^^รูปรถ+เครื่อง B14 ต่อจากมะคืนวาน คับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย marcato, 1 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. marcato

marcato New Member Member

83
    24
    0
    พอ ดีเมื่อคืนวาน ผมอาจจะ ลงเครื่องผิด มันเป็นเครื่องของ คันสีน้ำเงินข้าง ๆ หน่ะ คับ โทดทีนะ -*-
    เอ้าดูต่อกัน เลยดีไหม

เอ่อ ส่วนไฟ ท้ายนะ คือ ไฟท้ายข้างหลัง logo nissun นะ ที่ของ พี่ สีดำ ๆ หนะ พ่นหรือ มีขาย ทั่วไปคับ >>>มีรูปห้ายดูนิดนึง
    เพื่อว่าผม จะพิมใจความผิด ^^ แล้วราคาประมาณไหนหรอคับ (โทดทีนะคับพอดีผมคนเข้าใจยาก-*-)

เอ้าเข้าเรื่องกันเลยนะ
    >>>ดูกันต่อจากมะคืนวานนะคัฟ+++งิงิ

หนังฉาย จบละคับพี่ น้อง :D อิอิ โปรดไห้คำติชมด้วย:cool::cool:

2. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ทับทิมกลางสีดำๆ

ไม่เกินพัน ถ้าชอบก็ซื้อได้เลย

รู้สึกจะเป็นของรุ่นตัวถูกสุดที่ ญี่ปุ่นนะ มั่วเอาคิดเอง

3. marcato

83
    24
    0
    thk คับผม

4. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    GAฝาแดงนั้นเจ็บจริงๆ อิอิ

5. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ตามที่เฟริส ว่าไว้ทุกอย่างเลย...

6. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    ถูกต้องครับ เป็นตัวถูกสุด แต่บ้านเราหายากหน่อย แต่พอเจอสภาพก็เป็นลอยเต็มเลย.........

7. marcato

83
    24
    0
    ^^ กะว่า จะไม่เอาหลังแบบนั้นหรอก เอา สีประมาณ รถพี่เด่น อะคับ กะลัง สวย งิงิ

(ขอยืมรุปเป็นแบบไห้ทางร้านอะไหร่ดุหน่อยนะคับผมเพื่อเขาจะหามาไห้ได้น่ะ)

8. dirlenor

dirlenor New Member Member

50
    14
    0
    แอบเข้ามาดู ของสวยงาม คราฟ

9. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    แหม่... ดีใจครับ มีคนชอบ :D

ผมก็เลียนแบบ วัยรุ่น ๆ เค้ามาอีกทีน่ะครับ เอิ้ก ๆ :D

10. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เอ้า เจ้า กาย

หาย ไป เลย

สบาย ดี ไหม

SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  11. BOBBY1088

BOBBY1088 New Member Member

49
    3
    0
    สวยๆทั้งนั้นเลยครับ

12. อาบัง

อาบัง New Member Member

699
    448
    0
    ขอแวะเข้ามาชมของสวยงามด้วยคนนะคร้าบ

13. roj_1234

roj_1234 New Member Member

232
    89
    0
    พวกเรารวมตัวกัน อย่างนี้มั่งดิ

SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  14. Bach Contrabass

Bach Contrabass New Member Member

414
    176
    0

วันมิตติ้งน่าถ่ายมั่ง อยากได้เป็นที่ระลึก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้