ลิโด LIDO ....แอบดูรถ .....ใหม่ !!!.........................................................>>>

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย TT_GOVERNMENT, 4 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TT_GOVERNMENT

TT_GOVERNMENT New Member Member

809
    27
    0
    :eek:

คงเคยเห็นแบบชัดๆมากันแล้ว

มาดูแบบมืดๆบ้างนะครับ

กำลัง ใหม่ ป้าย แดง สวยมาก

:cool::cool::cool:

คราวนี้ ไปเจอตอนเค้าปิดไฟ พอดี

2. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    มันหล่อจิงๆๆ

3. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    โอ้!! คันใหม่อีกแล้ว

4. •"*PeDiXz*"•

•"*PeDiXz*"• New Member Member

129
    3
    0
    ตอนนั้นเจอเหมือนกันครับ
    รู้สึกว่า รถจะฝุ่นเยอะมากเลย
    คาดว่าเอาไปลุยมา
    เสียดายแทน เป็นผมจะให้มันขาว หมวย
    ทุกเวลาเลยนะนั้น..

5. K.June

K.June New Member Member

56
    6
    0
    5+5+5 เปลียนบ่อยจังอะครับรถคงเต็มบ้านแน่เลยอะครับ

6. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ทำไมตรงนี้ชอบมีรถสวยๆมาจอดบ่อยๆหรอ เป็นของใครหรอ

7. Yai_GuMP

Yai_GuMP Member VIP

449
    22
    18
    คำถามอมตะ ... รถเจ้าของลิโด้ครับ กับอีกหลากหลายธุรกิจ รู้มาแค่นี้อ่ะคับ

จอดอยู่มืดๆแบบนี้ ดูเหงาๆยังไงไม่รุ้ ..ว่าแต่เจ้าของจอดแล้ว ไปอยุ่ที่ไหนหนา

ใครก็ได้ รื้อค้น คุ้ยประวัติ รูปถ่าย ท่านผู้นี้ที่มีรถในฝันของเราหลายต่อหลายคัน
    มาให้เป็นที่รู้จักสักหน่อยได้มั้ยครับนี่ อิๆ..

8. su - kha

su - kha New Member Member

78
    1
    0
    เจอบ่อย แต่ไม่เคยเจอตอนเค้าขับเข้า-ออกไปซักที!!!! ไม่รู้แอบขับเข้า-ออกไปตอนไหน

9. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    คนรวยจริงๆ มักไม่ค่อยยอมเปิดเผยตัวตนหรอกครับ

แต่กับเจ้าของลิโด้นี่ เป็นตำนานเจ้าของรถสปอร์ตหลายสายพันธุ์แล้ว ขับมาแทบจะทุกยี่ห้อแล้วมั้งครับ

10. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ที่บอกว่ามีสวนอยู่ พัทยา ใช่ไหม สุดๆ

11. ลุงแกเป็นเจ้าของสวนนงนุชด้วยครับ เคยเจอทีนึง แต่งตัวปอนด์ ๆ
    ธรรมดา ๆ แต่ที่ไหนได้ ลงมาจากรถแต่ละคัน สุดยอดรถระดับ
    แนวหน้าของโลกทั้งนั้น

12. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ช่ายครับเป็นเจ้าของสวนนงนุช ที่พัทยาด้วยนะครับ เคยเหงโรงรถเค้าที่สวนนงนุช มีรถสปอร์ต เต็มเลยครับ

13. Piccolo

Piccolo New Member Member

1,673
    65
    0
    สุดยอดเลยครับ คล้ายๆกับสุลต่านแห่งบูรไน คือชอบรถเป็นชีวิตจิตใจ

14. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ..........เหลือจริงๆ.......

BumpBy ถูกใจสิ่งนี้
  15. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    สวย มาก มาย

16. notty

notty New Member Member

873
    20
    0
    รวยมาก

17. amiyama

amiyama Member Privilege

278
    10
    18
    มีรูปนิดหน่อยครับ ขออนุญาติเจ้าของรถ เจ้าของรูปนะครับ

รถใต้ Lido เนี่ย ถือเป็น FAQ ของทุกเวปซิ่งเลยนะฮะ :D

18. amiyama

amiyama Member Privilege

278
    10
    18
    ต่อๆ อย่าเพิ่งตกใจโรงรถนะครับ เห็นบอกทำใหม่แล้ว

19. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    สุดจิง เหลือจิง

20. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    เหลือจริงครับบบ

21. มีทุกรุ่นเลยมั่งเนี่ย 55+

22. Cat Speed

Cat Speed New Member Member

24
    1
    0

จอดท่ามกลางแมกไม้ ร่มรื่นดีจริงๆ

23. Gab_SRC

Gab_SRC Member VIP

283
    6
    18
    จำได้ว่าเค้ามีR34 Z-tuneด้วย

24. zodabazonren

zodabazonren New Member Member

106
    4
    0
    ชอบ Dodge Ram คันสุดท้ายอ่ะ
    อยากได้มั่ง
    ขับไปไหนชาวบ้านคงมองตามกันสาด
    หุหุ

25. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    โห เด็ดจริงๆคับ

26. ake_mae

ake_mae New Member Member

98
    16
    0
    เคยไปมาแล้วเช่นกันสวนนงนุช โรงรถสวย บรรยากาศดีครับ ที่นั่น

27. enforce

enforce Active Member Member

2,041
    13
    38
    ถูกต้องนะครับบบ

" คนมีไม่พูด คนพูดไม่มี "

:D:D:D:D:D:D:D:D

28. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    หมดคำบรรยาย ไม่นานคงจะได้เหน เวรอน จอดใต้ลิโด้แน่เลย

29. ferioz

ferioz New Member Member

87
    2
    0
    แง่ง ชอบ Gt-40 มากมาย สวยๆๆมากๆ

30. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    .....อยากเป็น ..ญาติจริงๆ....จะยืมขับให้ชุ่มใจ..เลย..ฮุฮุฮุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้