ขอความร่วมมือสมาชิกครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย SR-FA-DAM, 5 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    คิดแหละครับ แต่คงไม่พูดอ่ะ :):):) ตั้งทู้ใหม่ดีกว่า

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ความคิดเห็นส่วนบุคคล

3. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    :D:D:D:D

4. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  5. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    จ๊ายเย็นกันไว้....รักกันไว้ครับพี่น้อง ST เรื่องผลโหวตไม่มีความคิดเห็นนะครับ

..................แต่ถ้าจะเอาให้ดีจริงๆ ผมว่าน่ะพี่ติ่ง...พี่หนุ่มใหญ่...พี่หนุ่ม RE และพี่เบิ้มคร๊าบบบบ...........

การตั้งกระทู้โหวต......หรืออะไรก็แล้วแต่ทั้งในเรื่องมีตติ้งหรือการนำเสนอรถลงหนังสือ TV เพื่อเป็นการประชาสัมพันธ์คลับของเรา.........ผมอยากให้พี่ๆ เพื่อนๆ และน้องๆ ค่อยๆ ใช้ความคิดกันดีกว่าครับ จ๊ายร่มๆ อย่าใช้อารมณ์กันเลย เพราะพวกเราทุกคนคือพี่น้องกันหมดนะครับ บางเรื่องหลายคนอาจไม่พอใจ(ผมก็เคยเป็น..แต่ตอนนี้ไม่มีแหละ เพราะเข้าใจในสิ่งที่พวกเราทุกคนชาว ST อยากให้มี) เช่นการเวียนรถของคลับเพื่อเป็นการประชาสัมพันธ์ของคลับเรา ว่าในคลับไม่ได้มีแต่รถกลุ่มเดิมๆ ที่ลงหนังสือหรือรายการ TV ตรงนี้เห็นด้วยอย่างยิ่ง...ถ้าให้ดีนะครับพี่ๆ ผมวางลองทำรายชื่อรถและคนที่เคยลงหนังสือเล่มต่างๆ รายการ TV หรืออะไรก็ตาม ที่ลงกันเป็นกลุ่มก้อนหรือลงเดี๋ยวกันไปแล้วจะดีกว่าครับ....ยกเว้นอย่างในกรณีนี้ ซึ่งทางหนังสือได้ติดต่อขอรถ 3 คันในคลับ โดยมีหัวข้ออย่างที่กล่าวมา การเลือกเฟ้นนั่นทำได้ไม่อยาก แต่ทำอย่างไรให้ทุกคนในคลับได้เท่าเทียมกัน หรือรถบางคันที่เคยลงไปแล้แต่มีการอัพเดทความสวยงามหรือความแรง โดยใช้เกณฑ์ที่ว่าเปลี่ยนไปจากเดิมมากน้อยขนาดไหน เห็นสมควรแค่ไหนรวมไปถึงรถของสมาชิกใหม่ๆ ที่เคยอาจมามีตติ้งบางแล้วดูว่าของเขาเป็นเช่นไร ถ้าเทียบกับรถของสมาชิกเก่าๆ อย่าพวกเราทั้งหมด อันนี้ผมว่าน่าจะช่วยแก้ไขปัญหาเรื่องตรงนี้ได้นะครับ :):) หรือทุกคนเห็นว่าเป็นอย่างไรครับ อันนี้เป็นขอเสนอแนะเพราะผมอยากเห็นพวกเราชาว ST ร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก กันมากๆ ใช่ไหมจ๊ะเพ่ติ่งผู้น่ารักของน้อง จุ๊บ จุ๊บ

SR-FA-DAM, Step-Divinity และ ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  6. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    เห็นด้วย คร้าบบบบบบ :D:D:D:D

7. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    มามะ มามะ เค้าห้ายเปง ปั๋ว คืนนึง:D

Step-Divinity ถูกใจสิ่งนี้
  8. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ไอ้นี่ ส่อ ตลอดงาน เลย...

ไปๆ นอน กก กันซะให้พอเร้ย

หึงเว่ยยยย..

:D :D :D

9. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    อ้าวตาคนข้างบน มีหึงด้วย 5555

10. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    :D :D :D :D :D

11. DaySpeed

8,976
    822
    0

มึงน่ากัวนะเนี่ยเด่วนี้ :D

12. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    ใช่ แม่ม น่ากัวมาก

ระวังๆ ตรูดกันไว้

โดนแน่...!!! ฟันธง

13. golf_zahh

1,815
    498
    0

แล้วตะเองล่ะ ไปหึงคนอื่น

เค้าล่ะ บอกรักทุกวันเลยนะ

งอลและ

14. M_B14

M_B14 New Member Member

196
    78
    0
    ใจเย็นๆๆ กันคับพี่น้อง ถ่ายหนังสือน่ะแค่เล่มเดียว แต่ความเป็นเพื่อนมันยั่งยืนนะคับพี่น้อง

SR-FA-DAM และ ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  15. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    คนอย่างกรูเคยด่ามึงเหรออ้ายโอ๊ต :D

ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  16. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เอา แล้ว เว๊ย

ผม บาง น้อง ตรู

หื่น ขึ้น

หื่น ขึ้น

17. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    โอเอ้ยๆ แย่แล้วๆ...

ผมกัว แว้ว ค้าบบบ...

18. Toonjung4

3,565
    662
    0
    สรุปจะล่อตูดกันแทนการโหวตรถนะครับ อิอิ อี๊

19. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    เจ้าโอ๊ตมันเริ่ม น่ากลัว ขนลุกๆๆๆ 5555555

20. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ว่า แต่ แบบ นี้

ใคร ก่อน ล่ะ นั่น

21. Toonjung4

3,565
    662
    0
    พี่กะตูนก่อนดีมั้ย อยากเล่นของสูงมานานแระ อิอิ:D

22. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    นอกเรื่องกันประจำเลยนะครับ อิอิ เรื่องตูดนิ ชอบกันจัง...

23. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    รู้สึกว่าจะทุกครั้งที่มีโอกาส แค่นั้นแหละ:D
    ปล. อ่ะ เค้าล้อเล่น เค้าไม่ได้เป็นตุ๊ดเป็นแต๋ว น๊าาา:cry:

24. golf_zahh

1,815
    498
    0

จิงๆนะ:D:D:D:D:D

25. DaySpeed

8,976
    822
    0

ไม่มั่นใจเหรอ :D:D:D:D:D

26. golf_zahh

1,815
    498
    0

เริ่มมีบ้างอะพี่ เดี๋ยวนี้มันหนักนะ:D:D:D:D:D

27. Step-Divinity

3,737
    590
    0
    เอิ๊กๆๆๆ

28. Toonjung4

3,565
    662
    0

งอล..........................สาดดดดดดดด :cry: :cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้