ถามเรื่องแอร์หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Toyota Crown Thailand' เริ่มโดย ~`?The_C)2oW/\/_Ma/\/?`~, 2 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ~`?The_C)2oW/\/_Ma/\/?`~

~`?The_C)2oW/\/_Ma/\/?`~ New Member Member

10
    0
    0
    คือ มะก่อนเคยใช้ JZS133 ครับ แบบว่าไม่รู้ทำไมใช้รถมาหลายคันไม่เคยมีคันไหนแอร์เย็นจนหนาวแบบคราวน์เลยครับ แอร์ของคราวน์หนาวมาก ผมต้องมีผ้าห่มไว้หลังรถ(ตรงแถวๆไฟเบรคดวงที่ 3 ) ให้ลูกๆห่มอ่ะครับ เลยอยากทราบว่าผิดปกติหรือเปล่าครับ? หรือแอร์ของคราวน์มันเย็นเจี๊ยบอย่างนี้อยู่แล้วครับ

2. tha79

tha79 New Member Moderator

737
    0
    0
    เย็นของแท้แน่นอนครับ
    ของเค้าดีจริง
    อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้