ถามเรื่องโช๊คR10

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย peppy, 5 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. peppy

peppy New Member Member

45
    0
    0
    หน้าหลังใช้กับของรุ่นไหนได้บ้างคับแล้วถ้าซื้อสปริงของb14ด้านหลังมาจะใช้ได้ไหมคับขอบคุณคับ

2. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ใช้กับ B13 ได้ทั้งหน้า-หลังเลยนะครับ...ส่วนเรื่องสปริงไม่รู้ครับรอผู้รู้มาตอบ

3. peppy

45
    0
    0
    ขอบคุณคับพอดีเห็นมีคนขายสปริงของb14อยู่นึกว่าถ้าใส่ได้จะได้ไปเอามาเลย

4. Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ

Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ Active Member Super Moderator VIP

694
    184
    43
    ชุดหลังของ B14 ใส่ กับ R10 ไม่ได้เลยครับ

ชุดหลังทั้งสปริง ทั้งโช๊ค ใส่ไม่ได้เลย

มีเฉพาะคู่หน้าที่ใช้กันได้ครับ

ส่วน B13 ใช้ได้ทั้งหน้าทั้งหลังเลยครับ

5. peppy

45
    0
    0
    ขอบคุณคับแล้วของพี่โป๊ปมีเหลือไหมอ่ะอยากได้คู่หน้าทั้งชุดแต่หลังอยากได้แค่สปริง

6. Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ

Mr.โป๊ป@พรีเซีย 7000 รอบ Active Member Super Moderator VIP

694
    184
    43
    ช่วงนี้โช๊คไม่มีหลุดมาเลยครับ

มีแต่ ดิสหลังอ่ะสนใจไหม

7. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    มีสมาชิกท่านหนึ่งบอกขายอยู่ครับ สนใจเดี๋ยวติดต่อให้

8. peppy

45
    0
    0
    ดิสหลังได้มาแล้วคับ แล้วเป็นโช๊คอะไรอ่ะคับยังไงฝากถามหน่อยนะคับ ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้