้ที่ขับ 3 ดอใช่ป่าวครับ

24. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    รอรถทำเสร็จก่อนนะครับ จะกลับไป มั่วสุม เหมือนเดิม ตอนนี้ ควบ Vios ทำงาน ครับ อิอิ

25. demonknight

202
    0
    0
    อะไรครับพี่เติ้ง หายไปตั้งนานนึกว่าขายแชมป์ไปคบกับวีออสซะแล้ว แต่ก็รอการกลับมาอยู่นะ

26. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    อ่ะนะ รอ สักนิดครับกลับมาแน่นอน อิอิ

27. demonknight

202
    0
    0
    มาม่ะ

28. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ต๊ายยย นังเติ้ง คิดว่าไปไหนซะแล้ว

ที่บ้านให้อภัยแล้ว มาเถอะๆ

29. demonknight

202
    0
    0
    555555555555555++++++++++++++

แวะมาเยี่ยม

ด๊อดจ์จากเวปแชมป์เองจ้า..........ขายความรักให้ สาวๆครับ รถแรงแต่แฟนน้อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้