เรื่อง Cam

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ECU 24, 5 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ขอรบกวนหน่อยคับว่าcam toda มันเป็นยังไงคับแล้วนอกจากตัวนี้แล้วพอจะแนะนำยี่ห้ออื่นอีกปะคับมันใส่แล้วมันเป็นยังไงแล้วพอจะมียี่ห้ออื่นราคาเบาๆกว่าหน่อยก็ดีคับใจจริงอยากรู้ฟิวมันเป็นยังไงเพราะกำลังจะเปลี่ยน ผล บวก กับ ลบ มันเป็นยังไงรบกวนหน่อยคับ

2. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    แล้วก็มี สกั้งไงครับ
    ไม่งั้น ก็ RS ครับ แคมก๊อปปี้ ของแต่งยี่ห้อต่างๆ เช่น buddy club , Brian crower, toda ราวนั้นครับ

ติดต่อ ผมก็ได้ครับ ถ้าสนใจ

3. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    Toda
    ทอกค์มาตั้งแต่เริ่มเหยีบครับ เทคเปิดแล้วไม่เท่าไหร่
    แต่ยี่ห้ออื่น ตอนเทคเปิดจะดึงมากๆ แต่ทอกค์ต้นสู้ Toda ไม่ได้ครับ

4. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
  5. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    โอ้ หยั่งงี้ ต้องToda ชอบทอร์ค เยอะๆ

6. BRIDE_O

BRIDE_O New Member Member

217
    5
    0
    ชอบโทดะ คับ มาเร็ว แต่ราคาเอาเรื่องคับ :)

7. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    ราคาเอาเรื่องจริงคับผมที่ผมพูดถึงcamสไลด์นะคับแล้วต้องทำอะไรเพิ่มปะคับก่อนที่จะใส่ที่ว่าcopมีหลายยี่ห้ออะคับต่างกันมากปะคับราคาประมาณเท่าไรคราบ

8. Mink_si

Mink_si New Member Member

430
    19
    0
    แคมสไลด์ นี่คือเฟืองแคม ถูกม่ะครับ
    ถ้าไม่คิดมากไม่ได้โชว์ใคร งานไทยๆ ดีสุดแล้วครับ เป็นเหล็ก ทนๆ ราคาถูกด้วย
    ของนอกเป็นมีเนียม บางทีมันชอบสึก ครับ
    ส่วนแคม ก๊อปที่ว่า ก็ราคา พอๆกันทุกรุ่นครับ
    ราวๆ 16000ปลายถึง 18000 อ่าครับ
    แล้วแต่ว่าสนใจแบบไหน
    สำคัญมากนะครับ ถ้าจะเปลียนแคมที่องศาสูงๆ ควรเปลี่ยน สปริงวาวล์ รีเทนเนอร์ด้วยนะครับ

9. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้