ขอความเห็นครับพี่ๆ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย ikkyu, 3 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ikkyu

ikkyu Guest

0
    0
    0
    พี่ครับผมมี E36 สีขาวฮะครับแม๊กเดิมผมอย่ากใส่ แม๊กเดิมE60 ฮะครับ ที่5 ก้านยกครัล

พี่ๆ ว่าจะสวย ป่าวครับ แล้วใครพอรู้ราคาพร้อมยางป่าวครับ ***ขอบคุนทุกคนที่มาตอบครับ*

2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ความเห็นส่วนตัวนะคับ ผมว่าไม่ค่อยจะเข้ากันเท่ารั่ย แล้วที่สำคัญ ใส่แล้วติดซุ้มแน่นอนคับ เพราะ offset ของ ซี่รี่3 กับ ซี่รี่5 แต่กันเยอะคับ

ป.ล.ผมเคยใส่ล้อที่เป็น offset ของ ซี่รี่5 มาแล้ว ติดซุ้มเยอะเลยคับ ทำเอาหงุดหงิดไปเลย

3. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    มันต้องมีการแปลงบ้างนิดหน่อย ฮ่ะ หาเป็นล้อตรงรุ่นของมันก็ดีครับ สวยๆเยอะแยะ ๆเลย อิอิ

4. HURRICANE

HURRICANE New Member Member

634
    0
    0
    มันไม่ตรงรุ่นอ่ะ...............

5. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    ที่พี่หมูบอกใช่เลยคับ นั้นมันOffset ซีรี5

6. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    ตามนั้นเลย คับ

7. axeunlimited

axeunlimited New Member Member

6
    0
    0
    ขอบคุนครับคงต้อง แม๊กไทยแล้วมั้งครับ 55 ถูกดี ขอบคุนครับ

8. BiG FaT

510
    4
    0
    ใจเย็นๆค่อยๆหาของแท้มือสองก็ได้คับถ้ามันจะเป็นเนื้อคู่เราจิงๆเด๋วมันก็จะได้เองคับ

9. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    แต่ผมอยากมีเนื้อคู่เป็นคนอ่ะครับ 55555555555+

10. BiG FaT

510
    4
    0
    อ่าวเหรอโจ้นึกว่าตุ๊กตายาง

11. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
  12. axeunlimited

axeunlimited New Member Member

6
    0
    0
    พี่ ครับ แล้วถ้าใส่ nismo gt4 18 กว้าง9ครึ่ง จะติดไรป่าวครับ

แล้วจะเละป่าวครับใส่ e36 น่าเกียดปะครับ ใครมีช่วยโพสด้วย

นะครับ ขอบคุนครับพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

13. BiG FaT

510
    4
    0
    9.5' ทั้งหน้าหลังเลยเหรอคับ ถ้าใช่ไม่ไหวคับคู่หน้ายางมันจะกว้างเกินไป สงสัยล้อที่เจอมาจะเป็นสเปคสำหรับ skyline แน่เลย ใส่แล้วติดแน่นอนคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้