วั น ที่ 6 สิ ง ห า

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย Oat_Osama\, 24 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    สงสัยติดใจลีลาการขับรถของท่านแมนเลยอยากลองเป็นรถให้ท่านแมนขับดูบ้าง

2. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    แจ๊คบ้า

3. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ตกลงมา เลยครับ เจอที่ไหน
    จัดมาด่วน ๆเลยครับท่าน ๆ
    รถผมอยู่ อู่ด้วย ไม่รู้เสร็จทันป่าวครับ
    แต่ว่ามีรถไปแน่นอนครับ

4. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เพื่อนไปทั้งหมดกี่คันครับ
    ด่วนครับ อีก 2วันเอง
    แล้วรถผมถ้าไม่เสร็จ จะเอารถคันอื่นไปแทนนะ
    แต่ไปอ่ะครับ

5. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ไปรถน้องไหมครับท่านพี่น้องเอารถไปอะท่านแมนหญิงเต็มรถเลยต้องเอาไปเองอะ

6. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    อ่าวเวรกรรม

7. chang

4,985
    57
    48
    หงะ
    อาจ ติดรถ ใครไป ไม่ก้อ เอารถคนอื่นไปนะ
    รถไม่สมบูร อยู่อ่ะครับ

8. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    ห้อยไปด้วยท่าน.........................................................ยาวไป

9. ห้อยอะไร...อะไรห้อยคับท่านเอ :confused:

10. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    แล้วเจอกันตอนทำบาปนะคับเพื่อนๆ หึหึหึ

11. chang

4,985
    57
    48
    ไอ้นี่ ตกลงไม่ไปว่างั้น

ส่วนผม เดี่ยวไม่แน่ ควบ Vios ไปนะ

12. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ผมคงไม่ได้ทำบาปนะท่านทั้งหลายเช้ามืดต้องไปจ่ายของไหว้เจ้ากับที่บ้านอะ

13. chang

4,985
    57
    48
    หงะ ไรว้า......................

14. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D เจอกาน วานพรุ่งนี้...............:D

15. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    *-*ได้คับเจอกันเจอกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้