ขอคำปรึกษาจากพี่ๆครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย 251781, 5 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 251781

251781 New Member Member

34
    0
    0
    ผมอยากทราบว่าหัวเกียร์ ออโต้ จะสามารถเปลี่ยนได้มั้ยเพราะอยากจะเปลี่ยนแล้วถ้าเปลี่ยนต้องแปลงอะไรบ้างขอบคุณครับ

2. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ก้อเปลี่ยนได้นะครับ ไม่เห็นต้องแปลงเลย แต่เด่วรอท่านผู้รู้มาตอบอีกนะครับ ไม่ค่อยแน่ใจเท่าไร อิอิ

3. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ถ้าเป็นหัวเกียร์แต่งของบีเอ็มเหมือนกันเปลี่ยนได้ไม่ต้องแปลงคับ แต่เกียร์ออโต้ของ E36 มีหัวเกียร์แต่งให้เปลี่ยนแบบเดียวเองที่ผมเคยเห็น
    แต่ถ้าจะเปลี่ยนเอาหัวเกียร์แต่งญี่ปุ่นใส่ต้องแปลงคับเพราะเกลียวไม่เหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้