รบกวนพี่กลุ่ม Primera & Presea ต้องการติดต่อพิเศษครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย TON-MATRIX, 4 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    แจมโหวตด้วยคน

P11 1.SKYMERA ท่านกอล์ฟ
    2.ท่านประธาน
    3.พี่ฉะ
    4.ท่านบุ๊ค

R11 1.ท่านบอย ระยอง สีขาวมุกอ่ะ
    2.ท่านน้อง
    3.ท่านกิ๊ฟ(เล็ก)

R10 1.ท่านกอล์ฟ
    2.ท่านเจน (กลับมาแว้วววววววว แต่เอ....รถท่านยังอยู่ไหม??? เห็นแต่ในรูป มิตติ้งชุดเก่าๆ)
    3.รถน้องเอกก็สวยน่ะ
    Concept หนังสือเค้าอยากได้รถแบบแต่งเต็มๆก็ เบอร์ 1 ไป

2. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    คืองี้คับ

เอาชุดที่ตากิ๊ฟ (BLACK_IMPUL) ตั้งขึ้นมาเป็นหลักอะนะ

ใครเลือกชุดไหน 1 - 2 - 3 ว่าตามนั้นละกันคับ

จิง ๆ ผมเองก็อยากให้รถในคลับเราลงกันเยอะ ๆ หรือเป็นไปได้ผมก็อยากจะให้ลงทั้งคลับเลยเหมือนกัน

แต่ตอนนี้ทางหนังสือเค้าต้องการมาอย่างงี้ก่อนไว้ถ้ามีถ่ายลงรวมทั้งคลับเค้าจะแจ้งมาอีกทีนึง

แล้วอีกอย่างนึง เวลาที่เค้าจะเอารถลงคอลั่ม ก็ลงอาทิตย์ละคัน

สลับกับคลับอื่น ๆ ด้วย ไม่ได้ลงทีเดียวพร้อมกันหมดอะนะ

3. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    ว่า แต่เจ้าของรถ สงบเสงี่ยม จะเขิน อารายฟระ ขอ แบบ กระดี้กระด๋า หน่อยดิ แบบ ขอ ลง ขอลง รถป๋ม สวย ของลง แบบ ตาโองี้อ่ะ อิอิ

4. PeMhom

1,163
    3
    0
    นั่นสิ เจ้าของรถเงียบกันจัง

5. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    ไม่ได้เงียบไปไหนคับ แค่ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างคับ ต้องถามก่อนว่าหนังสือเล่มนี้เค้าวางคอนเซ็บแบบไหนคับ เน้นรถแรงๆๆหรือเน้นรถตกแต่งคับ ถ้าเน้นแรงๆๆ
    P11 ตากอล์ฟ กับตาป็อปคับ
    R11 ตากิ๊ปคับ ส่วนตัวรถผมมันไม่แรง แถมตอนนี้ยังกินแก็สอีกอายเค้าอะคับ
    R10 ตาโปปคับ

6. whitebear

1,191
    11
    0
    ผมก็แค่อยากจะให้รถในคลับเราได้ลงหนังสือเร็ว ๆ

เค้าจะได้รู้กันว่า P11 R10 R11

ก็แต่งขึ้น แต่งสวยนะ ไม่ได้ต้องการเอารถตัวเองลงซะหน่อย

รถผมมันเดิม ๆ อยู่ ไม่กล้าอวดใครหรอกคับ แบบว่าเจียมตัวอะคับ

7. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    555+ พี่ น้อง แหละ ครับ สุด ยอด แล้ว ถ่าย วัน ไหน หน๋อ ผม ละ อยาก ไป ดู ด้วยยยย

โหวต หร๋อ ครับ ไม่ ออก ความ เห็น ครับ แล้ว แต่ ท่าน ประ ธาน และ พี่ๆ ครับ เอิ๊กส์ๆ

ปล. งานนี้ คง มี ท่าน ประ ธาน พี่ ฉะ พี่ เนิน พี่ กอล์ฟ ชัวร์ รวม ถึง พี่ กิ๊ฟ เล็ก ฟันธง

8. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    อ้าขอเสียงกันหน่อยเร็วรถในคลับเราจะลงหนังสือแล้วช่วยกันโหวดหน่อยเร็ว ส่วนผมขอโหวดชุดที่สอง 2[COLOR="Lime"][SIZE="2"] คับ..[COLOR="PaleGreen"]อิอิ :D:D:D[/COLOR][/SIZE][/COLOR]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤษภาคม 2008
  9. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ตามพี่น้องเลยคร้าบ

10. kts

kts New Member Member

67
    1
    0
    สนใจพรีเมียร่า SR20NAบ้างมั้ยครับ ส่งเข้าประกวดด้วย เห็นเงียบกันจัง
    :p:p

11. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    เต็มที่ไปเลยคับ
    แต่รถผมขอไม่ลงนะคับ ผมมีนัดแล้ว

12. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    พี่น้องมะต้องอายคับ ติดแก็สแล้วเงินเหลือ เอาไปทำรถได้อีก ยุคนี้อะไรประหยัดได้ก็ทำไปเงินเรารถเรา ผมก็ติดแทบไม่ได้เติมน้ำมันเลย

13. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    อารายกันหว่า.......ไม่ได้เข้ามานาน.......มีลงหนังสือแล้วด้วย.......จากที่ได้อ่านมา........ก็อย่างที่พี่น้องว่าอยากรู้คอนเซ็ปของคอลั้มเค้าก่อนจะได้ส่งเข้าประกวดได้ถูกคัน...........แล้วก็ขอขอบคุณทุกท่านด้วยคับที่ให้การสนับสนุนน้องเซีย น้อย ๆ ของผมด้วย.......แตถ้าเป็นไปได้ก็อยากให้ลงมันไปทั้งคลับเลย..........หล่แ ๆ สาว ๆ ทั้งนั้น.........จิงมั้ยท่านโอ.....อิ อิ

14. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    อัพๆ...รถพี่เนินก็สวยนะคร้าบ

15. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    อะไรฟระ มีนัดอะไรกะใคร ไม่เห็นรู้เรื่อง

16. RED-INFINITI@z-troy

527
    8
    0
    ผมว่าถามคอนเซพเค้าก่อนว่าอยากได้ประมาณไหน ลัทธิตัวนอกเปรี๊ยๆๆ/gang bang/ idol high school/av star

แบบไหนต้องถามให้เรีบยร้อย

17. whitebear

1,191
    11
    0
    คอนเซ็บ ตัวเด่น ๆ ประจำคลับอะคับ

ทางหนังสือ เค้าไม่ได้เน้นเรื่องนี้มาอะ

18. RED_P11

RED_P11 New Member Member

15
    0
    0
    นัดมิตติ้งกัน แล้วนัดคุณ TON MATRIX มาเลือกเลยดีมะ

19. PeMhom

1,163
    3
    0
    เห็นด้วยครับ
    นัดเค้ามาวันมิตติ้งเราเลย
    จะถ่ายคันไหนก็เลือกเอา จะถ่ายทั้งหมดรึไงก็สุดแท้แต่

20. BLACK_IMPUL

385
    1
    0
    โอเช 5555 ไม่ต้องเลือกเอง เฮ่อ หมดปัญหาไปอีก 1

21. whitebear

1,191
    11
    0
    ตกลงตามนี้ใช่ปะ ตากิ๊ฟโทรมาคอนเฟริมด้วยนะ

22. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  23. whitebear

1,191
    11
    0
    ตกลงว่าทางหนังสือวันนี้เค้าไม่สะดวกอะคับ

ยังไงไว้คุยรายละเอียดที่มีตติ้งแล้วกัน

24. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ผมว่าเขาคงอยากได้รถรุ่นนี้แต่แต่งงามๆแรงๆมากกว่านะ........แต่ละรุ่นที่โหวตกันไว้เหลือรุ่นละไม่กี่ท่าน...ยังงัยท่านไหนว่างก้อเสียสละเป็นหน้าเป็นตาแทนสมาชิกคลับทุกท่านหน่อยนะครับ....เก็บตังค์ไว้ซื้อเก็บสะสมแล้วววววว

25. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    up up!! เค้าไม่ให้คลับเราลงหนังสือกันแล้วหรอคับ แหนเงียบไปแล้ว:D:D:D

26. whitebear

1,191
    11
    0
    กำลังดำเนินการอยู่คับ

ว่าแต่พี่ป็อป รถเสร็จยังคับพี่

จะได้คอนเฟริมวันเวลาอีกที

27. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    เมื่อวานสตาร์ทแล้คร๊าบ เหลือเก็บรายละเอียดนิดหน่อย

28. duckman18

duckman18 New Member Member

16
    1
    0
    SR เจ๋งสุดๆค้า....บ

เอาเบยครับกระผม.......ใครก็ได้ไม่มีปัญหา ข้าน้อยต้องการแค่ซื้อเก็บไว้เป็นที่ระลึกเท่านั้นเองขอรับ
    :cool:

29. manop m.

manop m. New Member Member

57
    3
    0
    :D อยากเห็นไวๆจัง....ต้องงามแน่ๆ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้