มาฟันธงกันครับเกี่ยวกับ "ร้านทำไฟเบอร์" (มีรายชื่อร้าน)

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย [[HypothemiZ]], 3 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ko_MR_ES

Ko_MR_ES New Member Member

29
    2
    0
    น่าคิด แต่พี่ไม่มีเงินเหมือนเก้าแน่ๆเลย :p:p

2. BuggyAc'94

BuggyAc'94 New Member Member

0
    2
    0
    ของผม UDS ครับ เนียนๆ เลย รูปแบบไม่เหมือนใครด้วย ตามใจพี่ปอแกเลย ออกมาสวย (รถเพื่อนผมนะคร้าบ...อิอิ)

3. Chris_Mivec

Chris_Mivec Member Super Moderator VIP Privilege

582
    22
    18
    U GOOD ก็มาได้น่ะ

แถวสาย4

4. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    GUY72 ระวังไว้ให้ดี งานดี แต่..................

5. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    ลองสังเกตุดูสิคับว่ารถระดับพรีเมี่ยมคาร์เค้าแห่ไปทำกันที่ไหน ?
    แพงด้วย ช้าด้วย แต่ก้อยังมีคนต่อคิวไปทำ เออ . . เพราะอะไร นึก ๆ ?

6. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    Akana ผ้าปูสวย แต่มีต่อตรงมุมนิดนึง(ต่อไม่ว่าแต่ดันต่อผ้าคนละแนว กรำ) รวมๆก็โอ ราคาถูก
    ํYatt งานดี ถึงดีมาก คุณทรายหน้าตาดีด้วยแต่หน้าตาเธอไม่ค่อยรับแขกซักเท่าไหร่
    .....

7. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    Evo Part ต้อง ครีเอท ไฟเบอร์ ครับ :D

8. oyosai

oyosai Member VIP

37
    1
    8
    ผมทำที่กาน ไฟเบอร์2คันแล้วคับ สวยเนียน

9. gow

gow Member VIP

903
    11
    18
    ใช่เรอะพี่........กลับมากรุงเทพเมื่อไหร่พี่ คิดถึงงง

10. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    หนึ่งในดวงใจ พาใครไปทำไม่เคยผิดหวัง​

KRAN FIBER

11. ~ TEST RUN ~

~ TEST RUN ~ New Member Member

8
    0
    0
    ทางเลือกทั้งน๊านน

12. ` e@|G|Le* `

` e@|G|Le* ` New Member Member

268
    9
    0
    รถออกจาก Karn Fiber ละครับ งานออกมาสวยและเนียนมากมาย เรื่องระยะเวลาเมื่อเทียบจากปริมาณช่างกับปริมาณรถแล้ว ผมว่าไม่นานนะ อีกอย่างก็อยู่ที่รูปแบบของงานมากกว่า ถ้าเป็นโปรเจคใหญ่ยังไงก็นาน เรื่องราคาผมว่าสมเหตุสมผล งานออกมาอู่สีเก็บผิวอีกนิดหน่อยก็ทำสีได้เลย

ปล. เอาเป็นว่าผมบวกเพิ่มให้อู่นี้อีกคะแนนละกันครับ

13. BosstoN

BosstoN New Member VIP

152
    4
    0
    akana นี่นานมากกกกกกกกกกกกก

ถ้าไม่ไปนั่งเฝ้าก้อยังไม่ทำหรอก...อิอิ

คือถ้าใครอยากได้อารายแต่ยังไม่มีตังก้อสั่งไปก่อนเรย

รอจนเก็บตังครบ ก้อไม่รู้จาเส็ดยัง ...555

แต่ร้านนี้เนียน ราคาน่าฟัง คุณภาพโอเค เป็นอันว่าสำหรับผมร้านนี้โอเคมากคับ

14. Do'Za

Do'Za New Member Member

103
    1
    0
    เอาไปเป็นแนวทางได้ดีเลย พอดีจะหาร้านทำพอดีเลยคับ

15. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    Karn ก็ดีใช้ได้นะคับ

แต่งานนานหน่อยคับ

คุยรู้เรื่องดีคับ

16. vitztrd

vitztrd New Member Member

79
    2
    0
    ผมเคยทำร้านdress up ศาลายาก็ใช้ได้นะ

17. คุยง่าย เข้าถึง ..กานไฟเบอร์.. ชัวร์ดี..:typing:

18. chai_es

chai_es New Member Member

202
    13
    0

เห็นด้วยคับ..................:rolleyes::rolleyes:

19. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ร้านนี้อีกแล้วหรอเนี่ย เซง จิตหลายคนพูดแบบเดียวกันเลย
    เอารู้ไว้ก็ดูดีๆๆนะครับ

20. link2pik

link2pik New Member Member

356
    222
    0
    เก็บ ไว้ เป็น ข้อ มูล การ ตัด สิ้น ใจ

21. SignifeR

SignifeR New Member Member

61
    2
    0
    เปอโยต์ก็โดนร้านที่มึงบอกนี่แหละ รอบแรกงานโอเค รอบสองขึ้นราคาและงานไม่ค่อยเรียบร้อย แถมพี่ที่สั่งผลิตก็พี่ผมอีกตะหาก เซ็งกันไป.....

ปล.ถ้าจะโทรมา โทรกลางวันนะคุ๊ณ โทรมาดึกๆ เดี๋ยวลูกผมตื่น

เรื่องร้านไฟเบอร์เคยเจอมาสองรายก็ไม่สู้ดี เจ้าแรกขี้โกง เจ้าที่สองงานชุ่ยและแพงด้วย เจ้าสุดท้ายกำลังคุยกันอยู่ ขอคิวตั้งแต่กุมภาพันธ์ปีที่แล้ว แกบอกให้โทรมาหากุมภาปีนี้อ่ะ.....ทำรถข้ามปีจริงๆ

22. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    GTM ครับ ร้านในตำนาน แห่ง ความเลวร้ายนะครับ ... อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้