ใครรู้จักค่ายSDBบ้างครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย เรื่องของกู, 2 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    แบนส์ของเครื่องเสียงSDBมันเป็นอย่างไรบ้างครับดีจริงไหมแรงจริงไหมครับถ้าเปรียบเทียบกับmarathon

1. Roon Shop

Roon Shop New Member Member

45
    0
    0
    คิดว่าคงต่างกันไม่มากครับ อยู่ที่ท่านเลือกรุ่นของแต่ละตัว มาใช้งาน ว่าท่านชอบหนักหรือนุ่มครับ ต้องดูว่าท่านชอบแบบไหนแล้วจึงเลือก ของที่คิดว่าท่านพอใจแล้วหรือหาทดสอบฟังตามร้านที่จำหน่ายก่อนซื่อดีที่สุดครับ พร้อมกับประกันหลังการขายว่าดีเพียงใด

2. ก็แรงดีนะ*-*SDB อ่ะ

3. TTr

TTr Guest

0
    0
    0
    ลองเข้าไป SDBTHAILLAND.COM สิคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้