ตามคำขอของ ท่านพี่ จุ๊น VDO ไฟกาพิป

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย Project_L, 1 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    เปิดตัวเล็กน้อย กะการโช ไฟ LED แบบมือใหม่หัดทำ เหอๆ

ขออภัยในความไม่ปลดภัย เอ้อ ไม่สดวก เพราะ มิสามารถนำ VDO มาว่างที่
    บอกได้โดยตรงจึงต้อง เข้าไปดู ตามลิ้งนี้นะครับ ขออภัยด้วยงิ เพราะ บอกไม่
    รองรับระบบนี้ -*- เหอๆ

ไปดูกันเลย

จบคร้าบบบบบบบ

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    นึกว่าไปเที่ยว ผับ แสงสีน่าเต้นดีจัง

3. Project_L

873
    8
    0
    -.- เหอๆ ได้ลงเครื่องเสียงทีคง มันน่าดูเลยแหละ เพ่

4. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ......ทำเองปล่าวเนี้ย...เก่งจริง..สวยดี.......ล่อตาตำรวจดีจริงๆ...ฮ่าๆๆๆ

5. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ดู ตรงไหน หาไม่เจอ
    แต่ที่แน่ๆ เพื่อนผมโดนจับไฟสี เนี่ยแหละ
    ใช้ไม่ตรง วัตถุประสงค์ แล้วโดนจับได้ จับดี ซะด้วย นะ

6. Project_L

873
    8
    0
    -.- งุงิ -*- ติด งี้ หน้าบ้าน ผม เป็น บ้าน ตร. มี ป้อมตร.รับแจ้งเหตุ แต่ไม่มี ตร. -*-
    เหอๆ เสียวว+สบายเหอๆ

7. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    สวยกันใหญ่เลยครับ

8. juntcivic

1,549
    34
    0
    คลิกตรงคำว่า ไปดูกันเลย ครับ

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ดู มาแล้ว นึกว่ารถ กู้ภัย อพปร
    ซะอีก อิ อิ อิ

10. Project_L

873
    8
    0
    ไฟติดเองซื่อ เอง อิอิ ลากสายเอง แต่ อย่าให้เปิดดูข้างในละ กัน
    เป็นเข้าไปทีมีร้อง แม่เจ้า เลยแหละเพ่ เหอๆ
    เพิ่มใส่ไฟ จุด ที่ 8 และ 9 เส็ด อิอิ ติด ตรงจุกลม ยังๆ ยังไม่หมด เหอๆ รอของเข้า
    อยู่คร้าบบบบ อิอิ

11. juntcivic

1,549
    34
    0
    555 เท่นะแปลกดี เวลาขี่เป็นเยอะๆจะให้ช้างนำหน้าครับ เหมือนรถนำขบวนของ ตร. ดี อิอิ

12. Project_L

873
    8
    0
    -.- ถ้าจะให้นำ หน้า ได้ เลยเพ่ แต่ ตะโกน บอก ทางด้วย นะ -*-เหอๆ เดียว ไป หาเสียง อะไรแปลกๆ
    มาใส่ เวลาเบรก ก็ ให้มีเสียง 555+ เอาเสียง เอียด ดีก่า เหอๆ ฟออออ~ ฉี้~ ฟออ ฟอ เอียดดดดด ตูม~

13. juntcivic

1,549
    34
    0
    เสียงไม่ค่อยมงคล ไม่เอานะ เอาแบบนี้ดิ ซี๊ด..อ่า...Oh...yes...Oh...no...Oh...yes yes yes yes อ่าาาาาาาาาาาาาาาาา ทำแบบที่พี่บอกเลยนะเดี่ยวช่วยสนับสนุนเงินทุน 200 บาทที่เหลือออกเองนะน้อง

14. Project_L

873
    8
    0
    -.- ว่าแต่จะ หาเสียง จากใหนละนั้นเหอๆ -*-

15. juntcivic

1,549
    34
    0
    อัดเสียงจากหนังที่มีอยู่ :D

16. Project_L

873
    8
    0
    -.- ในเรื่องไม่มี - - แผ่นอยู่กับ เพื่อน -*- เหอๆ
    ตอนนี้มีแต่ ตี ลัน ฟัน แทง!! อ่ะครับ เหอๆ ล้อเล่น -*-
    ไม่เค โหลด มาดู ที่บ้าน มีแต่ไปดู บ้าน เพื่อน -*- ตอนป.6
    555+ กานตูนๆ เหอๆ ดู กัน 5 คนเหอๆ โดดเรียน พิเศษไปดูกันอิอิ

17. juntcivic

1,549
    34
    0
    ถ้าไม่มีมาเอาที่บ้านพี่ม่ะ ไม่ต้องเอาแผ่น DVD มานะเพราะไม่พอใส่แน่ๆ ต้องยก ฮาร์ดิส มาเลย

18. Project_L

873
    8
    0
    -*- ฮาร์ดิส กี่ตัวดีอ่ะ เพ่ กลัวไม่พอ ตัวละ 320G ให้ไปกี่ตัว ดี อา เหอๆ

19. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    มันจะขนาดนั้นเลยหรือครับ

20. Project_L

873
    8
    0
    -.- บ้านพี่ จุ๊น เขา เยอะ

21. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    เราต้องสำรองฮาร์ดดิสแล้วละครับ

22. juntcivic

1,549
    34
    0
    เยอะมากๆครับ

23. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    สวยงามครับ

24. Project_L

873
    8
    0
    -*- เห็น ฟีโน่คัน หนึ่ง แล้ว รู้สึก อยากใส่อีกเร็วๆ แต่ติดตรงที่ ต้องเป็นไปตามแผน
    ไม่งั้น เก็บตังไม่ทัน เซงเลย เดียวได้เครื่องเสียง ละ จะมีของดีโชให้ดูงุงิ อิอิ
    เอาแบบว่า เปิด ผลับ แมร่งตรงนั้น เลยอ่ะงิ อิอิ
    ว่าแต่ ให้ที่บอกว่า ของพี่ จุ๊น เยอะ ๆ อ่ะ ใช่ ไอแบบที่ส่งๆ ให้กันป่ะอ่ะ
    ชอบแบบนี้ กะ ม่ะ บอก นะ เพ่ จุ๊นนน 555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้