@@ มาแว๊ว รูปมิตติ้ง เดือน พค.51@@

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 5 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ตามธรรมเนียมครับ ผ่านพ้นไปแล้วสำหรับ มิตติ้ง ประจำเดือน พฤษภาคม 2551

ก็ขอขอบคุณ สมาชิกทุกท่าน ที่ให้ความร่วมมือ ด้วยดี เสมอมา

และขอขอบคุณสำหรับ คลับพุทธฆณฑล คลับโซโกท และน้องๆ ที่มาร่วมแจมกัน ว่างๆก็เชิญอีกนะจ๊ะ..:D

ม่ายมีคำบรรยายแล้วคร้าบ ดูรูปกันเองล่ะกัน...........:p...............:p

2. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    มาชมกันต่อเลยคร้าบ..........................;)....................;)

3. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    :eek:...................:eek:....................:eek:

4. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    :p..........................:p.....................:p.............................:p

5. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    :cool:...........................:cool:.................................:cool:

6. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เรื่อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..................................:D

7. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    :eek:............................:eek:...........................:eek:

8. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    สุดท้าย แหล่ะ.....................เจอกันใหม่

เดือนหน้าคร้าบ พี่น้อง.......................;)..................;)

ปล. ถ้าอยากรู้สมาชิกใหม่ ชื่อไรก็มาถามกันเองนะคร้าบ ม่ายแนะนำ ถ้าอยากรู้จัก ต้องมาพบด้วยตัวเอง

มิตรภาพ.........................เงินซื้อม่ายได้..................:sad:.......................:sad:

9. มิทติ้งคราวหน้ามากันเยอะๆ.นะคับ......มาด้วยใจ และตัวอีกต่างหาก....

10. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อิอิ จัดไป คับ

11. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    แจ๋ว..ครับ........!!!

12. INNOSENT

INNOSENT New Member Member

18
    0
    0
    แหล่มเลยเพ่ เป้

13. INNOSENT

INNOSENT New Member Member

18
    0
    0
    เสียดายเข้าไปดึกนิดเดียวเองเดี๋ยวคราวหน้าแก้ตัวใหม่

14. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    55555555+

คราวหน้า ก็มาเร็วๆ หน่อยซิเจ้าตั้ม ( ไทรทัน )

ดูอย่างเจ้าหนุ่ม เจ้าปอร์ เจ้าเปา รอมาก็ตั้งแต่ยังม่ายทุ่ม................!!

คราวหน้าว่ากันใหม่ครับ พี่น้อง

ปล. สมาชิกที่ม่ายได้เจอกันตั้งแต่ 3 เดือนขึ้นไป พิจารณาตัวเองด้วยนะคร้าบ...............มาซักทีเถอะคร้าบ ตำรวจม่ายจับ หรอกคร้าบ

15. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    อบอุ่นดีแต่ไม่ได้ไป................เกาะกลุ่มกันไว้นะครับเดี๋ยวได้รถใหม่ก่อนจะไปแจม

16. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    นั่งแท็กซี่ มาเลยพี่

เดือนละครั้ง เอง......................!!

อิ...........................................อิ

17. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    เจ้าปาล์มไม่ได้พาเด็กมารึไง.........

18. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    5555555555+

19. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    เสียดายที่ไม่ได้ไปครับ

ต้องขอโทษด้วยครับ

ติดงานครับ ต้องเข้างานพอดีเลย

โอกาศหน้าขอแก้ตัวนะครับ.....

20. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    เสียดายมากมาย ไปส่งผลไม้ให้แม่เลยไปไม่ทัน T-Tแงๆ...

21. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เลือกเวลา มาได้เลยคร้าบ สะดวกตอนไหนมาตอนนั้นได้ครับ จะมาอยู่นาน

หรืออยู่แป๊ปเดียวก็ถือว่ามาคร้าบ

เวลาทำการเมา มีคนประจำการตั้งแต่ 18.30 น. - 02.00 น.

ปล.ลดความเห็นแก่ตัว ความสบายลงซักนิด คิดถึงคนอื่นมากขึ้น แล้วเราจะอยู่กันอย่างมีความสุข..............!!

22. por truck

por truck New Member Moderator

152
    0
    0
    รูปสวยครับพี่เป้ คราวนี้ใครที่ไม่ได้มาคราวหน้าไว้เจอกันครับ ส่วนสมาชิกใหม่อยากให้มาพบปะสังสรรค์กันบ้างนะครับ แค่เดือนละครั้งคงไม่มากเกินไปนะครับ
    ปล. ยังไงก็ขอให้สมาชิกทุกคนเหนียวแน่นอย่างนี้ตลอดไป
    LOVE TRUCK LOVE PICK UP FREEDOM CLUB

:D:D:D:D:D:D:D:D:D

23. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ลืมไป วันนั้น ก็ขอชมเชย และขอขอบคุณ ในความพยายาม

ท่านโป่ง กับท่านปู

ที่รถมีปัญหา เกือบมาม่ายได้ แต่ทั้ง 2 ท่านก็พยายามมากัน

ต้องอย่างนี้ซิคร้าบ พี่น้อง ถึงเรียกว่ารักกัน

1 เดือน 1 ครั้ง ถ้าให้กันม่ายได้ก็ม่ายรู้ว่ายังงัยแล้วคร้าบ.......!!

24. INTER_ZONE

7,700
    280
    83
    เสียใจมากๆครับ...ที่ไม่ได้ไป....หือ..หือ

25. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    ครั้งหน้าสงสัยต้องไปให้ได้เลยล่ะ

26. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    ง่า...ม่ะได้ไปอ่า..แม่ยังไม่กลับจากเพรชบรูณ์เยยอ่า -*- แย่ๆๆ

27. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ขอบคุณมากคับท่านเป้ และ สมาชิกทุกท่าน.............รูปแรกถ่ายรถตัวเอง เหมือน รถ ไฮโดรลิค เรยนะ.................อิอิ

28. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ยินดีด้วยคับ มิทติ้ง เดือนนี้มีสมาชิกใหม่มาด้วย อิอิ

29. รออีกนิดเด๋ว เจอกันพลาดอีกแล้ว งานนี้

30. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ไม่เป็นไรน้อง :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้