แต๊นนนนนนนนนนนน........แต้นนนนนนนนนนน.....Meet สะ ติ้งงงงงงงงงงงงงงงง....วัยรุ่น วันเสาร์ ที่

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย หน่อง_OSAMA, 24 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D แต๊น.....แตนนนนนน....MEET สะ...ติ้ง ฉบับ ฉิ่งฉับ

วัน เสาร์ ที่ 7 มิถุนายน 2551..เวลา 16 . 00 น.ครับ ขอเชิญ เพื่อนๆๆพี่ๆๆน้องๆๆที่รักทุกท่าน ร่วมงาน OSAMA GOKART And PARTY DRUNK 2008 FESTIVAL ณ สนาม โกคาร์ท แดนเนรมิตร งวดนี้เป็นการแข่งขันโกคาร์นัดระชับมิตรรักแฟนเพลง ศึกนี้เป็นนัด ล้างหน้า ล้างตา คำครหา คำสบประมาท คำขู่ คำขาด คำขวัญ ของทุกคน....ขอให้ทุกคนเตรียมตัวให้พร้อมมมมมมม !!!!!!!

กำหนดการแข่งขัง

16.13 น. ท่านประธานกล่าวเปิดงาน
    ได้รับเกียรติ จากท่านประธาน ค.ว.ย. (ควบคุมวิทยุยานยนต์)
    ............คุณ น้าโล้น สปอยเลอร์ ( ยิงหนังสติ๊กขึ้นฟ้า เพื่อ เบิกฟ้า เบิกเมฆ )........

16.36น. นักแข่งลงชื่อ เข้าร่วมการแข่งขัน

16.51น. นักแข่งสวมถุงให้เรียบร้อยรอลงแข่งขัน

17.03น. เตรียมตัวขึ้นเครื่องร่อน

17.05น. เข้ากริดสตาร์ท..ประธานยิง หนังสติ๊กขึ้นฟ้า อีก 1 ก้อน ....ปั้ง!!!!!!!(เข้าหน้า)

รอบแรก..................วิ่งวอม ๆ อย่างไว เปิดหน้ายาง

รอบ 2 ...................วิ่ง คลอลิ..ควาย

รอบ 3....................วิ่ง เทิดพระเกียรติ..วิ่งเพื่อชาติ

รอบ 4....................วิ่ง กริดสตาร์ทเริ่มการแข่งขัน....หัวเสมอ...เหมือนอย่างที่เคยทำ

รอบ 5....................มีอะไรกันใส่กันในสนาม พกไม้ได้พก พกมีดได้พก พก ม.ปลาย พก

รอบ 6....................อ๊อฟ อ้วกอีกตามเคย

รอบ 7 ....................คุณ หน่อง เข้าเส้นเป็นคนแรก (ชนะ ใสๆ )

....................จบการแข่งขัน..................พักผ่อน

......เสร็จ กิจ เรียบร้อยแล้ว ......จะไปต่อ ที่ ON THE ROOF (เค้าบอกว่ามีโปรใหม่ ถูกกว่าเดิม ประหยัด) เพื่อ สังสรรค์มีตติ้ง.....

..........ถ้ามีปัญหา ครุนเครือ ข้องใจ หรือ อึนๆๆๆ กรุณาไปอ้วก ซะก่อน แล้วค่อยโทรมา

................................ปล. แล้วเจอกานนะครับบบบ อยากให้มาเยอะๆๆๆๆๆ น้องๆๆด้วยจะได้มาเมากัน.....

2. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    :D:D:D รอบที่5ผมชนะใสใสครับพี่น้อง
    :cool: แล้วต้องแต่งกายให้เกียรติท่านประธานไหมอ่างานนี้ครับ
    แล้วเจอกันครับ มากันเยอะๆน่ะครับ

3. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    เดี๋ยวไปตอน 16.51 ครับ............อยู่ถึง17.03แล้วกลับบ้านเลย555+ ตามตารางการแข่งขัน

ให้น้าอ็อฟอยู่ท้ายไปเลยขับตามเดี๋ยวเลอะอ้วก กรั๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กรุณาแต่งกายสุภาพด้วยนะครับ เพื่อเป็นเกลียดแก่ท่านประธาน แมน ม.ปลาย และท่านผู้จัดการสายการบิน เหงียน ตอน ดึ้ก

ก่อนออกจุดสตาร์ทกรุณานําถุงก็อบแก็บเกี่ยวหู2ข้างของน้าอ็อฟไว้ก่อนใส่หมวกกันน็อคด้วยนะครับ เพื่อความปลอดภัยของผู้เข้าแข่งขันทุกท่าน ไม่ให้เกิดอุบัติเหตุร้ายแรงจากการลื่นอ้วกของน้าอ็อฟจะทําให้เสียอันดับในการแข่งขันได้นะครับ

4. offo

offo New Member Member

103
    2
    0
    2 รอบกุก้อจะอ้วก แล้ว ไม่ต้องรอรอบ 6 หรอก..

รอบดึกไม่มีแข่งขัน เครื่องร่อน พารามอเตอร์ ต่อเหรอคับ ผมเต็ง น้าแมน กะ น้าวิน ชนะใสคับ.....

5. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    รึเสร็จจากร้าน ON THE ROOF เราจะไปลื้อฟื้น อดีตกันต่อดี ไม่อยากจะคิดเลย กรั๊กกกกก

6. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    แค่คิดก็เสียวววววว แว้ววววววววววว........

7. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ ต รี ย ม ตั ว ใ ห้ พ ร้ อ ม น ะ คั บ......เ สื อ ๆ ทั้ ง ห ล า ย

8. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ใครได้ที่ โหล่ 10 วินะครับ อิ อิ อิ เอาให้ปลิ้น

แต่ที่แน่ๆ แสดดดดดดดด อ่านแล้ว ฮากลิ้งว่ะ

งานนี้ต้องมีเดิมพันว่ะ อิ อิ อิ

9. [--StaND^AloNE--]

[--StaND^AloNE--] New Member Member

236
    1
    0
    ไปด้วย . . . . สุดๆ ไป ว่าแต่ใครจะ มาชนะเพื่อนเบียร....... แล้วไอ้รอบสาม นี้ ไม่ ขอวิ่ง นะ เสียว

10. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ ต รี ย ม ตั ว แ พ้ ไ ด้ เ ล ย คั บ

11. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ตัวพร้อม กายพร้อม เงินไม่พร้อม ว่ะ อิ อิ อิ

12. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ARE.........................YOU...................................READY...................................

13. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ...................เฮ้ยยยๆๆๆ มองข้ามหน้าข้ามตาพี่ได้ไงวะ......แสรดดดด...:cool:

14. [--StaND^AloNE--]

[--StaND^AloNE--] New Member Member

236
    1
    0
    5555+ เอาผ้าเช็ด หน้า มาด้วยนะ เผื่อเช็ด น้ำตา

15. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ขอบอกอย่างเดียว ครับ สนามนี้ ใส่ไม่ยั้ง

16. chang

4,985
    57
    48
    ขอเก็บแรง ไว้ตอน กลางคืนดี ก่า อิ อิ อิ !!!!!

17. win99

1,623
    12
    38
    ไอ้หน่องขี้คุยวะ...............เดี๋ยวมึงก็ลื่นอ้วกน้าอ๊อฟกูว่า:D:D:D

18. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    แสรดดดดด คุณอัณฑะพล พูดงี้น้าไปป่าววะ...แสรดดด

19. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ขี้คุยกันทั้งนั้นเดี๋ยวเจอของจริง อย่างน้อง แล้วจะหนาว อิ อิ

20. chang

4,985
    57
    48
    ้เดี๋ยว ก้อรู้ว่ะ อิ อิ อิ

21. กำหนดการฮาสาดดดดด :D

22. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    อย่าลืมมากานเยอะๆนะครับ.....อุตส่า อัญเชิญ ท่านประทาน ค.ว.ย. มา นะครับ...

23. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    คุ ณ อั ณ ฑ พ ล ม า พ ร้ อ ม กั บ ป ร ะ ธ า น ค. ว. ย. .....ฮ า สั ด

24. chang

4,985
    57
    48
    แหม !!! งานนี้มี แต่ท่าน ประธาน มานะครับ

มีทุก สำนักเลย ก๊ากกกกกกกกกกก ...............:D:D:D:D:D

25. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    เออ หวะแม่งมีทุกสายเลยยยยยยยยยย 55555555555555555555

26. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    แล้วน้าล่ะสายอาไรครับ อิ อิ อิ

สำนักไหนบอกด้วยครับ :D:D:D:D:D

27. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    สายเสียว ครับ..

28. win99

1,623
    12
    38
    [/SIZEเอาไปศึกษาลายสนามซะจะด้ไม่มาร้องไห้กันทีหลัง เป็นห่วงเดี๋ยวแพ้ผมว่ะ:D:D:D]

29. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    แสดดดดดดดดด มีลายให้ดูด้วย

ฮุว่ะ !!!!

30. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ผมคำนวณ การเข้าโค้งแล้ว เรียบร้อย .... มึงโดนกูแน่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้