ช่วยเข้ามาตอบทีคับบบบบบบบ.....จะยกแพหน้า pulsar ใส่ nv ได้เลยป่าว

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Mr.M, 1 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.M

Mr.M New Member Member

88
    2
    0
    จะเปลี่ยนเครื่องอีกแร้ววววววววว.........

จะวาง sr จะซื้อทั้งแพหน้า pulsar........

ไม่รู้ว่าจะพอดีกับ nv หรือป่าว...............

เลยให้ผู้รู้ช่วยตอบที ขี้เกียจไปงมแร้ว.........

แร้วอีกเรื่องคับ อยากจะเจาะเป็นแวน ตอนนี้ผมเป็นแบบตอนเดียว.........

จะเปลี่ยนรถใหม่ก็เสียดายรถ.............

เพราะราคาแต่งแซง ราคารถแร้ววววว จะขายก็เสียดาย...........

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:sad::sad::sad::sad::sad::D:D:D:D:D:D:D

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ต้องรอพี่นกพี่ไก่พี่ป๊อบมาตอบอ่ะคับ แล้วเรื่องเจาะหลังทะลุก็ได้แต่เวลาต่อภ่ษีต้องไปที่ ตรอ.อย่างเดียวเลยนะ

3. แร้วอีกเรื่องคับ อยากจะเจาะเป็นแวน ตอนนี้ผมเป็นแบบตอนเดียว.........
    แล้วแปลงเป็นแบบ cab ได้ด้วยไหมครับ ทำยังไงครับ

4. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    ........sr เป็นหนึ่งในใจผมเสมอ ..

5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ได้นะยกมาใส่เลยนะครับ

6. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ถ้าจำไม่ผิด ยกมาทั้งแพไม่น่าจะได้นะ มิติไม่เท่ากันเอาเครื่องมาแปลงลงน่าจะได้ครับอ้อถ้าได้มีบานครับ

7. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ตามนั้นครับ

8. ลำพังขยายเพิ่มเป็นแบบแค๊ปน่าจะได้คับ ไม่ต้องแจ้งขนส่ง ยังไงยังเป็นกระบะอยู่ (เคยเห็นมีทำกัน) แต่ถ้าเจาะทะลุทำแบบแวน นี่ต้องแจ้งคับ และไม่รู้ยุ่งยากหรือเปล่า หรือไม่ก็เข้า ตรอ. เอาอ่ะคับ:)

9. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    :D..........ใส่ได้ครับ แปลงใหม่ทุกเม็ด ถ้าทำขับหน้าของเดิมดีอยู่แล้วครับ

10. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    เม็ดอะไหรหยอกพี่ เอิ๊กๆๆๆ

11. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เม็ดก๋วยจี๊มั้งป๊อบ

12. Mr.M

88
    2
    0
    ขอบคุณทุกท่านคับ..........

ขอดูรูปคับ

รูปที่เจาะแวนแร้วคับ........

เครื่อง sr คงไม่มีปัญหามั้ง........

ช่างไทยเก่งอยู่แร้วววววววว...............

13. singcoohteam

5,303
    108
    0
    เอ้าเป้กับน้องเก้าลงรูปให้เค้าดูหน่อยเร้วววววววว

14. Mr.M

88
    2
    0
    อัพ

15. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    ศัลยกรรมเคสนี้ ยันฮียังต้องยอมแพ้ อิอิ
    เสร็จไวๆนะคร๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้