ชาว E 36 มีใครเล่นปืน BB มีใครเล่นบ้างป่ะคับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย Bank_e36, 5 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bank_e36

Bank_e36 Member Member

71
    6
    8
    ชาว E 36 มีใครเล่น BB บ้างป่ะคับ มีใครสนใจเล่นมั๊ยคับ อยากเล่นมากๆๆๆคับ เพราะ จาได้ซ้อมด้วยอ่ะคับ ปลายเดือนนี้จาขึ้นไปแข่งที่เชียงใหม่แล้วยังไม่ได้เล่นอะไรเลย สนใจโทรมาเลยคับจาได้นัดกันไปเล่นกันเยอะๆๆๆดีมั๊ยคับ

2. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    ผมเล่นอยู่ครับ เล่นอยู่ ลาดพพร้าว 101 ครับ ไปเล่นเกือบทุกวันเลย พี่เล่นที่ไหนครับว่างๆไปเล่นด้วยกันน่ะ

3. Bank_e36

Bank_e36 Member Member

71
    6
    8
    เล่น ทับช้าง ,, 62 combat อ่ะคับ ลาดพร้าว 101 เปนสนามอะไรอ่ะคับ ป่า หรือว่าในร่มอ่ะคับ ไปเล่นวันไหนบ้างอ่ะคับ ไปโทรมาด้วยดิคับ แบงค์นะคับ 081-6655583
    ปล . หรือทิ้งเบอร์ไว้ก็ได้คับ หาแนวร่วมอยู่อ่ะคับ เด๋วโทรไปหาอ่ะคับ นี่ไฟล์ ป่ะคับ ถ้าจำไม่ผิด

4. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    ใช่แล้วครับ พี่แบงค์ เป็นสนามเป็นกลางแจ้งน่ะ ส่วนมาก ผมไปเล่นแต่ตอนกลางคืนอ่ะครับ เหอๆๆ ......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้