แผ่นกรองแอร์ 3d,4d และซีวิคตาโต

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย SORAWIT, 3 พฤษภาคม 2008

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    แจ้งราคาแผ่นกรอง

ในที่สุดก็เสร็จแล้วครับ 350 บาท (ไม่รวมค่าจัดส่ง30 บาท) ราคานี้เลยครับอย่างต่อกันเลยครับ สินค้าตามรูปเลยครับ ติดต่อทางเมลก้อได้ครับ หรือมารับเองก็ได้ครับ ผมอยู่หลังศูนย์ฮอนด้ารัตนธิเบศร์ แถวแคลาย

2. SORAWIT

221
    14
    0
    ขอบคุณมากครับ
    ในที่สุดก้อเสร็จแล้วครับ 350 บาท (ไม่รวมค่าจัดส่ง 30 บาท)ราคาตามนี้เลยครับเต็มที่เลยครับสินค้าตามรูปครับ ติดต่อทางเมลก้อได้ครับ

3. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    ว้าว

แจ่มมากๆ

ขอบคุณสำหรับ PM ด้วยนะครับ

4. apisak029

apisak029 New Member Member

3
    0
    0
    โอ๊ะอยู่ใกล้บ้านเลย สนใจคับ ว่าแต่ติดให้ด้วยได้ไหมอ่าคับแหะๆๆ แบบว่าไม่ค่อยเป้น:D

5. SORAWIT

221
    14
    0
    ได้ครับ

6. birdsum

birdsum Active Member Member

420
    36
    28
    แจ๋วคับ

7. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    น่าสนครับ เด๋วอาทิตย์นี้ว่างจะแวะไปเอามาใช้ซักอัน....

8. ที่โทรไปนะคับ เดี๋ยวไว้ได้ไปแถวนั้นแล้วนัดอีกที
    เร็วๆนี้หล่ะอยากทำละ ยิ่งเป็นภูมิแพ้อยู่

ของดีมีคุณภาพอีกแล้วครับท่านนนนนนน

9. ได้รับของทางEMS และติดตั้งเรียบร้อยแล้วครับ

ใครสนใจ ตัดสินใจได้เลยครับ ใส่เองได้ง่ายกว่าที่คิดมาก พอดีเป๊ะ
    ช่วยไม่ให้ตู้แอร์ตันได้มากขึ้น ของดีราคาถูก อัพไปครับ

10. SORAWIT

221
    14
    0
    ขอบคุณมากคับ..เหลืองซ่า

11. naeng bushido

naeng bushido New Member Member

51
    1
    0
    ที่ไปเอาของมาเมื่อวานครับโลตัสแคราย.........ของดีราคาไม่แรงครับอัพไปครับพี่:D

12. SORAWIT

221
    14
    0
    ขอบคุณมากคับ ที่สนับสนุน / naeng bushido

13. ultra

ultra New Member Moderator

329
    3
    0
    ถ้าจะขายสินค้า ยังไงรบกวนโพสไว้กระทู้ด้านบนที่ปักหมุดไว้แล้วด้วยนะคับ อีก 2 วันผมจะลบกระทู้นี้นะคับ

ขอบคุณคับ

14. SORAWIT

221
    14
    0
    คุณหนึ่ง...จะให้พี่ย้ายไปอยู่ที่ให้ไหนดีหล่ะ ย้ายให้หน่อยแต่อย่าลบเลย สินต้ามีสาระประโยชน์กับสมาชิกทั้งนั้น

15. ultra

329
    3
    0
    อย่าให้ผมลำบากใจเถอะคับ ถ้าพี่ทำได้คนอื่นก็ทำได้ แบบนี้มันจะไม่ยุติธรรมกับคนอื่นนะคับ ยังไงรบกวนสร้างกระทู้ใหม่ที่ Classifieds - Automobile นะคับตาม link เลย

http://rcweb.net/forums/forumdisplay.php?s=&daysprune=-1&f=9

แล้วพี่โพสรายละเอียด + แนบ link ที่สร้างไว้มาแปะที่กระทู้ซื้อขายด้านบนนะคับ ถ้าทำไม่เป็นโทรมาสอบถามละกันคับ

ขอบคุณคับ

16. SORAWIT

221
    14
    0
    ลุงเลี้ยง สุกี้MK มื้อนึงก้อได้นะ เห็นใจคนหาเช้ากินค่ำหน่อยนะ...ลุง...ขอร้อง จะได้มีเงินไปจ่ายค่าเทอมลูกเรียนหนังสือ นะ นะ นะ ลุงไหว้หล่ะ

17. ultra

329
    3
    0
    คงไม่ได้อะคับพี่ ยังไงพี่เอา link จาก เวป eg3d มาใช้ก็ได้นี่คับมีรูป+ภาพประกอบเหมือนกันนะ พี่ก็โพสรูปเหมือนลายเซ็นต์พี่อะคับ ไม่ยากหรอก ให้อีก 2 วันนะคับ วันจันทร์จะมาเคลียร์

link นี้ก็ใช้ได้นะ เอารูป+ข้อมูลไปแปะไว้ได้เลย

>> http://board.eg3d-club.com/index.php/topic,1966.0.html

18. SORAWIT

221
    14
    0
    แล้วแต่...จะเมตาอะคับ...ท่านเป็นผู้บริหาร...เราเป็นข้าราชการประจำ..ก้อต้องปฏิบัติตาม...สมควรแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้